CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

Bóng đá NET - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
POL D1 18:40 90+ 3 Chrobry Glogow 1 - 0 Arka Gdynia +1/4
0 - 0
FRAC 19:00 76 2 Cannet Rocheville 1 - 1 Bastia Borgo 1
1 - 1
THA PR 19:00 79 Khonkaen United 1 - 0 Samut Prakan City 1 0
1 - 0
SLO D2 19:00 82 Jadran Dekani 4 - 0 NK Primorje 0
2 - 0
SVK D2 19:00 83 2 Humenne 0 - 3 FK Kosice 1 0
0 - 2
BOS PL 19:00 80 5 Leotar 1 - 2 FK Velez Mostar 5 0
1 - 1
ISR U19 19:00 77 2 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1 - 1 Maccabi Haifa U19 +1/4
0 - 0
KSA PR 19:00 78 Al-Baten 0 - 0 Al-Hazm 3 0
0 - 0
MKD D1 19:00 81 4 Renova Cepciste 0 - 2 Academy Pandev 3
0 - 1
DAN U19 19:00 45+ Aalborg BK U19 0 - 0 BrondbyU19
0 - 0
DAN U19 19:00 45+ Randers Freja U19 0 - 0 Lyngby Fodbold Club U19
0 - 0
UKR D1 19:00 77 1 FC Mynai 0 - 1 Dynamo Kyiv 2 +1/4
0 - 1
SER D1 19:00 74 1 Radnicki 1923 Kragujevac 1 - 2 FK Napredak Krusevac 2 0
1 - 1
HUN U19A 19:00 71 NergihasaU19 0 - 2 MTK Budapest U19
0 - 2
ITA YTHL 19:00 78 Juventus U20 2 - 2 AS Roma U20
1 - 1
SPA FDH 19:00 81 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 2 - 1 Inter Movistar Futsal
0 - 0
SPA LU19 19:00 80 Tenerife U19 2 - 0 CD Marino U19 2
2 - 0
SPA LU19 19:00 68 Cordoba U19 4 - 1 Sporting Atletico U19 3
2 - 1
Kosovo L 19:00 77 3 KF Ulpiana 0 - 2 Prishtina
0 - 1
TUR D3 19:00 71 Sakaryaspor 2 - 0 Etimesgut Belediye Spor 2
0 - 0
ROM D3 19:00 69 CS Gilortul Targu Carbunesti 3 - 1 Armata Aurul Brad 2
2 - 1
ROM D3 19:00 81 6 1 Real Bradu 0 - 0 Unirea Bascov 1
0 - 0
ROM D3 19:00 83 1 Tunari 1 - 1 CSM Flacara Moreni 1 4
0 - 1
ROM D3 19:00 77 1 CS Ocna Mures 1 - 1 ACS Viitorul Cluj 3
1 - 0
ROM D3 19:00 78 2 CSO Petrolul Potcoava 2 - 1 ACS Flacara Horezu 1
1 - 1
ROM D3 19:00 81 2 FC Voluntari II 3 - 0 FC Agricola Borcea 1 2
0 - 0
ROM D3 19:00 79 1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2 - 1 Steaua Bucuresti 2 1
1 - 1
ROM D3 19:00 80 Bucovina Radauti 2 - 1 Stiinta Miroslava 3
1 - 0
SER D2 19:00 78 1 FK Loznica 2 - 0 FK Graficar Beograd 1
1 - 0
SER D2 19:00 78 3 2 Kabel Novi Sad 0 - 1 FK Backa Backa Palanka 2
0 - 1
SER D2 19:00 75 3 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0 - 2 Indjija 1 +1/4
0 - 0
SER D2 19:00 78 4 FK Rad Beograd 0 - 1 Macva Sabac 5 -1/4
0 - 0
SER D2 19:00 79 FK Buducnost Dobanovci 0 - 1 Timok -1/4
0 - 0
GER U17 19:00 45+ Energie Cottbus U17 0 - 0 RasenBallsport LeipzigU17
0 - 0
GER U17 19:00 45+ Hertha Zehlendorf U17 0 - 0 Carl Zeiss Jena U17
0 - 0
CRO D2 19:00 83 2 NK Orijent Rijeka 2 - 2 NK Croatia Zmijavci 1 0
1 - 2
MKD D2 19:00 79 FK Kozuv 1 - 1 Detonit Junior 3
1 - 0
ENG PU23 19:00 73 1 Manchester United U23 1 - 2 Crystal Palace U23 3 0
1 - 1
AEGT YL 19:00 73 2 Talleres Remedios U20 1 - 2 Los Andes U20
0 - 1
AEGT YL 19:00 69 3 Argentino Quilmes U20 0 - 0 Villa San Carlos U20 1
0 - 0
UPL 19:00 79 3 Vipers 0 - 2 URA Kampala 1
0 - 1
Pol D4 19:00 75 Ursus Warszawa 0 - 0 LKS Lodz II
0 - 0
Pol D4 19:00 81 1 Blonianka Blonie 2 - 0 Wissa Szczuczyn 3 0
0 - 0
ARG RESL 19:00 77 1 Racing Club Reserves 1 - 0 Lanus Reserves 2
1 - 0
ARG RESL 19:00 79 5 CA Patronato Reserves 1 - 0 Godoy Cruz Reserves 2
0 - 0
ARG RESL 19:00 73 1 San Lorenzo Reserves 3 - 1 Sarmiento Junin Reserve
2 - 1
ARG RESL 19:00 69 2 CA Talleres de Córdoba Reserves 1 - 1 CA Aldosivi Reserves 2
1 - 1
ARG RESL 19:00 76 2 Platense Reserves 1 - 0 Huracan Reserves 3
1 - 0
GER U19 19:00 77 2 Ingolstadt U19 2 - 2 FC Heidenheim U19 2
2 - 1
GER U19 19:00 80 2 RW Oberhausen U19 1 - 0 Paderborn U19 0
0 - 0
GER U19 19:00 72 1 Nurnberg U19 1 - 2 Augsburg U19 3 0
1 - 2
RWA WL 19:00 90+ 1 Bugesera (w) 0 - 0 ES Mutunda (w) 2
0 - 0
RWA WL 19:00 76 Kamonyi FC (w) 0 - 0 Inyemera WFC (w) 1
0 - 0
POL D2 19:00 79 2 Sokol Ostroda 0 - 3 Chojniczanka Chojnice 1 +1 1/4
0 - 3
POL D2 19:00 77 Hutnik Krakow 0 - 3 Olimpia Elblag
0 - 2
POL D2 19:00 77 Radunia Stezyca 0 - 2 Garbarnia Krakow
0 - 1
GER Reg 19:00 79 3 SV Babelsberg 03 0 - 1 ZFC Meuselwitz 1 0
0 - 1
SWE D3 19:00 79 Tegs SK 1 - 0 Stöde IF -1/4
0 - 0
THA D1 19:00 76 2 Lamphun Warrior 1 - 0 Udon Thani 1 0
1 - 0
THA D1 19:00 78 2 Chainat FC 1 - 0 Navy FC 2 -1/4
1 - 0
UKR D3 19:00 76 1 LNZ Lebedyn 3 - 0 FC Lyubomyr Stavyshe 1
1 - 0
KSA D2 19:10 45+ Al-Sadd FC(SA) 0 - 0 Al-Saqer
0 - 0
AEGT YL 19:10 71 2 Ferrocarril Midland U20 1 - 0 Deportivo Merlo U20 1
1 - 0
UKR D2 19:15 62 2 Polissya Zhytomyr 1 - 1 Podillya Khmelnytskyi 1 -1
0 - 1
KSA YTH 19:15 64 2 Al-Nasr (Youth) 1 - 0 Al Wehda (Youth) 2
1 - 0
LBN D2 19:15 57 Racing Beirut 1 - 0 Salam Zgharta
1 - 0
AEGT YL 19:15 65 Deportivo Laferrere U20 1 - 1 San Martin Burzaco U20 1
1 - 1
KSA D2 19:20 58 Al Bukayriyah 0 - 0 Al Entesar 1
0 - 0
GER D2 19:30 47 Erzgebirge Aue 0 - 0 Darmstadt +1/2
0 - 0
GER D2 19:30 46 1 Schalke 04 0 - 1 SV Sandhausen 1 -3/4
0 - 0
GER D2 19:30 HT 1 Karlsruher SC 3 - 0 Hannover 96 2 0
3 - 0
ENG PR 19:30 46 Arsenal 0 - 0 Newcastle United 1 -3/4
0 - 0
ENG LCH 19:30 47 1 Preston North End 0 - 1 Fulham +1/4
0 - 1
SLO D2 19:30 52 3 ND Beltinci 0 - 2 NK Rudar Velenje 1 0
0 - 2
SLO D2 19:30 48 NK Nafta 3 - 0 Drava
3 - 0
SLO D2 19:30 47 MNK FC Ljubljana 0 - 1 NK Fuzinar +1/2
0 - 1
SLO D2 19:30 50 1 NK Rogaska 1 - 1 Triglav Gorenjska 1 +1/2
1 - 1
CZE D2 19:30 49 1 FK MAS Taborsko 1 - 1 Marila Pribram 2 0
1 - 1
CYP D2 19:30 48 Othellos Athienou 0 - 2 Nea Salamis +1
0 - 2
CYP D2 19:30 48 1 Alki Oroklini 2 - 0 Onisilos Sotiras 3 -1/4
2 - 0
CYP D2 19:30 HT Omonia Aradippou 0 - 0 Asil Lysi 1 -1/4
0 - 0
CYP D2 19:30 HT 1 Xylotympou 1 - 2 Ermis Aradippou 1 +1/4
1 - 2
DAN U19 19:30 45+ Aarhus AGF U19 0 - 0 Nordsjaelland U19
0 - 0
WWCPE 19:30 48 Anh (nữ) 1 - 0 Austria (w) -1 1/4
1 - 0
CRO D3 19:30 53 NK Vodice 0 - 0 Hrvace 1
0 - 0
CRO D3 19:30 80 1 1 Nehaj 1 - 1 NK Rudar Labin 2
1 - 1
EGY D2 19:30 HT 3 Beni Suef 0 - 0 Suhag 2
0 - 0
GER U17 19:30 45+ Hertha BSC Berlin U17 0 - 0 FC Erzgebirge Aue U17
0 - 0
CRO D2 19:30 48 NK Dubrava Zagreb 1 - 0 NK Opatija -3/4
1 - 0
CRO D2 19:30 53 2 Kustosija 1 - 0 Bijelo Brdo 0
1 - 0
CRO D2 19:30 HT NK Osijek II 0 - 0 NK Jarun 2 0
0 - 0
CRO D2 19:30 48 NK Dugopolje 0 - 0 NK Varteks Varazdin 0
0 - 0
CRO D2 19:30 50 HNK Cibalia 2 - 3 NK Solin 3 -1/4
1 - 3
BUL D2 19:30 47 1 Livstrom 0 - 1 Minyor Pernik 1
0 - 1
BUL D2 19:30 54 1 Ludogorets Razgrad II 2 - 0 Yantra Gabrovo 3 -1/2
2 - 0
BUL D2 19:30 51 1 Strumska Slava 0 - 0 Marek Dupnitza 1
0 - 0
BUL D2 19:30 47 CSKA 1948 Sofia II 1 - 0 Sportist Svoge
1 - 0
BUL D2 19:30 50 1 Litex Lovech 0 - 0 FC Sozopol 2
0 - 0
BUL D2 19:30 48 1 FC Maritsa 1921 1 - 1 Botev Plovdiv II
1 - 1
BUL D2 19:30 52 FC Hebar Pazardzhik 2 - 0 Septemvri Simitli
2 - 0
GER U19 19:30 45+ Chemnitzer U19 0 - 0 FC Viktoria 1889 Berlin U19
0 - 0
BUL PLW 19:30 52 1 LP Super Sport Sofia (w) 0 - 1 Pirin Blagoevgrad (w) 1
0 - 1
UAE D1 19:35 HT Dubba Al-Husun 0 - 0 Hatta 1
0 - 0
UAE D1 19:35 HT 2 Al-Jazira Al-Hamra 0 - 0 Al-Rams
0 - 0
UAE D1 19:40 HT 2 Masafi 0 - 0 Al-Hamriyah
0 - 0
UAE D1 19:40 HT 1 Gulf Heroes FC 0 - 2 Al Taawon 1
0 - 2
Bra SD 19:40 HT Remo (w) 0 - 0 Pinheirense PA(w)
0 - 0
KSA D2 19:45 45+ Al Dahab 0 - 0 Al-Sharq
0 - 0
KSA D2 19:45 45+ Wajj 0 - 0 Al Liwaa
0 - 0
GRE D2 19:45 HT 1 Panathinaikos B 1 - 1 Giorgos Karaiskakis 2
1 - 1
GRE D2 19:45 HT 1 Panserraikos 1 - 0 Apollon Larissas
1 - 0
TUR D1 20:00 37 Caykur Rizespor 0 - 0 Kayserispor -1/4
0 - 0
ITA D2 20:00 35 Benevento 2 - 0 Reggina 1 -1/2
0 - 0
ITA D2 20:00 35 Ascoli 1 - 1 Monza 2 0
0 - 0
ITA D2 20:00 35 1 Alessandria 0 - 0 Cremonese 1 +1/4
0 - 0
ITA D2 20:00 35 Cosenza Calcio 1914 0 - 0 Spal 0
0 - 0
ITA D2 20:00 35 2 Frosinone 0 - 0 Pordenone Calcio SSD -3/4
0 - 0
SPA D1 20:00 36 1 Alaves 1 - 1 Celta Vigo 0
0 - 0
FRAC 20:00 36 Stade Lavallois MFC 1 - 0 Le Mans 0
0 - 0
FRAC 20:00 35 1 Canet Roussillon 0 - 0 Saint-Denis Union Sport
0 - 0
FRAC 20:00 35 2 Amilly 0 - 3 Quevilly
0 - 0
TUR D2 20:00 37 Boluspor 1 - 0 Eyupspor 1 0
0 - 0
QATL CUP 20:00 36 Al-Wakra 1 - 0 Al Shamal 1 -1/4
0 - 0
MAL D1 20:00 40 1 Floriana F.C. 0 - 1 Sirens 2
0 - 0
ISR D3 20:00 37 Bnei Eilat 0 - 0 Maccabi Herzliya
0 - 0
GER D3 20:00 34 1 SV Wehen Wiesbaden 0 - 0 SC Verl -1/4
0 - 0
GER D3 20:00 36 2 Saarbrucken 0 - 0 BFC Viktoria 1889 -1/4
0 - 0
GER D3 20:00 32 2 Wurzburger Kickers 1 - 0 SV Meppen +1/4
0 - 0
GER D3 20:00 35 Borussia Dortmund (Youth) 0 - 0 Kaiserslautern 1 -1/4
0 - 0
GER D3 20:00 33 Magdeburg 2 - 0 Eintracht Braunschweig -1/4
0 - 0
GER D3 20:00 33 1 Havelse 0 - 2 TSV 1860 Munchen +3/4
0 - 0
ROM D1 20:00 36 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0 - 0 Chindia Targoviste -3/4
0 - 0
RUS D1 20:00 35 1 Alania Vladikavkaz 2 - 0 Veles -1/2
0 - 0
RUS D1 20:00 36 1 PFK Kuban 0 - 0 Dolgiye Prudy 1 -1/4
0 - 0
RUS D1 20:00 36 1 FK Krasnodar 2 1 - 0 Metallurg Lipetsk 1 -1/2
0 - 0
ISR D1 20:00 36 1 Hapoel Kiryat Shmona 0 - 1 Hapoel Beer Sheva 1 +1/2
0 - 0
MAL D2 20:00 37 Mgarr United FC 0 - 0 Swieqi United
0 - 0
MAL D2 20:00 35 1 Marsa 0 - 0 Fgura United
0 - 0
SPA LU19 20:00 29 1 Arucas CF U19 0 - 0 AD Huracan U19
0 - 0
GER SHL 20:00 37 Union Neumunster 0 - 0 TSV Pansdorf
0 - 0
POR L3 20:00 37 S. Joao Ver 0 - 0 Sanjoanense -1/2
0 - 0
TTLd 20:00 36 S.S. Sfaxien 0 - 0 ES Rades
0 - 0
TTLd 20:00 36 J.S. Kairouanaise 0 - 0 Menzel Nour
0 - 0
TTLd 20:00 37 Stade tunisien 0 - 0 Kalaa Sport
0 - 0
TTLd 20:00 36 C.O.Transports 0 - 0 Jendouba Sport
0 - 0
TTLd 20:00 36 A.S Djerba 0 - 0 Jerba Midoun
0 - 0
TTLd 20:00 36 CS Bembla 1 - 0 CO Medenine
0 - 0
Tanzania D1 20:00 36 Mbeya City 1 - 1 KMC FC 1
0 - 0
Tanzania D1 20:00 36 Tanzania Prisons 3 - 0 Namungo FC
0 - 0
BNY 20:00 37 Porto Vitoria U20 0 - 0 Aster Brasil FC U20
0 - 0
Brazil W L 20:00 31 Real Brasilia FC (w) 1 - 0 Minas ICESP DF (w)
0 - 0
Greece U19 20:00 32 Panathinaikos U19 2 - 0 Panaitolikos U19
0 - 0
IRQ D1 20:00 37 Naft Misan 0 - 0 Baghdad
0 - 0
ICE PSC 20:00 35 Stjarnan Gardabaer 1 - 0 KR Reykjavik 2
0 - 0
ICE PSC 20:00 36 Vikingur Reykjavik 1 - 0 Valur Reykjavik 1
0 - 0
GER U19 20:00 35 Carl Zeiss Jena U19 0 - 0 Hertha Berlin U19
0 - 0
GER U19 20:00 36 Kaiserslautern U19 1 - 1 Stuttgarter Kickers Sv U19
0 - 0
GER Bbe 20:00 37 Bayern Alzenau 0 - 0 Eintracht Stadtallendorf
0 - 0
GER Reg 20:00 36 VFB Homberg 0 - 0 Koln Am 1 +3/4
0 - 0
GER Reg 20:00 35 1 FC Pipinsried 0 - 1 VfB Eichstatt -1/2
0 - 0
GER Reg 20:00 36 Schweinfurt 05 FC 0 - 1 Wacker Burghausen -1
0 - 0
GER Reg 20:00 36 1 Viktoria Aschaffenburg 0 - 1 TSV Aubstadt 0
0 - 0
GER Reg 20:00 32 VfB Stuttgart II 1 - 0 Rot-Weiss Koblenz -1/2
0 - 0
GER Reg 20:00 35 1 Wuppertaler 2 - 1 Sportfreunde Lotte -1
0 - 0
GER Reg 20:00 36 1 VFB Lubeck 0 - 0 Eintracht Norderstedt 1 0
0 - 0
GER Reg 20:00 36 1 FC Giessen 0 - 1 Astoria Walldorf +1/4
0 - 0
GER Reg 20:00 36 Bahlinger 2 - 0 FK Pirmasens -1/4
0 - 0
GER Reg 20:00 36 2 SV Atlas Delmenhorst 0 - 0 BSV Rehden 1 0
0 - 0
GER Reg 20:00 36 SV Lippstadt 1 - 0 Rot-Weiss Oberhausen +1/2
0 - 0
GER Reg 20:00 36 Bonner 1 - 0 Rot-Weiss Ahlen +1/4
0 - 0
GER Reg 20:00 36 Fortuna Koln 1 - 0 Monchengladbach AM. -1/2
0 - 0
GER Reg 20:00 36 2 Rot-Weiss Essen 0 - 0 SV Rodinghausen -1/2
0 - 0
GER Reg 20:00 34 SV Straelen 0 - 0 Wegberg-Beeck -1/2
0 - 0
GER Reg 20:00 36 SpVgg Bayreuth 1 - 1 Nurnberg (Youth) -1 1/4
0 - 0
GER Reg 20:00 36 Vfr Aalen 0 - 1 FSV Mainz 05 (Youth) +1/4
0 - 0
GER Reg 20:00 35 1 TSG Balingen 0 - 0 TSV Schott Mainz -1/4
0 - 0
GER Reg 20:00 36 1 FSV Frankfurt 0 - 0 SSV Ulm 1846 +3/4
0 - 0
SWE D3 20:00 37 IFK Lidingo FK 0 - 0 Sandvikens AIK FK
0 - 0
SWE D3 20:00 37 FC Stockholm Internazionale 1 - 0 Kungsangens IF
0 - 0
SWE D3 20:00 37 Jarfalla 0 - 0 Kvarnsvedens IK
0 - 0
SWE D3 20:00 37 Gamla Upsala SK 0 - 0 Enkoping
0 - 0
SWE D3 20:00 37 Enskede IK 1 - 1 Karlbergs BK
0 - 0
SWE D3 20:00 37 FC Arlanda 0 - 1 Skiljebo SK
0 - 0
SWE D3 20:00 37 FC Gute 0 - 0 IFK Stocksund
0 - 0
Zam SL 20:00 34 Prison Leopards FC 1 - 0 Nkana FC
0 - 0
Zam SL 20:00 36 Nkwazi 0 - 0 Kabwe Warriors
0 - 0
CRSK U19 20:00 37 2 Dinamo Zagreb U19 0 - 0 Rijeka U19
0 - 0
Palestine C 20:00 37 Islami Sour Baher 1 - 0 Al Quwwat Al Falistinia 1
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Blumenthaler SV 0 - 0 Union 60 Bremen
0 - 0
GER OBW 20:00 36 SV Empor Berlin 1 - 0 Berlin Hilalspor
0 - 0
GER OBW 20:00 37 FV Ravensburg 0 - 0 FSV 08 Bissingen
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Freiberg 0 - 0 Nottingen
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Rotenburger SV 0 - 0 VfL Oldenburg
0 - 0
GER OBW 20:00 37 SG Barockstadt 0 - 0 SV Neuhof 1910
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Kickers Emden 0 - 0 TuS Bersenbruck
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Stuttgarter Kickers 0 - 0 Sportfreunde Dorfmerkingen
0 - 0
GER OBW 20:00 36 1 Meiendorfer SV 1 - 2 Uhlenhorster SC Paloma
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Brinkumer SV 0 - 0 Aumund-Vegesack
0 - 0
GER OBW 20:00 37 VFL Lohbrugge 0 - 0 Hamm United
0 - 0
GER OBW 20:00 37 Neckarsulmer Sport-Union 0 - 0 Pforzheim
0 - 0
GER OBW 20:00 37 TSG Backnang 0 - 0 Goppinger SV
0 - 0
GER OBW 20:00 37 TuS Koblenz 0 - 0 FC Karbach
0 - 0
POL WD1 20:00 36 APLG Gdansk (w) 1 - 0 Rekord Bielsko Biala (w)
0 - 0
GER Reg 20:05 30 BSG Chemie Leipzig 0 - 0 Energie Cottbus +1/4
0 - 0
BUL D1 20:15 21 Pirin Blagoevgrad 0 - 0 Lokomotiv Plovdiv 1 +1/4
0 - 0
RUS PR 20:30 5 Terek Grozny 0 - 0 Rostov FK -1/2
0 - 0
INT CF 20:30 3 Carrarese U19 0 - 0 US Pergolettese U19
0 - 0
INT CF 20:30 5 Mantova U19 0 - 0 Pro Piacenza U19
0 - 0
FRAC 20:30 7 Bischeim Soleil 0 - 0 Nancy
0 - 0
FRAC 20:30 7 Morteau Montlebon 0 - 0 Dijon
0 - 0
ITA C1 20:30 7 Catania 0 - 0 Potenza -1/4
0 - 0
ITA C1 20:30 7 Olbia 0 - 0 Pontedera 0
0 - 0
SAFL 20:30 7 Richards Bay 0 - 0 Platinum City
0 - 0
SAFL 20:30 7 Uthongathi FC 0 - 0 Cape Town All Stars
0 - 0
SAFL 20:30 7 Hungry Lions 0 - 0 Black Leopards
0 - 0
SAFL 20:30 7 Pretoria Callies 0 - 0 Polokwane City FC
0 - 0
SAFL 20:30 7 TS Sporting 0 - 0 Jomo Cosmos
0 - 0
SAFL 20:30 7 Free State Stars 0 - 0 Tshakhuma Tsha Madzivhandila
0 - 0
SCO HL 20:30 7 Clachnacuddin 0 - 0 Inverurie Loco Works
0 - 0
SAPL D1 20:30 7 Mamelodi Sundowns 0 - 0 Sekhukhune United -1
0 - 0
SAPL D1 20:30 7 TS Galaxy 1 - 1 Cape Town City 0
0 - 0
AUT D2 20:30 7 FC Dornbirn 1913 0 - 0 FC Blau Weiss Linz +1 1/2
0 - 0
AUT D2 20:30 4 Rapid Vienna (Youth) 0 - 0 St.Polten +1/2
0 - 0
AUT D2 20:30 6 FC Liefering 1 - 0 Kapfenberg -1 3/4
0 - 0
BI PL 20:30 7 Rukinzo FC 0 - 0 Kayanza Utd
0 - 0
IDN ISL 20:30 7 PSM Makassar 0 - 0 Persipura Jayapura -1/2
0 - 0
HOL D3 20:30 7 1 GVVV Veenendaal 0 - 0 AFC
0 - 0
FRA U19 20:30 6 Dijon U19 0 - 0 Troyes U19
0 - 0
FRA U19 20:30 8 Nantes U19 0 - 0 Avranches U19
0 - 0
FRA U19 20:30 6 Montpellier U19 0 - 0 Avenir Sportif Beziers U19
0 - 0
RWA D1 20:30 7 Rayon Sports FC 0 - 0 Etoile de LEst
0 - 0
Italian YL B 20:30 6 US Cremonese U20 0 - 0 Cittadella U20
0 - 0
Italian YL B 20:30 7 Pordenone Youth 0 - 0 Venezia F.C. Youth
0 - 0
Italian YL B 20:30 3 Como U20 0 - 0 Reggiana U20
0 - 0
GER OBW 20:30 5 SSV Reutlingen 05 0 - 0 FV Lorrach-Brombach
0 - 0
GER OBW 20:30 7 FC Hanau 93 0 - 0 FSV Fernwald
0 - 0
GER OBW 20:30 7 SV Linx 0 - 0 TSV Ilshofen
0 - 0
GER OBW 20:30 5 FC Astoria Walldorf II 0 - 0 SV Oberachern
0 - 0
GER OBW 20:30 7 FSV Salmrohr 0 - 0 Kaiserslautern (Youth)
0 - 0
GER OBW 20:30 7 Buchonia Flieden 0 - 0 KSV Baunatal
0 - 0
LNLW 20:30 7 City Academy FC (W) 0 - 0 Ambassador FC (W)
0 - 0
BOW PL 20:30 7 Gilport Lions 0 - 0 BDF XI
0 - 0
Italy Youth C C 20:30 2 Padova U20 0 - 0 Lecco U19
0 - 0
Italy Youth C C 20:30 3 Teramo U19 0 - 0 Imolese U19
0 - 0
HUN D1 20:45 Varda SE vs MTK Hungaria -3/4
-
POL PR 21:00 Slask Wroclaw vs Stal Mielec -3/4
-
ITA D1 21:00 Sampdoria vs Verona 0
-
ITA D1 21:00 Empoli vs Fiorentina +1/2
-
FRAC 21:00 Chambery SO vs AJ Auxerre
-
SWE D2 21:00 IFK Varnamo vs Norrby IF +1/2
-
SWE D2 21:00 Helsingborg vs Vasteras SK FK -1/4
-
SWE D2 21:00 Vasalunds IF vs Orgryte +3/4
-
SWE D2 21:00 Osters IF vs Akropolis IF +1/4
-
SWE D2 21:00 AFC Eskilstuna vs Landskrona BoIS -3/4
-
SWE D2 21:00 Falkenberg vs IK Brage +1/4
-
SWE D2 21:00 GAIS vs GIF Sundsvall 0
-
SWE D2 21:00 Trelleborgs FF vs Jonkopings Sodra IF 0
-
SVK D1 21:00 Tatran LM vs Michalovce 0
-
SVK D1 21:00 Trencin vs Dunajska Streda +1/2
-
SVK D1 21:00 Sokol Dolna Zdana vs Zlate Moravce -1/4
-
BOS PL 21:00 HSK Zrinjski Mostar vs Posusje -1 1/2
-
BOS PL 21:00 Sloboda vs FK Zeljeznicar 0
-
NOR AL 21:00 Grorud vs Ham-Kam +1
-
NOR AL 21:00 Fredrikstad vs Ranheim IL -1
-
NOR AL 21:00 Start Kristiansand vs Sandnes Ulf -1/4
-
NOR AL 21:00 Bryne vs Strommen -1
-
NOR AL 21:00 Stjordals Blink vs Aalesund FK +1/2
-
NOR AL 21:00 KFUM Oslo vs Jerv -1/2
-
NOR AL 21:00 Raufoss vs Asane Fotball +1/4
-
NOR AL 21:00 Ullensaker/Kisa IL vs Sogndal +1/4
-
CRO D1 21:00 Hrvatski dragovoljac vs HNK Gorica +1
-
EST D1 21:00 JK Tallinna Kalev vs Tartu JK Maag Tammeka
-
DEN D1 21:00 Vendsyssel vs Fremad Amager -3/4
-
CZE D1 21:00 Dynamo Ceske Budejovice vs Synot Slovacko +1/2
-
CZE D1 21:00 Pardubice vs Sigma Olomouc 0
-
CZE D1 21:00 Tescoma Zlin vs Banik Ostrava +1/4
-
SLO D1 21:00 Radomlje vs Domzale +1/4
-
POR D2 21:00 Varzim vs Penafiel 0
-
ITA YTHL 21:00 Spal U19 vs Sassuolo U20
-
Ire LSL 21:00 University College Cork vs Ringmahon Rangers
-
WAL FAWC 21:00 Llanrhaeadr vs Holyhead
-
AGB LE 21:00 Sagrada Esperanca vs Academica Do Lobito
-
AGB LE 21:00 Bravos do Maquis vs Cuando Cubango
-
AGB LE 21:00 CRD Libolo vs Progresso da Lunda Sul
-
SAN L 21:00 Faetano vs SP La Fiorita
-

Kết quả bóng đá mới nhất

DEN D1 18:45 FT 1 Hvidovre IF 5 - 1 Fredericia 1 0
-
UKR D3 18:30 FT 4 FC Livyi Bereh 2 - 1 MFA Munkach Mukachevo 1
-
CHA D1 18:30 FT 1 Sichuan Jiuniu 1 - 1 Beijing BeiKong 2 0
-
CHA D1 18:30 FT 1 Shanxi Chang An Athletic FC 3 - 0 Suzhou Dongwu 1 -1/4
-
POL PR 18:30 FT 1 Gornik Leczna 1 - 2 Gornik Zabrze 3 0
-
THA PR 18:30 FT 1 BEC Tero Sasana 1 - 0 JL Chiangmai United FC 5 0
-
BUL PLW 18:30 FT Enko Plovdiv (w) 2 - 0 Yantra Gabrovo (w)
-
SWE D3 18:30 FT Friska Viljor FC 1 - 1 Froso IF
-
SPA FDH 18:30 FT F.C.Barcelona Futsal 3 - 0 Jaen Paraiso Interior Futsal
-