Kết quả trận Al-Zlfe vs Al Safa(KSA), 19h30 ngày 14/10

Al-Zlfe
Al-Zlfe 1
0
Al Safa(KSA)
Al Safa(KSA) 1
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Al-Zlfe vs Al Safa(KSA)


19:30 ngày 14/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Al-Zlfe vs Al Safa(KSA)


TLCA
1.53 : 0:0 : 0.41
TL bàn thắng:
2.43 : 1 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
113.00 : 5.30 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Al-Zlfe vs Al Safa(KSA)

 45'    0-1   goalKno
 60'    red_card  
 90'      red_card

Đội hình thi đấu Al-Zlfe vs Al Safa(KSA)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Al-Zlfe vs Al Safa(KSA)

Al-Zlfe   Al Safa(KSA)
8
 
Phạt góc
 
1
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
8
10
 
Sút trúng cầu môn
 
7
4
 
Sút ra ngoài
 
1
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
108
 
Pha tấn công
 
102
90
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

22:00 Torpedo Vladimir 0-3 Olimp-Dolgiye Prudy-2

22:00 FC Murom 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

21:00 FK Volna Nizhegorodskaya 1-3 Shinnik Yaroslavl

21:00 Kazanka Moscow 2-1 Khimik Dzerzhinsk

21:00 Peresvet Podolsk 3-1 Strogino Moscow

20:00 Luki Energiya 0-1 FK Chita

20:00 Dinamo Moscow B 2-2 Chertanovo Moscow

20:00 1 Dinamo Briansk 3-0 Salyut-Energia Belgorod

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 FC Tver

19:00 1 Kvant Obninsk 1-4 Mordovya Saransk

19:00 Avangard 0-0 Sokol

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 Zenit Penza

18:00 FK Kolomna 6-2 FK Znamya Noginsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 2-0 Kairat Moskva

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-0 FC Olimp Odintsovo 1

17:00 Metallurg Vidnoye 2-2 Khimki (R)

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 Rodina Moskva 1

21:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-1 CSM Politehnica Iasi

20:00 Vasco (Youth) 3-0 Artsul U20

18:30 KS Bylis 4-0 KF Oriku

18:30 Tomori berat 0-0 Lushnja KS

18:30 Burreli 2-4 Beselidhja Lezhe

18:30 KS Dinamo Tirana 2-0 Erzeni

17:00 Garhwal Diamon 0-2 Sudeva Moonlight FC

17:00 Hindustan Aeronautics Limited 2-1 Rangers SC

14:30 Shastri FC 0-6 Garhwal FC

19:00 Molde U19 4-2 Mjondalen U19

21:00 SWD Wodzislaw Slaski (w) 2-0 Zabkovia Zabki (w)

17:30 FC Gagra 2-0 Chikhura Sachkhere

17:30 1 FC Shevardeni 1-3 WIT Georgia Tbilisi

17:30 FC Metalurgi Rustavi 2-1 Gareji Sagarejo

17:30 Baia Zugdidi 2-1 FC Sioni Bolnisi

17:00 FC Merani Tbilisi 2-1 Merani Martvili

14:30 Southern District 3-2 Hong Kong U23

19:30 1 Al-Zlfe 0-1 Al Safa(KSA) 1

21:10 Maccabi Kiryat Gat (w) 1-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

21:00 CS Redayef 0-1 Stade Gabesien

21:00 Sbikha 1-3 Club Menzel Bouzelfa

19:30 EL Masry 1-0 Abo Qair Semads

19:30 Dekernes 1-1 Ala ab Damanhour

19:30 Sed Elmahla 1-2 Haras El Hedoud

19:30 EI Raja Marsa Matruh 0-1 El Mansoura

19:30 Sporting Alexandria 0-0 El Hammam

19:30 Al Majd 0-1 Kafr El Shaikh

22:00 Metalac Gornji Milanovac 3-2 FK Zarkovo

21:00 Neftchi Fargona 2-1 Dinamo Samarqand

21:30 FK Arendal 9-2 Rosenborg B

19:00 Moadameet Al-Sham 2-1 Al Shola

21:00 FK Zalgiris Vilnius (w) 1-2 Gintra Universitetas (w)

18:15 1 PSMS Medan 2-2 Semen Padang

15:15 Persewar Waropen 2-0 Mitra Kukar

20:00 Shabab Al-Amaari 3-1 Markz Balata

17:00 Vizela U23 3-2 Famalicao U23

17:00 Sampdoria (W) 1-0 Pomigliano (w)

17:10 Khalsa FC Chandigarh 0-1 Punjab Police Jalandhar

15:15 Kashmir Avenger 2-2 Sports Council FA

18:00 1 FK Qabala II 1-2 Turan Tovuz

17:30 Sabah II 1-0 Sabayi II

16:30 Qarabag II 0-2 PFC Neftchi II

12:00 Khoromkhon Club (w) 1-0 Deren (w)

17:00 KS Siodemka Tychy U19 3-2 KS Stradom Czestochowa U19

18:30 Beijing Guoan 1-1 Sichuan Jiuniu

18:30 Qingdao FC 3-2 Kunshan FC 1

18:30 Shanghai Port 1-0 Xi'an Wolves

17:00 Shanghai Shenhua 3-0 Sichuan Minzu

15:00 Guangzhou City 1-1 Chengdu Better City FC

14:30 Hebei FC 0-1 Shanxi Chang An Athletic FC

14:30 Wuhan FC 7-0 Dantong Tengyue

13:30 Cangzhou Mighty Lions 5-1 Zibo Cuju F.C.

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 6-1 CA Brown de Adrogue Reserves

20:00 Sarmiento Junin Reserve 2-2 Union Santa Fe Reserves

20:00 Chacarita Juniors Reserves 1-1 Almagro Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 0-1 CA Independiente Reserves

20:00 CA San Telmo Reserves 4-3 Deportivo Riestra Reserves

20:00 CA Atlanta Reserves 1-1 CA Estudiantes Caseros Reserves

20:00 1 Racing Club Reserves 1-3 Platense Reserves

20:00 Gimnasia LP Reserves 1-1 Newell's Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657