Kết quả trận Internacional RS vs America MG, 07h30 ngày 14/10

Internacional RS
Internacional RS
1
America MG
America MG
1
Kết quả bóng đá Brazil

Internacional RS vs America MG


07:30 ngày 14/10/2021

  45'+

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Internacional RS vs America MG


TLCA
0.96 : 0:1/4 : 0.96
TL bàn thắng:
1.00 : 3 1/4 : 0.90
TL Thắng - Hòa - Bại
2.38 : 2.41 : 4.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Internacional RS vs America MG

 15'    Patrick Bezerra Do Nascimento goal 1-0  
 17'    1-1   goalAdemir Santos

Đội hình thi đấu Internacional RS vs America MG

Internacional RS America MG
42 Daniel
20 Moises Roberto Barbosa
15 Victor Cuesta
25 Gabriel Mercado
26 Renzo Saravia
13 Rodrigo Dourado Cunha
19 Rodrigo Oliveira Lindoso
88 Patrick Bezerra Do Nascimento
10 Barcellos Freda Taison
27 Mauricio Magalhaes Prado
11 Yuri Alberto
1 Matheus Fernando Cavichioli
29 Patric Cabral Lalau
45 Ricardo Cesar Dantas da Silva
3 Eduardo Bauermann
66 Marlon Matheus Lopes do Nascimento
8 Adilson dos Anjos Oliveira,Juninho
21 Lucas Kal Schenfeld Prigioli
10 Ademir Santos
55 Paulo Roberto Valoura Junior,Juninho
11 Felipe Azevedo Dos Santos
13 Fabricio Daniel de Souza
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
2 Heitor Rodrigues da Fonseca
30 Joao Lucas De Souza Cardoso
23 Paulo Victor de Almeida Barbosa
35 Jose Gabriel dos Santos Silva
47 Caio Vidal Rocha
7 Gustavo Maia
21 Gabriel Boschilia
12 Marcelo Lomba do Nascimento
3 Kaique Rocha
18 Matheus Cadorini
22 Bruno Nazario
98 Geovane Nascimento Silva
90 Marcelo Aparecido Toscano
7 Lucas Ribamar Lopes dos Santos Bibiano
6 Alan luciano Ruschel
70 Yan Medeiro Sasse
9 Rodolfo
96 Jori
2 Diego Ferreira Matheus
4 Anderson de Jesus Santos
16 Paulo Henrique Soares Pereira
19 Chrigor Flores Moraes

Số liệu thống kê Internacional RS vs America MG

Internacional RS   America MG
3
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Tổng cú sút
 
6
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
1
 
Sút ra ngoài
 
4
10
 
Sút Phạt
 
13
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
202
 
Số đường chuyền
 
175
77%
 
Chuyền chính xác
 
71%
10
 
Phạm lỗi
 
11
15
 
Đánh đầu
 
15
6
 
Đánh đầu thành công
 
9
1
 
Cứu thua
 
1
6
 
Rê bóng thành công
 
5
1
 
Đánh chặn
 
8
6
 
Ném biên
 
3
6
 
Cản phá thành công
 
5
3
 
Thử thách
 
4
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
53
 
Pha tấn công
 
60
20
 
Tấn công nguy hiểm
 
16

18:00 BG Pathum United 2-1 Muang Thong United

06:00 Mỹ 2-1 Costa Rica

00:00 JSK Rodgau 1-6 Kickers Offenbach

21:30 Partizan Belgrade 3-0 FK Trajal Krusevac

18:00 Gyor Eto FC (W) U19 10-1 Astra Hungary U19 (w)

01:30 Merida AD 0-2 Moralo CP

01:15 Yeclano Deportivo 0-2 Xerez Deportivo

01:00 Juventud Torremolinos CF 1-2 Cordoba

01:00 1 Gimnastica Torrelavega 0-4 Leioa

01:00 1 Real Aviles 0-0 Racing Santander 1

00:00 CD Guijuelo 2-1 CD Artistico Navalcarnero

22:00 SCR Pena Deportiva 0-1 Lleida

22:00 CD Ebro 1-0 CD Izarra 1

05:00 Flamengo 3-1 Juventude

05:00 Atletico Mineiro 3-1 Santos

05:00 Chapecoense SC 1-1 Atletico Paranaense

20:00 Irtysh 1946 Omsk 3-1 Sibir-M Novosibirsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Ryazan

05:00 Mineros de Zacatecas 0-1 Club Chivas Tapatio

20:00 FK Graficar Beograd 4-0 FK Backa Backa Palanka

19:00 Musfat Banyas 0-0 Al-Sahel(SYR)

19:00 Artouz 1-1 Jrmana

19:00 Al Tadamon Latakia 1-1 Morek

19:00 Shortet Homa 2-0 Al-Mkhram

19:00 Al-Majd SC 5-0 Al Mayadin

19:30 ZFK AS Junajted Struga (w) 1-0 FK Shkendija (w)

19:00 ZFK Prilep (w) 5-1 ZFK Recica (w)

01:45 Coventry (w) 3-0 Watford (w)

01:30 Tottenham Hotspur (w) 1-0 Charlton (w)

01:30 Birmingham (w) 0-1 Brighton H.A. (w)

01:30 Reading (w) 0-1 Bristol Academy (w)

01:30 Lewes (w) 1-1 CrystalPalace (w)

01:00 Manchester City (w) 5-1 Everton FC (w)

01:00 Liverpool (w) 1-1 Aston Villa (w)

01:00 London City Lionesses (w) 0-1 West Ham United (w)

06:00 Loudoun United 2-3 Hartford Athletic

06:10 Club Atlético El Linqueño 1-1 CA Villa Belgrano 1

02:00 Real Madrid (w) 5-0 Breidablik (w)

02:00 Juventus (w) 1-2 Chelsea FC (w)

23:45 Paris Saint Germain (w) 5-0 Zhilstroy Kharkov (w)

23:45 VfL Wolfsburg (w) 5-0 Servette (w)

01:45 Kingstonian 3-4 Worthing

01:45 Crusaders 1-1 Ballymena United

01:45 Carrick Rangers 0-2 Coleraine

01:45 Warrenpoint Town 1-0 Loughgall FC

01:45 Glenavon Lurgan 0-0 Glentoran FC

01:00 Sao Paulo/SP (w) 2-1 Ferroviaria SP (w)

01:00 Sao Jose dos Campos (w) 1-0 Taubate(w)

01:00 Realidade Jovem/SP (W) 0-5 Santos (w)

01:00 Portuguesa RJ (W) 1-2 Bangu (w) 1

01:00 Duque de Caxias (w) 0-2 Perolas Negras (W) 1

01:00 1 Pinda SC (W) 3-2 Portuguesa(w)

01:00 Nacional SP (w) 1-7 Palmeiras SP (w)

01:00 SC Corinthians Paulista (w) 2-0 Bragantino (w)

22:59 Orduspor 1-1 Fethiyespor

18:00 Utkoi 3-1 Artvin Hopaspor

18:00 Nevsehirspor Genclik 4-0 Sancaktepe Belediye Spor 1

18:00 1 Kutahyaspor 2-1 Osmaniyespor

18:00 Hendek Spor 0-1 Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Fatsa Belediyespor 0-0 Bergama Belediyespor

18:00 Erbaaspor S 2-0 Kahta 02 Spor

18:00 Elazigspor 4-3 Catalca Spor

18:00 Yldrm Belediyesispor 2-0 Mamak FK

18:00 Batman Petrolspor 1-0 Karaman Belediyespor

18:00 76 Igdir Belediye spor 1-1 Yeni Orduspor

18:00 EdirnesporGenclik 0-0 Celspor

18:00 Ceyhanspor 0-0 Agri 1970 Spor

18:00 Hacettepe SK 1-1 Yesilyurt Belediyespor

18:00 Bayrampasa 0-1 Erzin Belediyespor

18:00 Aksarayspor 3-0 Duzcespor

18:00 Tepecik Bld 1-0 Modafen Spor

18:00 Ofspor 0-0 Turk Metal Kirikkale

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-3 Yeni Altindag BS

18:00 Mardin BB 1-1 Erokspor

18:00 Kusadasispor 2-0 Sile Yildizspor

18:00 Kardemir Karabukspor 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Kizilcabolukspor 0-0 Carsambaspor

18:00 Kestel 1-2 Yomraspor

18:00 Karaman Belediyesi Spor 0-0 Cankaya FK

18:00 Gumushanespor 0-0 Karsiyaka

20:00 Partizan Bardejov 0-0 Humenne

01:30 Real Oviedo (w) 3-1 CD Femarguin (w)

01:00 Madureira Youth 0-0 Serra Macaense U20

01:00 Resende RJ U20 0-3 Cabofriense U20

21:00 1 Boavista SC Saquarema U20 2-0 Olaria RJ U20

20:00 Bangu U20 2-0 Barra da Tijuca U20

18:30 Pogradeci 2-0 Besa Kavaje

18:30 Skenderbeu Korca 4-0 KS Veleciku Koplik

18:30 Egnatia 1-0 Turbina Cerrik

18:30 KF Tirana 6-0 Shkumbini Peqin

18:30 Apolonia Fier 1-1 KF Flamurtari Pristina(KOS)

18:30 Partizani Tirana 3-0 Terbuni Puke

18:30 Kastrioti Kruje 2-0 KS Elbasani

18:30 KS Perparimi Kukesi 4-0 KF Maliqi

18:30 KF Laci 4-0 Butrinti Sarande

18:30 KS Korabi Peshkopi 4-1 FK Vora 1

18:30 Vllaznia Shkoder 4-0 Laberia

18:30 Teuta Durres 2-2 Luzi 2008

16:30 FC Abdish-Ata Kant 2-2 Alay 1

16:30 1 Dordoi-Dynamo Naryn 3-0 FK Kara-Balta

03:30 CD Independiente Juniors 1-1 CD El Nacional

03:30 Guayaquil SC 4-3 Club Atletico Porteno

03:30 Gualaceo SC 1-0 CD Puerto Quito

03:00 Cumbaya FC 4-3 Pottu Via Ho

03:00 1 Chacaritas SC 2-2 Sociedad Deportivo Quito

21:31 NK Slavija Pleternica 1-4 HNK Vukovar 91

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 4-0 Rekord Bielsko Biala (w)

01:00 Riachao SE 0-0 Falcon FC

04:00 Guastatoya 0-1 Coban Imperial

17:10 Tarun Sangha FC 1-5 Uttrakhand

17:00 Jaguar FC 0-4 Ahbab FC

14:30 Royal Rangers FC 1-0 National United SC

14:30 Friends United 3-2 CISF New Delhi

20:00 Huddersfield Town (R) 5-0 Preston (R)

00:00 Stuttgarter Kickers U17 1-3 Augsburg U17

21:30 1 Werder Bremen U17 0-3 VfL Wolfsburg U17

02:00 Lanzarote 0-0 CD Atletico Paso

01:30 Deportiva Minera 0-1 Archena Sport

00:30 UD Los Garres 1-1 EG El Palmar

00:30 Atletico Saguntino 2-2 Hercules II

00:00 UCAM Cartagena 2-0 Huercal

00:00 FC Cartagena B 2-0 Ciudad de Murcia

22:00 La Union CF 3-0 CD Bala Azul

21:30 Murcia B 1-2 UCAM Murcia CF B 1

21:00 Racing Murcia 2-0 Caravaca CF

01:00 Bristol Rovers 1-2 Chelsea U21

01:00 Sunderland A.F.C 2-1 Manchester United U21

16:00 CSS Lugoj U19 8-2 CSS Caransebes U19

16:00 Concordia Chiajna U19 2-0 FC Academica Clinceni U19

16:00 Steaua Bucuresti U19 4-0 LPS Buzau U19

16:00 ACS Bucharest U19 0-8 Farul Constanta U19

16:00 CS Sporting Cluj U19 0-4 CS CFR Simeria U19

16:00 SSU Politehnica Timisoara U19 2-3 Gaz Metan Medias U19 1

00:30 Karlbergs BK 5-1 Gamla Upsala SK

01:00 Malmo FF 5-1 Onsala BK

22:59 FC Stockholm Internazionale 0-3 Elfsborg

21:00 TJ Spartak Myjava(w) 1-2 Slovan Bratislava (w)

23:30 KFUM U19 4-1 Drobak/Frogn U19

22:59 Stabaek U19 2-4 Stromsgodset U19

18:00 Tromso U19 1-3 Aalesund FKU19

21:00 KS Gorzno Unifreeze (W) 9-0 KS Raszyn (w)

01:30 Willand Rovers 1-3 Truro City

20:00 West Ham U23 3-2 Exeter City U23

03:00 Galvez AC 1-1 Ypiranga AP

02:30 Real Desportivo/RO 0-2 CA Penarol

02:00 Fast Clube AM 0-2 Castanhal PA

02:00 Sinop MT 0-1 Porto Velho/RO

02:00 Brasiliense 0-0 Rio Branco-ES 1

02:00 EC Aguia Negra 1-3 Nova Mutum EC

01:00 SV 09/35 Wermelskirchen 2-2 DJK Teutonia St.Tonis

01:00 SV Union Velbert 0-4 SC Kapellen

00:30 DJK Neuss Gnadental 1959 0-4 TVD Velbert

00:30 Waldgirmes 0-2 Rot-Weiss Hadamar

00:30 Worsdorf 2-2 1. FC-TSG Konigstein

00:30 SG Bad Soden 1-4 FC 1906 Erlensee

00:30 DJK Adler Union Frintrop 1-1 SF Baumberg

00:00 Saar 05 Saarbrucken 0-7 SV Elversberg

01:45 Cliftonville Reserves 2-2 Portadown Reserves

01:00 Americano RJ 3-1 Perolas Negras

05:30 1 EC Jacuipense 1-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

01:00 1 Moto Club Sao Luis MA 3-2 Reet 1

04:30 Genesis Huracan 8-1 Cedrito FC

04:10 Estrella Roja 3-1 Arsenal SAO

04:10 Nacional de El Pino 2-3 FC Santa Rosa 1

21:00 OFK Vojcice U19 7-0 AFK Topolany U19

15:00 MFK Dubnica nad Vahom U19 1-0 MFK Skalica U19

01:00 1 Coritiba SE 1-0 Socorro/SE

19:00 Radnik Surdulica 2-0 Radnicki 1923 Kragujevac 1

23:50 Al-Draih 0-2 Al Khaleej Club

23:50 Al-Kawkab 1-0 Al-Shoalah

22:30 Al-Ameade 2-0 Al-adalh 1

21:55 Al Sahel 2-1 AL-Rbeea Jeddah

04:00 Chimaltenango FC 1-1 Deportivo Mixco

04:00 Juventud Pinulteca FC 0-1 Club Aurora

04:00 CSD Agua Blanca 0-0 Deportivo Mictlan

04:00 Deportivo San Pedro 4-1 Suchitepequez 1

01:00 Coatepecano IB 1-1 Puerto San Jose 1

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 3-2 Deportivo Sanarate

22:30 FK Mladost DG 1-1 OSK Igalo

20:00 FK Grbalj Radanovici 1-2 KOM Podgorica

20:00 Cetinje 2-0 FK Berane

20:00 Bokelj Kotor 1-0 OFK Titograd

20:00 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0 Arsenal Tivat

22:59 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Raanana

18:00 Ilch 3-2 Erchim B

15:00 1 Selenge FC 5-1 Bavarians FC 1

00:00 ZFC Meuselwitz 3-1 Tennis Borussia Berlin

00:00 1 VfB Auerbach 2-3 SV Babelsberg 03

00:00 Chemnitzer 2-3 FC Lokomotive Leipzig

00:00 TSV 1860 Rosenheim 0-3 FV Illertissen

22:59 1 Ấn Độ 3-1 Maldives

18:00 1 Bangladesh 1-1 Nepal

18:00 Olympic FK Tashkent 5-0 Buxoro FK

04:00 1 CSYD Carcha 2-1 Heredia 1

04:00 Manati FC 0-0 Izabal JC 1

01:10 Juventud Retalteca 1-1 Pajapita FC 2

22:59 Capitalinos FC 2-1 Futeca

15:00 Chainat United 2-1 Thawiwatthana

15:00 Khonkaen Mordindang FC 0-1 Udon United

15:00 Banbueng FC 1-1 Pattaya Discovery United FC 1

15:00 Royal Thai Fleet 0-2 ACDC FC

19:00 Poland U17 2-2 Ireland U17

19:00 Andorra U17 0-6 North Macedonia U17

18:00 Switzerland U17 1-0 Bosnia U17

18:00 Gibraltar U17 0-4 Finland U17

20:00 1 US Follonica Gavorrano 1-0 US Pianese

04:15 2 de Mayo PJC 1-1 Deportivo Santani

02:00 Tacuary 0-0 Sportivo Iteno

20:00 Durban Ladies FC (w) 2-2 University of Jhb FC (W)

05:00 Mineros de Fresnillo 1-1 Estudiantes Tecos 1

04:30 Atletico Saltillo 2-0 Tritones Vallarta MFC 2

04:00 Club Deportivo Zap 2-1 CD Inter Queretaro

04:00 Lobos Huerta FC 1-1 CD Cuautla

04:00 Ciervos FC 5-0 CD Guerreros de Xico

04:00 Correcaminos II 1-1 Universidad Guadalajara II

04:00 Intel Paja 1-1 Reboceros de La Piedad

04:00 Cafetaleros de Tapachula 3-1 Montaneses FC

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 3-0 Catedraticos Elite

00:00 Alebrijes de Oaxaca II 1-0 Aguacateros CDU

00:00 2 Club Canoneros Marina 0-1 Yalmakan FC

22:59 1 Deportivo Dongu 2-2 Lobos ULM

00:10 Polonia Warszawa 1-2 Mamry Gizycko

00:00 Wissa Szczuczyn 0-0 Pelikan Lowicz

21:00 Jagiellonia Bialystok II 2-2 Legia Warszawa B

20:30 KS Legionovia Legionowo 4-2 LKS Lodz II

20:00 Unia Skierniewice 1-0 Bron Radom

20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 KS Kutno

20:00 Ursus Warszawa 0-5 Lechia Tomaszow Mazowiecki

20:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-2 MLKS Znicz Biala Piska

20:00 Blonianka Blonie 4-0 Pilica Bialobrzegi 1

02:00 Estudiantes de Resistencia 4-1 C.U.N.E. 2

04:30 Puerto Montt 1-3 Coquimbo Unido

04:00 1 Union San Felipe 0-1 Fernandez Vial

02:00 Santiago Morning 2-0 Barnechea

22:00 CD Magallanes 3-0 Universidad de Concepcion

01:30 Birkirkara (w) 3-0 Raiders Lija (W)

15:30 Inter Bangkok 3-2 Samut Prakan FC

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Phram Bangkok FC

22:00 India (w) 1-0 Chinese Taipei (w)

22:59 Sparta Sarpsborg B 4-1 Honefoss BK

02:00 Deportivo Shalon 2-1 Wilstermann Cooperativa 1

23:55 Universitario De Vinto 2-0 Deportivo FATIC 1

22:00 1 Club Union Maestranza 1-5 San Antonio Bulo Bulo

00:00 Freiberg 6-0 SV Linx

20:00 Rosenborg BK (w) 2-1 LSK Kvinner (w)

02:00 Buckie Thistle FC 9-1 Fort William

02:00 Brora Rangers 3-0 Rothes

02:00 Strathspey Thistle 0-3 Formartine United

02:00 Padroense U17 5-0 Boavista U17

21:00 Vitoria SC Guimaraes U17 1-2 Rio Ave U17

20:00 Kabwe Warriors 0-2 ZESCO United Ndola

01:30 CMB Matera Futsa 4-5 Phil diae Bolley

01:00 Napoli Futsal 4-4 Cybertel Aniene Futsal

00:00 SV Donau 2-1 Favoritner AC

01:20 Cascavel PR 1-1 Londrina PR

19:40 AONF Attalos 2-3 Papagos

19:30 Lykovrysi 1-0 Kalamaki

19:30 1 Ilisiakos FC 0-1 Kentavros Vrilission

19:30 Iraklio 0-2 AO Chaidari FC

19:30 Anthoupoli 0-1 Halandri

19:30 1 Agios Dimitrios 1-2 Elpida Agion Anargiron

19:30 Agioi Anargyro 2-0 AO Ilion

19:30 Agia Paraskevi 1-1 Asteras Zografou

19:30 Agia Eleousa 4-3 Iason

01:45 Tiverton Town 2-3 Dorchester Town

19:00 Khonkaen FC 1-0 Nakhon Pathom FC

19:00 Udon Thani 1-0 Raj Pracha FC

19:00 Sukhothai 2-2 Muangkan FC

18:30 Ayutthaya United 4-0 Navy FC

18:00 Lamphun Warrior 3-0 Chainat FC

18:00 Rayong FC 0-1 Trat FC

18:00 Ranong FC 1-1 Chiangmai FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Lampang FC

17:00 Kasetsart FC 0-1 Phrae United FC

01:00 Defensores de Cambaceres 1-0 Sportivo Barracas

01:00 CA Lugano 3-2 Puerto Nuevo

01:00 1 Yupanqui 2-1 Deportivo Paraguayo 1

01:00 Liniers 3-0 Juventud Unida

00:00 FC Polska Wien 0-13 Stadlau

23:30 Bosonohy 2-5 SK Olympia Rajecko

03:00 SC Ivoti U20 1-6 Gremio FBPA U20

01:30 Anapolis U20 3-0 Tupy U20

01:30 Atletico Goianiense U20 2-0 Morrinhos U20 1

01:20 1 bis SC U20 1-0 Vera Cruz PE U20

17:00 Punjab FC 0-4 BSF FC

17:00 Dalbir Football Academy 1-1 Sant Baba Bhag Singh FA

01:45 Newi Cefn Druids 0-1 Aberystwyth Town

00:00 Baltika Kaliningrad 0-2 Volgar-Gazprom Astrachan

22:30 Rotor Volgograd 1-3 PFK Kuban

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 5-0 Spartak Moscow II 1

22:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-1 Yenisey Krasnoyarsk

22:00 Akron Togliatti 2-1 Alania Vladikavkaz

21:30 Metallurg Lipetsk 1-0 Veles 1

21:00 Fakel 0-1 SKA Khabarovsk

20:00 Gazovik Orenburg 2-0 Tekstilshchik Ivanovo 1

19:00 FK Krasnodar 2 1-1 Torpedo moskva

18:30 Tom Tomsk 1-1 Dolgiye Prudy 1

05:30 Aimore RS 0-0 Novo Hamburgo RS

01:30 Gloria RS 0-1 Tres Passos RS

01:00 Uniao Harmonia FC 0-6 Sapucaiense RS

06:00 1 Figueirense 1-3 Criciuma

01:00 Agrimaq Pilarense U23 0-1 Cruzeiro U23

23:45 GVI U21 4-2 B 1913 Odense U21

01:00 Primavera 2-2 Santos B

00:15 PPJ U20 2-1 FC Lahti U20

00:00 FC Honka U20 0-2 TPS Turku U20

03:00 AD Grecia 3-1 AD Guanacasteca

18:30 Shandong Taishan 1-0 Nantong Zhiyun

18:30 Meixian Qiuxiang 1-5 Henan Songshan Longmen

18:30 Dalian Pro 2-1 China U20

17:00 Changchun Yatai 4-0 Zhejiang Greentown

15:00 Chongqing Liangjiang Athletic 2-0 Wuhan three town

14:30 Guangzhou Evergrande 0-1 Qingdao Youth Island

14:30 Tianjin Tigers 3-0 Beijing BeiKong

13:30 Shenzhen FC 7-0 Shaanxi Beyond

01:30 Lanus Reserves 0-0 Banfield Reserves

23:30 1 Defensa y Justicia Reserves 1-2 Estudiantes LP Reserves

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Huracan Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

20:00 Rosario Central Reserves 2-1 CA Patronato Reserves

05:00 1 Rocha 1-1 Villa Teresa 1

01:50 Mar de Fondo 0-2 Miramar Misiones FC

01:30 Colon CF 0-0 Salus 1

22:30 Platense FC 2-1 Oriental 1

22:30 2 Los Halcones 0-3 CSD Huracan Buceo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657