Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

01:45 Hà Lan 6-0 Gibraltar 3-0

01:45 Macedonia 0-4 Đức 0-0

01:45 Latvia 1-2 Thổ Nhĩ Kỳ 0-0

01:45 Iceland 4-0 Liechtenstein 1 2-0

01:45 Croatia 2-2 Slovakia 1-2

01:45 Na Uy 2-0 Montenegro 1 1-0

01:45 Romania 1-0 Armenia 1-0

01:45 Estonia 0-1 Wales 0-1

01:45 Belarus 0-2 Czech 0-1

01:45 Slovenia 1-2 Nga 1-2

22:59 Cyprus 2-2 Malta 1-0

01:00 Andorra U21 0-1 U21 Anh 1 0-0

23:30 Albania U21 2-0 Slovenia U21 0-0

20:00 Chinese Taipei 0-3 Indonesia 0-1

03:00 Las Pumas (W) 1-1 AMUF A (W) 1-1

00:30 Swift Hesperange 3-2 US Mondorf-les-Bains 1-1

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 Krylya Sovetov 0-0

16:00 CFR Cluj 4-0 Unirea Dej 1-0

06:00 Real Cartagena 3-1 Barranquilla FC 1 1-1

04:00 Cortulua 1-1 Orsomarso 1-0

06:30 Curico Unido 0-0 Nublense 0-0

02:00 1 O.Higgins 1-0 Santiago Wanderers 1-0

06:00 Cuiaba 0-0 Sao Paulo 0-0

02:00 Libya 0-3 Ai Cập 0-2

22:59 Bờ Biển Ngà 2-1 Malawi 1-1

22:59 Burkina Faso 2-0 Djibouti 1 1-0

20:00 Gabon 2-0 Angola 0-0

20:00 Mozambique 0-1 Cameroon 0-0

07:15 Talleres Cordoba 2-0 Atletico Tucuman 0-0

05:00 Independiente 1-1 Gimnasia La Plata 1-1

02:45 San Lorenzo 1-2 Colon de Santa Fe 0-1

00:30 Arsenal de Sarandi 0-0 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-0

02:00 Zaragoza 0-0 SD Huesca 0-0

18:00 FC Yessentuki 1-4 FC Tuapse 1 0-2

01:45 Bourg Peronnas 0-0 Sedan 0-0

08:05 Atletico Bucaramanga 1-1 Atletico Junior Barranquilla 0-1

06:00 Patriotas FC 0-1 Independiente Santa Fe 0-1

00:00 Pitea IF 4-4 Umea FC 2-2

20:00 1 FK Loznica 2-1 FK Zeleznicar Pancevo 1-0

02:30 Plaza Colonia 3-3 CS Cerrito 2-0

02:15 Valour 3-1 Forge FC 2-1

00:00 HFX Wanderers FC 1-0 Pacific FC 0-0

09:00 Tijuana (w) 2-0 Puebla (w) 1-0

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-1 Club America (w) 0-0

07:00 Pachuca (w) 1-1 Unam Pumas (w) 1-1

22:00 Colo Colo (w) 0-2 Universidad de Chile (w) 0-1

01:10 Colegiales 2-1 Deportivo Merlo 0-0

01:00 Defensores Unidos 1-0 Talleres Rem de Escalada 0-0

01:00 Argentino de Quilmes 1-1 Canuelas FC 1-0

02:00 D. Concepcion 3-1 Colchagua CD 2-1

22:59 Ironi Modiin 2-3 MS Hapoel Lod 0-2

23:45 Al-Arabi SC 3-3 Al-Garrafa 1-2

21:35 Al-Sailiya 2-2 Al Khor SC 0-1

22:59 Al-Shabbab 0-0 Al-Budaiya 1 0-0

22:59 Busaiteen 0-3 Al-Muharraq 0-1

22:59 Al-Hadd 1-1 Malkia 1-0

22:59 Manama Club 0-4 Sitra 0-0

22:59 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hala 1-0

00:00 1 Kristianstads FF 0-2 IFK Hassleholm 0-1

01:45 Redditch United 3-2 Nuneaton Borough 1-2

01:00 Newcastle U23 4-0 Birmingham City U23 1-0

01:00 Sheffield Utd U23 0-3 Burnley U23 0-2

01:00 1 Derby County U23 2-1 Charlton U23 1-0

19:00 Reading U23 3-2 Norwich City U23 1-1

02:00 Lafia Club de Bamako 0-2 AS Olympique de Missira 0-0

00:00 Onze Createurs 0-1 Monrovia Black Star 0-0

02:00 Crusaders Reserves 0-0 Ballymena Utd Reserves 0-0

01:45 Glentoran Reserves 5-2 Larne Reserves 1-1

01:45 Carrick Rangers Reserves 0-1 Linfield Reserves 0-0

00:45 Sportivo Trinidense 3-1 General Diaz 1-0

00:45 Atyra FC 1-2 Sportivo San Lorenzo 0-0

23:50 Najran SC 1-2 Al-Orubah 0-1

22:25 Al-Jabalain 2-0 Hajer 1-0

21:55 AL-jeel 0-0 Bisha FC 0-0

20:20 Defensa y Justicia U20 2-0 Patronato Parana U20 1-0

20:00 Barracas Central U20 0-2 Defensores de Belgrano U20 0-0

00:00 Independiente Petrolero (R) 1-2 Real Potosi Reserves 1-1

22:59 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-1 Hapoel Kfar Saba 0-0

22:59 Maccabi Bnei Raina 0-0 AS Ashdod 0-0

02:00 1 ACD Virtus Entella 2-2 Pescara 1-1

19:30 Al Karmel JD 3-4 Blama 1-1

19:30 Sama Al Sarhan 0-0 Amman FC 0-0

02:30 CA Juventud Alianza 0-1 Union Villa Krause 0-0

20:00 Godoy Cruz Reserves 2-2 CD Rivadavia 0-1

00:00 Al-Nasar 2-0 Al-Salibikhaet 0-0

00:00 Kazma 0-0 Burgan SC 1 0-0

21:55 Al-Shabab(KUW) 1-0 Al-Sahel 1 1-0

22:59 Sellos Colombianos 2-1 Estudiantes de Medellin 1-0

02:30 Ferro Carril Oeste Gral Pico 3-2 Sansinena 1-1

07:00 SV SUBT 2-2 RKSV Centro Dominguito 1 1-1

22:59 FC Karpaty Lviv 2-0 FC Lyubomyr Stavyshe 1-0

19:00 1 SC Tavriya 2-2 FC Peremoga Dnieper 1-2

19:00 Rubikon 1-2 LNZ Lebedyn 1-1

22:59 2 Mexico U21 2-0 U21 Thụy Điển 2 1-0

22:00 Czech Republic U20 0-5 England U20 0-1

21:30 U19 Pháp 4-1 Mexico U19 3-1

20:00 Norway U20 1-5 Poland U20 1-3

20:00 Germany U20 4-0 Romania U20 0-0

20:00 Montenegro U19 0-1 Albania U19 0-1

19:00 Russia U18 0-3 England U18 0-2

19:00 Qatar U19 2-3 Armenia U19 0-2

18:00 U19 Macedonia 0-4 U19 Thổ Nhĩ Kỳ 0-2

17:00 U19 Ireland 1-1 U19 Thụy Điển 1-1

16:00 Croatia U18 1-0 Czech Republic U18 0-0

22:59 Pors Grenland 4-0 Halsen 3-0

20:00 Tomiris Turan (W) 2-3 BIIK Shymkent (w) 2-2

20:45 2 Perseru Serui 0-1 Dewa United FC 0-0

20:45 PS Hizbul Wathan 0-1 PSCS Cilacap 0-1

20:30 Kalteng Putra FC 2-1 Persewar Waropen 1-1

18:15 2 Putra Sinar Giri 2-2 Persijap Jepara 1-0

18:15 Sriwijaya FC 2-1 Semen Padang 1 0-1

15:15 Mitra Kukar 0-1 Sulut United 0-0

15:15 PSMS Medan 2-0 BaBel United 0-0

15:15 PSKC Cimahi 0-1 Persekat Tegal 0-0

01:45 Hitchin Town 0-2 Coalville 0-2

07:10 Temperley 0-0 Almirante Brown 0-0

03:10 Estudiantes Rio Cuarto 0-0 San Martin Tucuman 0-0

03:00 Agropecuario de Carlos Casares 1-0 Chacarita juniors 0-0

02:30 Deportivo Maipu 0-2 Nueva Chicago 0-2

01:30 All Boys 0-0 Santa Marina Tandil 0-0

01:30 Ferrol Carril Oeste 3-2 San Martin San Juan 0-1

20:00 Deportivo Merlo (W) 3-2 Velez Sarsfield (W) 2-0

17:00 Principal Harbhajan Sa 1-0 Sant Baba Bhag Singh FA 0-0

17:45 J K Bank XI 3-0 Arco FC 2-0

05:00 Mixto EC (W) 5-1 CFF Caceres (w) 1-0

02:00 Home Farm FC 5-3 Newtown Rangers AFC 2-2

23:15 AB Tarnby U21 5-1 Frederikssund FB U21 3-1

06:00 SC Paysandu Para 0-0 Botafogo PB 1 0-0

01:00 Queimados RJ 1-3 Campos RJ 1 0-2

01:00 Barra da Tijuca 2-1 Casimiro de Abreu EC 0-1

01:00 KV Mechelen U21 1-4 Kortrijk U21 1-1

00:30 Zulte-Waregem U21 0-2 Westerlo U21 0-0

00:30 KAA GentU21 2-2 Excelsior Mouscron U21 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [9-8],

00:30 Cercle Brugge U21 0-0 Seraing U21 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-2],

22:59 Defensores de Belgrano (w) 1-1 Lanus (w) 0-1

21:00 1 Platense (w) 1-2 CA Independiente (w) 1-2

22:30 Metalist Kharkiv 4-0 Kremin Kremenchuk 1 0-0

21:30 Obolon Kiev 0-3 Hirnyk-Sport 0-1

19:15 Alians Lypova Dolyna 2-1 Olimpic Donetsk 0-1

01:00 Hull City U23 4-0 Crewe Alexandra U23 1-0

06:00 Sao Paulo RS 2-0 GE Bage 1 2-0

19:00 San Lorenzo Reserves 1-1 Colon Reserves 0-0

07:30 1 Defensor Sporting Montevideo 1-1 CA Atenas 1-0

05:00 Central Espanol 3-4 Albion FC 2-3

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657