Kết quả trận Brighton Hove Albion vs Manchester City, 23h30 ngày 23/10

Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
1
Manchester City
Manchester City
4
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brighton Hove Albion vs Manchester City


23:30 ngày 23/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Brighton Hove Albion vs Manchester City


TLCA
1.56 : 0:0 : 0.56
TL bàn thắng:
8.33 : 4 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
92.00 : 18.00 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Brighton Hove Albion vs Manchester City

 13'    0-1   goalIlkay Gundogan (Assist:Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva)
 22'      yellow_cardKyle Walker
 28'    0-2   goalPhil Foden (Assist:Jack Grealish)
 31'    0-3   goalPhil Foden (Assist:Gabriel Fernando de Jesus)
 57'    Tariq Lamptey↑Dan Burn↓ substitution  
 58'    Enock Mwepu↑Neal Maupay↓ substitution  
 60'      yellow_cardJoao Cancelo
 63'    Jakub Moder yellow_card  
 70'    Adam Lallana yellow_card  
 72'    Alexis Mac Allister↑Pascal Gross↓ substitution  
 75'      substitutionFernando Luis Roza, Fernandinho↑Ilkay Gundogan↓
 77'      substitutionKevin De Bruyne↑Jack Grealish↓
 81'    Alexis Mac Allister goal 1-3  
 84'      yellow_cardEderson Santana de Moraes
 87'      substitutionRiyad Mahrez↑Gabriel Fernando de Jesus↓
 90'    1-4   goalRiyad Mahrez (Assist:Phil Foden)

Đội hình thi đấu Brighton Hove Albion vs Manchester City

Brighton Hove Albion Manchester City
1 Robert Sanchez
33 Dan Burn
5 Lewis Dunk
34 Joel Veltman
3 Marc Cucurella
15 Jakub Moder
14 Adam Lallana
13 Pascal Gross
20 Solomon March
9 Neal Maupay
11 Leandro Trossard
31 Ederson Santana de Moraes
2 Kyle Walker
3 Ruben Dias
14 Aymeric Laporte
27 Joao Cancelo
20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
16 Rodrigo Hernandez
8 Ilkay Gundogan
9 Gabriel Fernando de Jesus
47 Phil Foden
10 Jack Grealish
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
24 Shane Duffy
7 Aaron Anthony Connolly
8 Yves Bissouma
2 Tariq Lamptey
23 Jason STEELE
12 Enock Mwepu
4 Adam Webster
30 Taylor Richards
10 Alexis Mac Allister
6 Nathan Ake
80 Cole Jermaine Palmer
13 Zackary Steffen
53 Samuel Ikechukwu Edozie
26 Riyad Mahrez
25 Fernando Luis Roza, Fernandinho
17 Kevin De Bruyne
5 John Stones
11 Olexandr Zinchenko

Số liệu thống kê Brighton Hove Albion vs Manchester City

Brighton Hove Albion   Manchester City
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
23
5
 
Sút trúng cầu môn
 
13
4
 
Sút ra ngoài
 
3
1
 
Cản sút
 
7
5
 
Sút Phạt
 
11
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
491
 
Số đường chuyền
 
552
84%
 
Chuyền chính xác
 
87%
10
 
Phạm lỗi
 
6
2
 
Việt vị
 
1
19
 
Đánh đầu
 
19
14
 
Đánh đầu thành công
 
5
8
 
Cứu thua
 
4
14
 
Rê bóng thành công
 
6
12
 
Đánh chặn
 
12
17
 
Ném biên
 
16
14
 
Cản phá thành công
 
6
12
 
Thử thách
 
8
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
74
 
Pha tấn công
 
117
52
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

03:00 Rayo Vallecano 3-1 Mallorca

02:45 Torino 2-1 Udinese

00:30 Verona 2-1 Empoli

20:00 Kipanga FC 0-1 JKU FC

01:30 1 Ostersunds FK 0-2 Mjallby AIF

01:10 IFK Norrkoping FK 1-1 Djurgardens

01:00 Orebro 1-2 Kalmar

00:00 Kayserispor 1-1 Goztepe

00:00 Trabzonspor 3-0 Gazisehir Gaziantep

22:59 Domzale 1-0 NK Publikum Celje

01:30 FC Voluntari 2-1 Dinamo Bucuresti

22:30 CS Mioveni 1-0 Gaz Metan Medias

01:00 Sonderjyske 1-3 Aalborg

02:45 San Jose 1-2 Real Santa Cruz

01:00 Zamalek 1-1 NBE SC

01:00 El Gounah 0-3 EL Masry

22:30 Ghazl El Mahallah 2-3 Al Ahly SC

20:00 Pyramids FC 3-0 El Sharqia Dokhan

02:30 Cracovia Krakow 1-0 Rakow Czestochowa

00:00 1 Zaglebie Lubin 0-2 Radomiak Radom 1

22:59 Lamia 1-3 Panathinaikos

03:00 Zaragoza 0-2 Leganes

01:00 Real Sociedad B 1-2 Girona

02:45 Dijon 3-1 AJ Auxerre

02:00 Jong Ajax (Youth) 2-1 Roda JC

02:00 AZ Alkmaar (Youth) 0-0 Emmen

02:00 FC Utrecht (Youth) 0-1 Volendam

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-0 NAC Breda

22:30 Levski Sofia 0-0 Botev Vratsa

20:00 Esperance Sportive de Tunis 3-0 Etoile Metlaoui 1

20:00 ES Hamam-Sousse 3-1 US Tataouine

20:00 Rejiche 2-2 AS Slimane

20:00 Olympique de Beja 0-0 ES du Sahel

00:00 Sandecja Nowy Sacz 2-2 Widzew lodz 1

02:45 Stade Lavallois MFC 0-1 Concarneau 1

01:00 SV Meppen 4-0 Viktoria koln

21:00 Cukaricki Stankom 1-1 Novi Pazar

22:59 Eyupspor 2-2 Samsunspor

19:00 Indjija 0-2 Habitpharm Javor

19:00 FK Graficar Beograd 3-1 Kabel Novi Sad 1

19:00 FK Backa Backa Palanka 2-2 FK Zeleznicar Pancevo

02:30 1 Boston River 2-0 Plaza Colonia 1

00:30 Veres 2-0 Metalist 1925 Kharkiv

22:00 1 Hadiya Hossana 0-0 Adama City

19:00 Addis Ababa Ketema 2-1 Fasil Kenema

23:15 Gunjur United 1-0 Greater Tomorrow FC

20:45 PSIS Semarang 1-0 PSM Makassar

18:15 PSS Sleman 0-0 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persipura Jayapura 2-1 Pstni

02:00 Defensor Sporting Reserve 1-0 Albion fc Reserves

02:00 1 Rampla Juniors Reserves 2-3 Juventud De Las Piedras Reserves

02:45 Carshalton Athletic FC 0-1 Horsham

20:00 Police FC 0-0 Gorilla FC

02:00 Everton U23 2-1 Brighton U23

02:00 1 Blackburn Rovers U23 2-3 Arsenal U23 1

02:00 Aston Villa U23 4-1 Burnley U23

02:00 West Bromwich U23 1-1 Reading U23 1

02:00 1 Nottingham Forest U23 1-3 Newcastle U23

02:00 Leicester City U23 1-4 Tottenham Hotspur U23

18:00 Machhindra FC 2-1 New Road Team

01:45 KS Perparimi Kukesi 2-1 KF Tirana

22:45 Tirana De Namo 1-1 Egnatia

23:30 Renaissance Dakar 2-1 SONACOS

23:30 Mbour 2-1 US Ouakam Dakar

17:00 Medeama SC 2-0 Karela United FC

19:45 Ajman Club U21 2-0 Al Wehda U21(KSA)

19:45 Ittihad Kalba U21 4-2 Emirates Club U21

02:45 CD Tondela 3-1 Leixoes

22:10 Al Shamal 2-2 Al-Ahli Doha

20:00 Umm Salal 1-3 Al-Wakra

18:15 Esteghlal Mollasani 0-0 Shahrdari Astara

17:45 Shams Azar Qazvin 3-3 Kheybar Khorramabad 1

17:45 Saipa 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh

17:45 Khouneh Be Khouneh 1-1 FC Vista Turbine

17:45 Malavan 1-0 Mes Shahr-e Babak 1

17:45 Mashin Sazi 1-2 Esteghlal Khozestan

17:45 Arman Gohar Sirjan 1-0 Qashqai Shiraz

17:45 Shahrdari Hamedan 0-1 Mes krman

17:45 Shahin Bushehr 2-2 Pars Jonoubi Jam

01:00 AEK Larnaca 0-0 APOEL Nicosia

22:59 Apollon Limassol FC 3-1 PAEEK

00:45 Etoile Filante Ouagadougou 0-2 US Forces Armees

22:30 AS Sonabel 2-3 RC Kadiogo

01:00 CRB (Youth) 3-2 Confianca SE (Youth)

22:59 Credicoop San Cristobal 5-0 Deportivo Maristas 2

17:00 TNG Thai Nguyen (w) 1-4 CLB TPHCM (w)

14:30 Ha Noi (w) 4-1 Phong Phu Ha Nam (w)

02:00 Stoke City U23 3-0 Southend United U23

02:20 Gimnasia Mendoza (W) 2-1 Estudiantes de Mendoza (W)

03:00 Crusaders Reserves 3-0 Glentoran Reserves

02:45 Glenavon Reserves 10-0 Warrenpoint Town Reserves

02:45 Portadown Reserves 4-1 Dungannon Swifts Reserves

02:45 Carrick Rangers Reserves 0-1 Ballymena Utd Reserves

18:00 Nacional Asuncion Reserves 1-1 Cerro Porteno Asuncion Reserves

14:30 Shandong Ticai (w) 1-1 HeNan Huishang (w)

14:30 Beijing Beikong (w) 2-1 Zhejiang Hangzhou (w)

21:00 AS Roma U20 3-1 Bologna U20 1

19:00 Pescara Youth 0-1 Verona U20

20:00 Terengganu 1-1 Johor Darul Takzim

20:00 Kuala Lumpur 1-1 Melaka

21:25 Al Khaleej Club 3-1 Al-Akhdoud

19:20 Al-Jabalain 0-3 Uhud

19:05 Al-Shoalah 0-0 AL-jeel

16:00 Kayserispor U19 0-4 Goztepe U19

03:00 Legnago Salus 0-2 Triestina

19:30 Amman FC 2-0 Kufer Soom

18:35 Wuhan three town 2-1 Chengdu Better City FC

14:00 Meizhou Hakka 4-2 Guizhou Hengfeng F.C.

03:10 1 CA Brown San Vicente 0-4 Ferrocarril del Estado

02:30 CSD Fontana 2-2 C.U.N.E. 2

20:30 Shah Bob Chyba 0-1 Al Sadaqa FC

20:30 Al Khmes 2-0 Al-Madina

20:30 Abu Salim 0-2 Al ittihad(LBY)

20:00 Darnes 0-0 Al-Nasr Benghazi

00:49 1 Atletico Marte Reserves 3-1 Once Deportivo de Ahuachapán U20 1

17:00 fugador sumida Futsal 1-1 Shonan Bellmare Futsal

20:30 BaBel United 1-0 Semen Padang

15:15 PSMS Medan 2-0 PSPS Pekanbaru

15:15 1 Persekat Tegal 4-1 Perserang Serang

21:00 Mumbai City 3-0 FC Goa

18:00 Svay Rieng FC 3-2 Phnom Penh FC

01:00 CO Korhogo 2-4 Sporting Gagnoa

22:50 ES Bafing 3-2 ASI Abengourou

02:55 Defensores de Cambaceres 1-1 Deportivo Muniz

02:20 Real Banjul 4-1 Fortune FC

00:00 Falcons FC 3-0 Steve Biko

19:45 Al Ahli Dubai Reserves 2-2 Al Nasr SC Reserves

19:45 1 Al-Wasl (R) 0-1 Al-Dhafra (R)

19:45 Ajman Reserve 2-0 Al Wahda Abu Dhabi Reserves

01:30 Ypiranga/RS U20 1-0 CA Carazinho U20

01:30 Brasil de Pelotas U20 0-4 Sao Jose EC U20

00:30 SC Heerenveen Reserve 3-2 Almere City Reserves

20:30 Jong Den Haag Reserve 7-0 MVV Maastricht Reserve

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 2-2 Qingdao Manatee

13:00 Hebei Gongfu 4-1 Shanghai Jiading Huilong

00:00 Kuwait U18 2-0 Yemen U18

21:00 Bahrain U18 0-4 Iraq U18

21:20 Al-Jahra 1-0 Khaitan

21:20 Al-Sahel 2-0 Al-Salibikhaet

22:30 Alians Lypova Dolyna 3-3 Vpk Agro Magdalinovka

18:15 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 Polissya Zhytomyr

20:00 Ipswich U23 4-4 Millwall U23

20:00 Swansea City U23 1-3 Charlton U23

19:00 Arsenal de Sarandi Reserves 0-0 Union Santa Fe Reserves

02:00 Seraing U21 0-5 St. Gilloise U21

02:00 Beerschot Wilrijk U21 2-1 RS Waasland Beveren U21

02:00 Lierse U21 0-2 RWD Molenbeek U21

01:30 Excelsior Mouscron U21 4-0 Lommel SK U21

01:30 AS Eupen U21 2-3 Excelsior Virton U21

01:30 Zulte-Waregem U21 5-4 KV Mechelen U21

01:30 St.-Truidense U21 4-0 Cercle Brugge U21

01:30 Standard Liege U21 3-0 Oud Heverlee Leuven U21

01:30 Kortrijk U21 3-3 Westerlo U21

01:30 Anderlecht U21 3-3 KAA GentU21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657