Kết quả trận Arsenal vs Aston Villa, 02h00 ngày 23/10

Arsenal
Arsenal
3
Aston Villa
Aston Villa
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Arsenal vs Aston Villa


02:00 ngày 23/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 5

Tỷ lệ Arsenal vs Aston Villa


TLCA
0.82 : 0:0 : 1.11
TL bàn thắng:
7.14 : 4 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 12.00 : 51.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Arsenal vs Aston Villa

 2'      yellow_cardOllie Watkins
 23'    Thomas Partey (Assist:Emile Smith Rowe) goal 1-0  
 27'      yellow_cardTyrone Mings
 32'      yellow_cardJohn McGinn
 45'      substitutionLEON BAILEY↑Axel Tuanzebe↓
 45'    Pierre-Emerick Aubameyang  
 45'    Pierre-Emerick Aubameyang goal 2-0  
 45'    Albert-Mboyo Sambi Lokonga yellow_card  
 56'    Emile Smith Rowe (Assist:Pierre-Emerick Aubameyang) goal 3-0  
 60'      yellow_cardMatt Targett
 66'    Pierre-Emerick Aubameyang yellow_card  
 68'      substitutionJacob Ramsey↑Emiliano Buendia Stati↓
 68'    Martin Odegaard↑Alexandre Lacazette↓ substitution  
 73'    Ainsley Maitland-Niles↑Albert-Mboyo Sambi Lokonga↓ substitution  
 77'      substitutionAnwar El-Ghazi↑Danny Ings↓
 82'    3-1   goalJacob Ramsey (Assist:LEON BAILEY)
 84'      yellow_cardDouglas Luiz Soares de Paulo
 90'    Gabriel Teodoro Martinelli Silva↑Pierre-Emerick Aubameyang↓ substitution  

Đội hình thi đấu Arsenal vs Aston Villa

Arsenal Aston Villa
32 Aaron Ramsdale
20 Nuno Tavares
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
4 Benjamin William White
18 Takehiro Tomiyasu
10 Emile Smith Rowe
5 Thomas Partey
23 Albert-Mboyo Sambi Lokonga
7 Bukayo Saka
14 Pierre-Emerick Aubameyang
9 Alexandre Lacazette
1 Damian Martinez
4 Ezri Konsa Ngoyo
16 Axel Tuanzebe
5 Tyrone Mings
2 Matthew Cash
7 John McGinn
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
3 Matt Targett
10 Emiliano Buendia Stati
20 Danny Ings
11 Ollie Watkins
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Ainsley Maitland-Niles
8 Martin Odegaard
1 Bernd Leno
16 Robert Holding
31 Sead Kolasinac
19 Nicolas Pepe
17 Cedric Ricardo Alves Soares
25 Mohamed El-Nenny
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
21 Anwar El-Ghazi
19 Marvelous Nakamba
35 Cameron Archer
8 Morgan Sanson
18 Ashley Young
12 Jed Steer
41 Jacob Ramsey
31 LEON BAILEY
30 Kortney Hause

Số liệu thống kê Arsenal vs Aston Villa

Arsenal   Aston Villa
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
4
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
5
22
 
Tổng cú sút
 
10
9
 
Sút trúng cầu môn
 
4
8
 
Sút ra ngoài
 
3
5
 
Cản sút
 
3
7
 
Sút Phạt
 
17
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
450
 
Số đường chuyền
 
380
81%
 
Chuyền chính xác
 
78%
17
 
Phạm lỗi
 
10
1
 
Việt vị
 
0
25
 
Đánh đầu
 
25
10
 
Đánh đầu thành công
 
15
3
 
Cứu thua
 
6
11
 
Rê bóng thành công
 
15
4
 
Đánh chặn
 
10
14
 
Ném biên
 
19
1
 
Woodwork
 
0
11
 
Cản phá thành công
 
15
8
 
Thử thách
 
13
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
105
 
Pha tấn công
 
100
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

03:00 Rayo Vallecano 3-1 Mallorca

02:45 Torino 2-1 Udinese

00:30 Verona 2-1 Empoli

00:00 Real Balompedica Linense 1-1 Qatar

20:00 Kipanga FC 0-1 JKU FC

06:00 Boyaca Chico 4-0 Real Cartagena 1

01:30 1 Ostersunds FK 0-2 Mjallby AIF

01:10 IFK Norrkoping FK 1-1 Djurgardens

01:00 Orebro 1-2 Kalmar

00:00 Kayserispor 1-1 Goztepe

00:00 Trabzonspor 3-0 Gazisehir Gaziantep

22:59 Domzale 1-0 NK Publikum Celje

01:30 FC Voluntari 2-1 Dinamo Bucuresti

22:30 CS Mioveni 1-0 Gaz Metan Medias

01:00 Sonderjyske 1-3 Aalborg

02:45 San Jose 1-2 Real Santa Cruz

01:00 Zamalek 1-1 NBE SC

01:00 El Gounah 0-3 EL Masry

22:30 Ghazl El Mahallah 2-3 Al Ahly SC

20:00 Pyramids FC 3-0 El Sharqia Dokhan

02:30 Cracovia Krakow 1-0 Rakow Czestochowa

00:00 1 Zaglebie Lubin 0-2 Radomiak Radom 1

22:59 Lamia 1-3 Panathinaikos

03:00 Zaragoza 0-2 Leganes

01:00 Real Sociedad B 1-2 Girona

02:45 Dijon 3-1 AJ Auxerre

02:00 Jong Ajax (Youth) 2-1 Roda JC

02:00 AZ Alkmaar (Youth) 0-0 Emmen

02:00 FC Utrecht (Youth) 0-1 Volendam

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-0 NAC Breda

22:30 Levski Sofia 0-0 Botev Vratsa

20:00 Esperance Sportive de Tunis 3-0 Etoile Metlaoui 1

20:00 ES Hamam-Sousse 3-1 US Tataouine

20:00 Rejiche 2-2 AS Slimane

20:00 Olympique de Beja 0-0 ES du Sahel

00:00 Sandecja Nowy Sacz 2-2 Widzew lodz 1

02:45 Stade Lavallois MFC 0-1 Concarneau 1

01:00 SV Meppen 4-0 Viktoria koln

21:00 Cukaricki Stankom 1-1 Novi Pazar

22:59 Eyupspor 2-2 Samsunspor

19:00 Indjija 0-2 Habitpharm Javor

19:00 FK Graficar Beograd 3-1 Kabel Novi Sad 1

19:00 FK Backa Backa Palanka 2-2 FK Zeleznicar Pancevo

05:00 Torque 1-1 CA River Plate

02:30 1 Boston River 2-0 Plaza Colonia 1

00:30 Veres 2-0 Metalist 1925 Kharkiv

22:00 1 Hadiya Hossana 0-0 Adama City

19:00 Addis Ababa Ketema 2-1 Fasil Kenema

23:15 Gunjur United 1-0 Greater Tomorrow FC

20:45 PSIS Semarang 1-0 PSM Makassar

18:15 PSS Sleman 0-0 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persipura Jayapura 2-1 Pstni

02:00 Defensor Sporting Reserve 1-0 Albion fc Reserves

02:00 1 Rampla Juniors Reserves 2-3 Juventud De Las Piedras Reserves

02:45 Carshalton Athletic FC 0-1 Horsham

20:00 Police FC 0-0 Gorilla FC

00:00 Kuwait U19 2-0 Yemen U19

21:00 Bahrain U19 4-0 Iraq U19

02:00 Everton U23 2-1 Brighton U23

02:00 1 Blackburn Rovers U23 2-3 Arsenal U23 1

02:00 Aston Villa U23 4-1 Burnley U23

02:00 West Bromwich U23 1-1 Reading U23 1

02:00 1 Nottingham Forest U23 1-3 Newcastle U23

02:00 Leicester City U23 1-4 Tottenham Hotspur U23

18:00 Machhindra FC 2-1 New Road Team

01:45 KS Perparimi Kukesi 2-1 KF Tirana

22:45 Tirana De Namo 1-1 Egnatia

23:30 Renaissance Dakar 2-1 SONACOS

23:30 Mbour 2-1 US Ouakam Dakar

17:00 Medeama SC 2-0 Karela United FC

19:45 Ajman Club U21 2-0 Al Wehda U21(KSA)

19:45 Ittihad Kalba U21 4-2 Emirates Club U21

02:45 CD Tondela 3-1 Leixoes

22:10 Al Shamal 2-2 Al-Ahli Doha

20:00 Umm Salal 1-3 Al-Wakra

18:15 Esteghlal Mollasani 0-0 Shahrdari Astara

17:45 Shams Azar Qazvin 3-3 Kheybar Khorramabad 1

17:45 Saipa 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh

17:45 Khouneh Be Khouneh 1-1 FC Vista Turbine

17:45 Malavan 1-0 Mes Shahr-e Babak 1

17:45 Mashin Sazi 1-2 Esteghlal Khozestan

17:45 Arman Gohar Sirjan 1-0 Qashqai Shiraz

17:45 Shahrdari Hamedan 0-1 Mes krman

17:45 Shahin Bushehr 2-2 Pars Jonoubi Jam

01:00 AEK Larnaca 0-0 APOEL Nicosia

22:59 Apollon Limassol FC 3-1 PAEEK

02:30 Bracknell Town 1-1 Westfields

00:45 Etoile Filante Ouagadougou 0-2 US Forces Armees

22:30 AS Sonabel 2-3 RC Kadiogo

05:00 Nautico PE (Youth) 4-1 Santa Cruz PE U20

01:00 CRB (Youth) 3-2 Confianca SE (Youth)

22:59 Credicoop San Cristobal 5-0 Deportivo Maristas 2

17:00 TNG Thai Nguyen (w) 1-4 CLB TPHCM (w)

14:30 Ha Noi (w) 4-1 Phong Phu Ha Nam (w)

02:00 Stoke City U23 3-0 Southend United U23

02:20 Gimnasia Mendoza (W) 2-1 Estudiantes de Mendoza (W)

03:00 Crusaders Reserves 3-0 Glentoran Reserves

02:45 Glenavon Reserves 10-0 Warrenpoint Town Reserves

02:45 Portadown Reserves 4-1 Dungannon Swifts Reserves

02:45 Carrick Rangers Reserves 0-1 Ballymena Utd Reserves

18:00 Nacional Asuncion Reserves 1-1 Cerro Porteno Asuncion Reserves

06:00 Guarani SP 0-2 Goias

04:00 CRB AL 3-1 Vitoria BA 1

14:30 Shandong Ticai (w) 1-1 HeNan Huishang (w)

14:30 Beijing Beikong (w) 2-1 Zhejiang Hangzhou (w)

21:00 AS Roma U20 3-1 Bologna U20 1

19:00 Pescara Youth 0-1 Verona U20

20:00 Terengganu 1-1 Johor Darul Takzim

20:00 Kuala Lumpur 1-1 Melaka

21:25 Al Khaleej Club 3-1 Al-Akhdoud

19:20 Al-Jabalain 0-3 Uhud

19:05 Al-Shoalah 0-0 AL-jeel

16:00 Kayserispor U19 0-4 Goztepe U19

03:00 Legnago Salus 0-2 Triestina

19:30 Amman FC 2-0 Kufer Soom

18:35 Wuhan three town 2-1 Chengdu Better City FC

14:00 Meizhou Hakka 4-2 Guizhou Hengfeng F.C.

03:15 Sportivo Norte 2-1 Atletico Rafaela Reserves

03:10 1 CA Brown San Vicente 0-4 Ferrocarril del Estado

02:30 CSD Fontana 2-2 C.U.N.E. 2

20:30 Shah Bob Chyba 0-1 Al Sadaqa FC

20:30 Al Khmes 2-0 Al-Madina

20:30 Abu Salim 0-2 Al ittihad(LBY)

20:00 Darnes 0-0 Al-Nasr Benghazi

01:00 Atletico Marte Reserves 3-1 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves

01:00 1 Atletico Marte Reserves 3-1 Once Deportivo de Ahuachapán U20 1

17:00 fugador sumida Futsal 1-1 Shonan Bellmare Futsal

20:30 BaBel United 1-0 Semen Padang

15:15 PSMS Medan 2-0 PSPS Pekanbaru

15:15 1 Persekat Tegal 4-1 Perserang Serang

21:00 Mumbai City 3-0 FC Goa

18:00 Svay Rieng FC 3-2 Phnom Penh FC

05:05 San Martin Tucuman 1-3 Ferrol Carril Oeste

03:00 Independiente Rivadavia 1-1 Almirante Brown

01:00 CO Korhogo 2-4 Sporting Gagnoa

22:50 ES Bafing 3-2 ASI Abengourou

03:00 Juventud Unida 0-0 Centro Espanol

02:55 Defensores de Cambaceres 1-1 Deportivo Muniz

02:20 Real Banjul 4-1 Fortune FC

00:00 Falcons FC 3-0 Steve Biko

19:45 Al Ahli Dubai Reserves 2-2 Al Nasr SC Reserves

19:45 1 Al-Wasl (R) 0-1 Al-Dhafra (R)

19:45 Ajman Reserve 2-0 Al Wahda Abu Dhabi Reserves

01:30 Ypiranga/RS U20 1-0 CA Carazinho U20

01:30 Brasil de Pelotas U20 0-4 Sao Jose EC U20

00:30 SC Heerenveen Reserve 3-2 Almere City Reserves

20:30 Jong Den Haag Reserve 7-0 MVV Maastricht Reserve

06:00 Cuiaba U21 0-1 Uniao EC U21

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 2-2 Qingdao Manatee

13:00 Hebei Gongfu 4-1 Shanghai Jiading Huilong

00:00 Kuwait U18 2-0 Yemen U18

21:00 Bahrain U18 0-4 Iraq U18

21:20 Al-Jahra 1-0 Khaitan

21:20 Al-Sahel 2-0 Al-Salibikhaet

22:30 Alians Lypova Dolyna 3-3 Vpk Agro Magdalinovka

18:15 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 Polissya Zhytomyr

20:00 Ipswich U23 4-4 Millwall U23

20:00 Swansea City U23 1-3 Charlton U23

19:00 Arsenal de Sarandi Reserves 0-0 Union Santa Fe Reserves

02:00 Seraing U21 0-5 St. Gilloise U21

02:00 Beerschot Wilrijk U21 2-1 RS Waasland Beveren U21

02:00 Lierse U21 0-2 RWD Molenbeek U21

01:30 Excelsior Mouscron U21 4-0 Lommel SK U21

01:30 AS Eupen U21 2-3 Excelsior Virton U21

01:30 Zulte-Waregem U21 5-4 KV Mechelen U21

01:30 St.-Truidense U21 4-0 Cercle Brugge U21

01:30 Standard Liege U21 3-0 Oud Heverlee Leuven U21

01:30 Kortrijk U21 3-3 Westerlo U21

01:30 Anderlecht U21 3-3 KAA GentU21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657