Kết quả trận Burnley vs Norwich City, 21h00 ngày 02/10

Burnley
Burnley
0
Norwich City
Norwich City
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Burnley vs Norwich City


21:00 ngày 02/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 2

Tỷ lệ Burnley vs Norwich City


TLCA
0.62 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
3.57 : 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
7.90 : 1.19 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Burnley vs Norwich City

 11'    James Tarkowski yellow_card  
 24'    Chris Wood yellow_card  
 25'    Matthew Lowton yellow_card  
 27'      yellow_cardMathias Antonsen Normann
 33'    Josh Brownhill yellow_card  
 35'    Jay Rodriguez↑Matej Vydra↓ substitution  
 49'    Jay Rodriguez yellow_card  
 60'    Johann Berg Gudmundsson↑Aaron Lennon↓ substitution  
 74'      yellow_cardMaximillian Aarons
 80'    Ashley Barnes↑Chris Wood↓ substitution  
 80'      substitutionMilot Rashica↑Teemu Pukki↓
 80'      substitutionLukas Rupp↑Pierre Lees Melou↓
 90'      substitutionAdam Idah↑Joshua Sargent↓

Đội hình thi đấu Burnley vs Norwich City

Burnley Norwich City
1 Nick Pope
3 Charlie Taylor
5 James Tarkowski
22 Nathan Collins
2 Matthew Lowton
11 Dwight Mcneil
18 Ashley Westwood
8 Josh Brownhill
17 Aaron Lennon
9 Chris Wood
27 Matej Vydra
1 Tim Krul
2 Maximillian Aarons
15 Ozan Kabak
5 Grant Hanley
4 Ben Gibson
30 Dimitris Giannoulis
20 Pierre Lees Melou
16 Mathias Antonsen Normann
23 Kenny Mclean
24 Joshua Sargent
22 Teemu Pukki
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
26 Phil Bardsley
7 Johann Berg Gudmundsson
28 Kevin Long
19 Jay Rodriguez
10 Ashley Barnes
25 Will Norris
4 Jack Cork
13 Wayne Hennessey
23 Erik Pieters
44 Andrew Omobamidele
28 Angus Gunn
7 Lukas Rupp
8 Billy Gilmour
21 Brandon Williams
10 Kieran Dowell
17 Milot Rashica
18 Christos Tzolis
35 Adam Idah

Số liệu thống kê Burnley vs Norwich City

Burnley   Norwich City
0
 
Giao bóng trước
 
9
 
Phạt góc
 
5
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
5
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
11
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
3
 
Sút ra ngoài
 
3
7
 
Cản sút
 
6
3
 
Sút Phạt
 
12
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
427
 
Số đường chuyền
 
351
77%
 
Chuyền chính xác
 
72%
13
 
Phạm lỗi
 
3
2
 
Việt vị
 
0
40
 
Đánh đầu
 
40
25
 
Đánh đầu thành công
 
15
2
 
Cứu thua
 
5
12
 
Rê bóng thành công
 
17
13
 
Đánh chặn
 
10
26
 
Ném biên
 
17
0
 
Woodwork
 
1
12
 
Cản phá thành công
 
17
8
 
Thử thách
 
7
137
 
Pha tấn công
 
71
81
 
Tấn công nguy hiểm
 
48

00:45 Villarreal 0-2 Manchester United

00:45 Dynamo Kyiv 1-2 Bayern Munchen

22:59 Al Hilal 2-0 Pohang Steelers

20:00 Mladost Zdralovi 2-1 Slaven Koprivnica

00:30 Cordoba 1-0 CD Guijuelo

01:00 Future FC 1-2 Enppi

22:30 El Mokawloon El Arab 1-1 Ismaily 1

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-1 Universitaea Cluj

22:00 Hutteen FC 2-4 Al-Jaish Damascus 1

19:00 Al-Wahda Damascus 3-2 Al futowa 1

19:00 Afrin SC 0-1 Teshrin SC

19:00 Jableh SC 1-1 Al-Karamah

19:00 Ha Ji lage 1-1 Al-Taleiah

19:00 Al Nawair 1-1 Al-Shorta Damascus

19:00 Al Wathbah 3-0 Al Ittihad (SYR)

16:00 FC Istaravshan 0-0 CSKA Pamir Dushanbe

22:00 Jimma Aba Jifar 1-3 Dire Dawa

19:00 Wolaita Dicha 3-1 Ethiopia Bunna

22:59 Red Hawks FC 0-2 Medical FC

22:59 Latrikunda Utd 1-1 PSV Wellingara

19:30 Botev Plovdiv II 2-0 CSKA 1948 Sofia II

19:30 Yantra Gabrovo 3-0 Livstrom 1

19:30 FC Sozopol 3-2 FC Maritsa 1921

23:10 Mlandege FC 0-0 Polisi SC

20:00 Zimamoto SC 0-2 Mafunzo FC

20:30 Arema Malang 2-1 Barito Putera

15:15 Persela Lamongan 0-2 Pusamania Borneo FC

18:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 0-1 Sogdiana (w)

20:00 Gicumbi FC 0-1 Kiyovu FC

20:00 Bugesera 1-2 Gasogi Utd

20:00 APR FC 2-1 Rayon Sports FC

01:00 Empoli U20 5-0 Red Star Belgrade U19

00:00 KRC Genk U19 1-0 MTK Budapest U19

22:00 Chelsea FC U19 1-3 Juventus U20

22:00 AZ Alkmaar U19 0-1 Angers SCO U19

22:00 Barcelona U19 0-3 Benfica U19

21:00 Malmo U19 1-3 Zenit St.Petersburg U19

21:00 Dinamo KyivU19 2-1 Bayern Munchen U19

20:30 1 Lille U19 1-0 Red Bull Salzburg U19

20:00 Sevilla U19 2-0 VfL Wolfsburg U19

20:00 Young Boys U19 2-3 Atalanta U19 1

20:00 Midtjylland U19 5-0 Trabzonspor U19

20:00 Villarreal U19 1-2 Manchester United U19

00:00 NK Rudar Labin 1-0 NK Novigrad

01:00 Sport Club Recife (Youth) 4-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 ABC FC RN (Youth) 1-2 Floresta CE Youth 1

01:00 Tegs SK 3-0 Bergnasets AIK

20:00 1 Peterborough United U23 3-3 Sheffield Utd U23

01:00 Reinickendorfer Fuchse 0-2 Berliner AK 07

14:30 Shanghai RCB (w) 1-0 Changchun Masses Properties (w)

14:30 Wuhan Jianghan (w) 0-0 Jiangsu Suning (w)

15:00 Hang Yuan FC (w) 0-0 Hualien (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Taichung Blue Whale (w)

21:25 Al Sahel 2-1 Bisha FC

20:05 Hajer 1-2 Al-Draih

19:25 Najran SC 0-1 Al Kholood

19:05 Al-Kawkab 2-0 Al-Nahdha

15:45 Jammu Kashmir 0-3 Services 1

15:30 Sikkim Police 2-0 Chhattisgarh

01:00 Schweinfurt 05 FC 3-1 Greuther Furth (Youth)

01:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 FC Pipinsried

22:59 AS Korofina 1-0 Real Bamako

19:30 Al-Ahly 3-2 Ethad Al-Ramtha

19:30 Sama Al Sarhan 1-0 Al Yarmouk

19:30 Moghayer Al Sarhan 1-1 AL-Sareeh

21:00 FC Pyunik 0-0 FK Van Charentsavan

00:00 Sweden U17 2-2 Latvia U17

18:00 Veres Rivne U21 0-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

15:15 Persak Kebumen 2-1 PSIR Rembang

14:15 Persital FC 1-3 Bonebol FC

14:00 Victory Dairi 0-4 Karo United

13:00 Persika Karanganyar 0-2 PSIP Pemalang

12:15 Telaga Biru FC 7-2 Dulamayo FC

19:30 Poland U16 4-1 Slovenia U16

01:00 TUS Mechtersheim 3-0 Arminia Ludwigshafen

16:45 Kitakyushu Futsal 2-1 Shriker osaka Futsal

14:30 Yokohama S CC Futsal 3-7 Bardral Urayasu Futsal

12:15 Nagoya oceans Futsal 3-0 Fuchu Athletic FC Futsal

20:30 PSKC Cimahi 1-1 Dewa United FC

18:30 AS Abadi 1-2 Sriwijaya FC

18:15 1 PS Hizbul Wathan 1-3 Persis Solo FC

15:15 PSCS Cilacap 1-1 Persijap Jepara

15:15 Perseru Serui 0-2 Cilegon United

19:00 Inainte Modelu 2-2 Farul Constanta II

19:00 AFC Metalul Buzau 2-0 Sporting Liesti 1

21:00 Hyderabad FC 0-1 Chennai Titans

01:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 4-3 Levante Futsal

20:00 NEC U21 2-1 Feyenoord U21

19:00 Sabayi II 1-4 FK Kapaz Ganca

17:00 Sabah II 2-1 FK Qabala II

17:00 Zira FK II 1-2 Standard Sumgayit II

17:00 Turan Tovuz 0-1 PFC Neftchi II 1

00:30 Vanlose U21 4-1 AB Tarnby U21 1

22:00 Wydad Casablanca 2-0 Renaissance Sportive de Berkane

13:30 1 Yichun Grand Tiger 0-0 Sichuan Minzu 1

13:30 China U20 1-1 Qingdao Red Lions

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-1 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Hunan Billows 0-0 Xi'an Wolves

00:00 United Arab Emirates U18 0-2 Jordan U18

21:00 Syria U18 0-1 Lebanon U18

19:00 Prishtina 2-0 KF Feronikeli

19:00 KF Dukagjini 1-1 KF Ulpiana

22:00 Dynamo Ceske Budejovice 1-1 Sigma Olomouc

20:50 Queens Park Rangers U23 1-3 Cardiff City U23

19:00 1 SC Villa 1-2 BUL FC

19:00 URA Kampala 6-1 Tooro United

19:10 Lanus Reserves 5-5 Platense Reserves

19:00 Gimnasia LP Reserves 1-0 CA Talleres de Córdoba Reserves

19:00 Huracan Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 CA Aldosivi Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

19:00 River Plate R 1-2 Racing Club Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-0 Estudiantes LP Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657