Kết quả trận EL Masry vs Abo Qair Semads, 19h30 ngày 14/10

EL Masry
EL Masry
1
Abo Qair Semads
Abo Qair Semads
0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập

EL Masry vs Abo Qair Semads


19:30 ngày 14/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ EL Masry vs Abo Qair Semads


TLCA
1.17 : 0:0 : 0.65
TL bàn thắng:
7.14 : 1 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
1.10 : 5.00 : 67.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính EL Masry vs Abo Qair Semads

 35'    goal 1-0  

Đội hình thi đấu EL Masry vs Abo Qair Semads

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê EL Masry vs Abo Qair Semads

EL Masry   Abo Qair Semads
2
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
4
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
10
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
5
 
Sút ra ngoài
 
8
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
77
 
Pha tấn công
 
88
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

22:00 Torpedo Vladimir 0-3 Olimp-Dolgiye Prudy-2

22:00 FC Murom 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

21:00 FK Volna Nizhegorodskaya 1-3 Shinnik Yaroslavl

21:00 Kazanka Moscow 2-1 Khimik Dzerzhinsk

21:00 Peresvet Podolsk 3-1 Strogino Moscow

20:00 Luki Energiya 0-1 FK Chita

20:00 Dinamo Moscow B 2-2 Chertanovo Moscow

20:00 1 Dinamo Briansk 3-0 Salyut-Energia Belgorod

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 FC Tver

19:00 1 Kvant Obninsk 1-4 Mordovya Saransk

19:00 Avangard 0-0 Sokol

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 Zenit Penza

18:00 FK Kolomna 6-2 FK Znamya Noginsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 2-0 Kairat Moskva

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-0 FC Olimp Odintsovo 1

17:00 Metallurg Vidnoye 2-2 Khimki (R)

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 Rodina Moskva 1

21:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-1 CSM Politehnica Iasi

20:00 Vasco (Youth) 3-0 Artsul U20

18:30 KS Bylis 4-0 KF Oriku

18:30 Tomori berat 0-0 Lushnja KS

18:30 Burreli 2-4 Beselidhja Lezhe

18:30 KS Dinamo Tirana 2-0 Erzeni

17:00 Garhwal Diamon 0-2 Sudeva Moonlight FC

17:00 Hindustan Aeronautics Limited 2-1 Rangers SC

14:30 Shastri FC 0-6 Garhwal FC

19:00 Molde U19 4-2 Mjondalen U19

22:30 TPS Turku 1-1 Ekenas IF Fotboll

21:00 SWD Wodzislaw Slaski (w) 2-0 Zabkovia Zabki (w)

17:30 FC Gagra 2-0 Chikhura Sachkhere

17:30 1 FC Shevardeni 1-3 WIT Georgia Tbilisi

17:30 FC Metalurgi Rustavi 2-1 Gareji Sagarejo

17:30 Baia Zugdidi 2-1 FC Sioni Bolnisi

17:00 FC Merani Tbilisi 2-1 Merani Martvili

14:30 Southern District 3-2 Hong Kong U23

19:30 1 Al-Zlfe 0-1 Al Safa(KSA) 1

21:10 Maccabi Kiryat Gat (w) 1-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

21:00 CS Redayef 0-1 Stade Gabesien

21:00 Sbikha 1-3 Club Menzel Bouzelfa

19:30 EL Masry 1-0 Abo Qair Semads

19:30 Dekernes 1-1 Ala ab Damanhour

19:30 Sed Elmahla 1-2 Haras El Hedoud

19:30 EI Raja Marsa Matruh 0-1 El Mansoura

19:30 Sporting Alexandria 0-0 El Hammam

19:30 Al Majd 0-1 Kafr El Shaikh

22:00 Metalac Gornji Milanovac 3-2 FK Zarkovo

21:00 Neftchi Fargona 2-1 Dinamo Samarqand

21:30 FK Arendal 9-2 Rosenborg B

19:00 Moadameet Al-Sham 2-1 Al Shola

21:00 FK Zalgiris Vilnius (w) 1-2 Gintra Universitetas (w)

18:15 1 PSMS Medan 2-2 Semen Padang

15:15 Persewar Waropen 2-0 Mitra Kukar

20:00 Shabab Al-Amaari 3-1 Markz Balata

17:00 Vizela U23 3-2 Famalicao U23

17:00 Sampdoria (W) 1-0 Pomigliano (w)

17:10 Khalsa FC Chandigarh 0-1 Punjab Police Jalandhar

15:15 Kashmir Avenger 2-2 Sports Council FA

18:00 1 FK Qabala II 1-2 Turan Tovuz

17:30 Sabah II 1-0 Sabayi II

16:30 Qarabag II 0-2 PFC Neftchi II

12:00 Khoromkhon Club (w) 1-0 Deren (w)

17:00 KS Siodemka Tychy U19 3-2 KS Stradom Czestochowa U19

18:30 Beijing Guoan 1-1 Sichuan Jiuniu

18:30 Qingdao FC 3-2 Kunshan FC 1

18:30 Shanghai Port 1-0 Xi'an Wolves

17:00 Shanghai Shenhua 3-0 Sichuan Minzu

15:00 Guangzhou City 1-1 Chengdu Better City FC

14:30 Hebei FC 0-1 Shanxi Chang An Athletic FC

14:30 Wuhan FC 7-0 Dantong Tengyue

13:30 Cangzhou Mighty Lions 5-1 Zibo Cuju F.C.

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 6-1 CA Brown de Adrogue Reserves

20:00 Sarmiento Junin Reserve 2-2 Union Santa Fe Reserves

20:00 Chacarita Juniors Reserves 1-1 Almagro Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 0-1 CA Independiente Reserves

20:00 CA San Telmo Reserves 4-3 Deportivo Riestra Reserves

20:00 CA Atlanta Reserves 1-1 CA Estudiantes Caseros Reserves

20:00 1 Racing Club Reserves 1-3 Platense Reserves

20:00 Gimnasia LP Reserves 1-1 Newell's Reserves

22:30 Canadian SC 3-2 Parque de Plata 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657