Kết quả trận Brighton Hove Albion vs Arsenal, 23h30 ngày 02/10

Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
0
Arsenal
Arsenal
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brighton Hove Albion vs Arsenal


23:30 ngày 02/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Brighton Hove Albion vs Arsenal


TLCA
1.04 : 0:0 : 0.88
TL bàn thắng:
12.50 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
9.30 : 1.21 : 8.60
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Brighton Hove Albion vs Arsenal

 63'      substitutionNicolas Pepe↑Martin Odegaard↓
 72'      substitutionAlexandre Lacazette↑Pierre-Emerick Aubameyang↓
 74'    Neal Maupay yellow_card  
 78'    Alexis Mac Allister↑Jakub Moder↓ substitution  
 82'    Joel Veltman yellow_card  
 84'    Solomon March↑Pascal Gross↓ substitution  
 90'      substitutionAinsley Maitland-Niles↑Bukayo Saka↓
 90'      yellow_cardThomas Partey

Đội hình thi đấu Brighton Hove Albion vs Arsenal

Brighton Hove Albion Arsenal
1 Robert Sanchez
33 Dan Burn
5 Lewis Dunk
24 Shane Duffy
3 Marc Cucurella
15 Jakub Moder
14 Adam Lallana
13 Pascal Gross
34 Joel Veltman
9 Neal Maupay
11 Leandro Trossard
32 Aaron Ramsdale
18 Takehiro Tomiyasu
4 Benjamin William White
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
3 Kieran Tierney
5 Thomas Partey
23 Albert-Mboyo Sambi Lokonga
7 Bukayo Saka
8 Martin Odegaard
10 Emile Smith Rowe
14 Pierre-Emerick Aubameyang
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
60 Jeremy Sarmiento
2 Tariq Lamptey
28 Haydon Roberts
20 Solomon March
23 Jason STEELE
30 Taylor Richards
27 Jurgen Locadia
7 Aaron Anthony Connolly
10 Alexis Mac Allister
1 Bernd Leno
20 Nuno Tavares
15 Ainsley Maitland-Niles
17 Cedric Ricardo Alves Soares
19 Nicolas Pepe
25 Mohamed El-Nenny
9 Alexandre Lacazette
16 Robert Holding
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva

Số liệu thống kê Brighton Hove Albion vs Arsenal

Brighton Hove Albion   Arsenal
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
5
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
21
 
Tổng cú sút
 
8
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
12
 
Sút ra ngoài
 
5
7
 
Cản sút
 
1
5
 
Sút Phạt
 
9
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
493
 
Số đường chuyền
 
351
84%
 
Chuyền chính xác
 
76%
8
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
1
19
 
Đánh đầu
 
19
12
 
Đánh đầu thành công
 
7
2
 
Cứu thua
 
2
16
 
Rê bóng thành công
 
7
6
 
Đánh chặn
 
6
18
 
Ném biên
 
16
0
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
7
9
 
Thử thách
 
9
115
 
Pha tấn công
 
84
54
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

22:59 Al Hilal 2-0 Pohang Steelers

20:00 Mladost Zdralovi 2-1 Slaven Koprivnica

00:30 Cordoba 1-0 CD Guijuelo

22:30 El Mokawloon El Arab 1-1 Ismaily 1

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-1 Universitaea Cluj

22:00 Hutteen FC 2-4 Al-Jaish Damascus 1

19:00 Al-Wahda Damascus 3-2 Al futowa 1

19:00 Afrin SC 0-1 Teshrin SC

19:00 Jableh SC 1-1 Al-Karamah

19:00 Ha Ji lage 1-1 Al-Taleiah

19:00 Al Nawair 1-1 Al-Shorta Damascus

19:00 Al Wathbah 3-0 Al Ittihad (SYR)

16:00 FC Istaravshan 0-0 CSKA Pamir Dushanbe

22:00 Jimma Aba Jifar 1-3 Dire Dawa

19:00 Wolaita Dicha 3-1 Ethiopia Bunna

22:59 Red Hawks FC 0-2 Medical FC

22:59 Latrikunda Utd 1-1 PSV Wellingara

19:30 Botev Plovdiv II 2-0 CSKA 1948 Sofia II

19:30 Yantra Gabrovo 3-0 Livstrom 1

19:30 FC Sozopol 3-2 FC Maritsa 1921

23:10 Mlandege FC 0-0 Polisi SC

20:00 Zimamoto SC 0-2 Mafunzo FC

20:30 Arema Malang 2-1 Barito Putera

15:15 Persela Lamongan 0-2 Pusamania Borneo FC

18:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 0-1 Sogdiana (w)

20:00 Gicumbi FC 0-1 Kiyovu FC

20:00 Bugesera 1-2 Gasogi Utd

20:00 APR FC 2-1 Rayon Sports FC

00:00 KRC Genk U19 1-0 MTK Budapest U19

22:00 Chelsea FC U19 1-3 Juventus U20

22:00 AZ Alkmaar U19 0-1 Angers SCO U19

22:00 Barcelona U19 0-3 Benfica U19

21:00 Malmo U19 1-3 Zenit St.Petersburg U19

21:00 Dinamo KyivU19 2-1 Bayern Munchen U19

20:30 1 Lille U19 1-0 Red Bull Salzburg U19

20:00 Sevilla U19 2-0 VfL Wolfsburg U19

20:00 Young Boys U19 2-3 Atalanta U19 1

20:00 Midtjylland U19 5-0 Trabzonspor U19

20:00 Villarreal U19 1-2 Manchester United U19

00:00 NK Rudar Labin 1-0 NK Novigrad

20:00 1 Peterborough United U23 3-3 Sheffield Utd U23

14:30 Shanghai RCB (w) 1-0 Changchun Masses Properties (w)

14:30 Wuhan Jianghan (w) 0-0 Jiangsu Suning (w)

15:00 Hang Yuan FC (w) 0-0 Hualien (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Taichung Blue Whale (w)

21:25 Al Sahel 2-1 Bisha FC

20:05 Hajer 1-2 Al-Draih

19:25 Najran SC 0-1 Al Kholood

19:05 Al-Kawkab 2-0 Al-Nahdha

15:45 Jammu Kashmir 0-3 Services 1

15:30 Sikkim Police 2-0 Chhattisgarh

22:59 AS Korofina 1-0 Real Bamako

19:30 Al-Ahly 3-2 Ethad Al-Ramtha

19:30 Sama Al Sarhan 1-0 Al Yarmouk

19:30 Moghayer Al Sarhan 1-1 AL-Sareeh

21:00 FC Pyunik 0-0 FK Van Charentsavan

00:00 Sweden U17 2-2 Latvia U17

18:00 Veres Rivne U21 0-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

15:15 Persak Kebumen 2-1 PSIR Rembang

14:15 Persital FC 1-3 Bonebol FC

14:00 Victory Dairi 0-4 Karo United

13:00 Persika Karanganyar 0-2 PSIP Pemalang

12:15 Telaga Biru FC 7-2 Dulamayo FC

19:30 Poland U16 4-1 Slovenia U16

16:45 Kitakyushu Futsal 2-1 Shriker osaka Futsal

14:30 Yokohama S CC Futsal 3-7 Bardral Urayasu Futsal

12:15 Nagoya oceans Futsal 3-0 Fuchu Athletic FC Futsal

20:30 PSKC Cimahi 1-1 Dewa United FC

18:30 AS Abadi 1-2 Sriwijaya FC

18:15 1 PS Hizbul Wathan 1-3 Persis Solo FC

15:15 PSCS Cilacap 1-1 Persijap Jepara

15:15 Perseru Serui 0-2 Cilegon United

19:00 Inainte Modelu 2-2 Farul Constanta II

19:00 AFC Metalul Buzau 2-0 Sporting Liesti 1

21:00 Hyderabad FC 0-1 Chennai Titans

20:00 NEC U21 2-1 Feyenoord U21

19:00 Sabayi II 1-4 FK Kapaz Ganca

17:00 Sabah II 2-1 FK Qabala II

17:00 Zira FK II 1-2 Standard Sumgayit II

17:00 Turan Tovuz 0-1 PFC Neftchi II 1

00:30 Vanlose U21 4-1 AB Tarnby U21 1

22:00 Wydad Casablanca 2-0 Renaissance Sportive de Berkane

13:30 1 Yichun Grand Tiger 0-0 Sichuan Minzu 1

13:30 China U20 1-1 Qingdao Red Lions

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-1 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Hunan Billows 0-0 Xi'an Wolves

00:00 United Arab Emirates U18 0-2 Jordan U18

21:00 Syria U18 0-1 Lebanon U18

19:00 Prishtina 2-0 KF Feronikeli

19:00 KF Dukagjini 1-1 KF Ulpiana

22:00 Dynamo Ceske Budejovice 1-1 Sigma Olomouc

20:50 Queens Park Rangers U23 1-3 Cardiff City U23

19:00 1 SC Villa 1-2 BUL FC

19:00 URA Kampala 6-1 Tooro United

19:10 Lanus Reserves 5-5 Platense Reserves

19:00 Gimnasia LP Reserves 1-0 CA Talleres de Córdoba Reserves

19:00 Huracan Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 CA Aldosivi Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

19:00 River Plate R 1-2 Racing Club Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-0 Estudiantes LP Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657