Kết quả trận Norwich City vs Brighton Hove Albion, 21h00 ngày 16/10

Norwich City
Norwich City
0
Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Norwich City vs Brighton Hove Albion


21:00 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 5

Tỷ lệ Norwich City vs Brighton Hove Albion


TLCA
1.58 : 0:0 : 0.55
TL bàn thắng:
1.66 : 1/2 : 0.50
TL Thắng - Hòa - Bại
7.30 : 1.47 : 4.30
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Norwich City vs Brighton Hove Albion

 15'      yellow_cardJoel Veltman
 24'      yellow_cardAdam Lallana
 30'    Ozan Kabak yellow_card  
 41'      yellow_cardMarc Cucurella
 50'    Dimitris Giannoulis yellow_card  
 59'      substitutionTariq Lamptey↑Joel Veltman↓
 66'      substitutionSolomon March↑Marc Cucurella↓
 75'    Teemu Pukki yellow_card  
 76'    Milot Rashica↑Joshua Sargent↓ substitution  
 83'    Lukas Rupp↑Mathias Antonsen Normann↓ substitution  
 84'      substitutionAlexis Mac Allister↑Jakub Moder↓
 90'      yellow_cardDan Burn
 90'      yellow_cardShane Duffy
 90'    Adam Idah↑Teemu Pukki↓ substitution  

Đội hình thi đấu Norwich City vs Brighton Hove Albion

Norwich City Brighton Hove Albion
1 Tim Krul
30 Dimitris Giannoulis
4 Ben Gibson
5 Grant Hanley
15 Ozan Kabak
2 Maximillian Aarons
23 Kenny Mclean
16 Mathias Antonsen Normann
20 Pierre Lees Melou
22 Teemu Pukki
24 Joshua Sargent
1 Robert Sanchez
24 Shane Duffy
5 Lewis Dunk
33 Dan Burn
34 Joel Veltman
13 Pascal Gross
14 Adam Lallana
15 Jakub Moder
3 Marc Cucurella
11 Leandro Trossard
9 Neal Maupay
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Kieran Dowell
28 Angus Gunn
21 Brandon Williams
7 Lukas Rupp
44 Andrew Omobamidele
8 Billy Gilmour
35 Adam Idah
18 Christos Tzolis
17 Milot Rashica
7 Aaron Anthony Connolly
28 Haydon Roberts
10 Alexis Mac Allister
12 Enock Mwepu
20 Solomon March
27 Jurgen Locadia
8 Yves Bissouma
2 Tariq Lamptey
23 Jason STEELE

Số liệu thống kê Norwich City vs Brighton Hove Albion

Norwich City   Brighton Hove Albion
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
4
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
5
15
 
Tổng cú sút
 
11
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
4
7
 
Cản sút
 
4
11
 
Sút Phạt
 
6
35%
 
Kiểm soát bóng
 
65%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
288
 
Số đường chuyền
 
553
70%
 
Chuyền chính xác
 
84%
5
 
Phạm lỗi
 
14
34
 
Đánh đầu
 
34
14
 
Đánh đầu thành công
 
20
3
 
Cứu thua
 
2
9
 
Rê bóng thành công
 
20
11
 
Đánh chặn
 
5
23
 
Ném biên
 
23
0
 
Woodwork
 
1
9
 
Cản phá thành công
 
20
7
 
Thử thách
 
6
79
 
Pha tấn công
 
134
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
63

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara

19:00 Sokol Ostroda 1-4 Chojniczanka Chojnice

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz

19:00 FK Loznica 2-0 FK Graficar Beograd

19:00 Jadran Dekani 4-0 NK Primorje

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan

19:00 NK Orijent Rijeka 3-2 NK Croatia Zmijavci

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

19:00 Humenne 0-3 FK Kosice

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19

19:00 Tegs SK 2-0 Stöde IF

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w)

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w)

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w)

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan

19:00 1 RW Oberhausen U19 1-0 Paderborn U19

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC

19:00 SV Babelsberg 03 0-2 ZFC Meuselwitz

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht

19:00 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

19:00 Blonianka Blonie 3-0 Wissa Szczuczyn

19:00 Tenerife U19 2-1 CD Marino U19

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w)

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec

19:00 LNZ Lebedyn 3-0 FC Lyubomyr Stavyshe

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ

19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 1

19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 1

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1

19:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 2-2 Inter Movistar Futsal

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1

18:00 Al futowa 6-0 Khattab

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju

19:00 Bugesera (w) 0-0 ES Mutunda (w)

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w)

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w)

19:00 Leotar 1-3 FK Velez Mostar

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr

19:00 Vipers 0-2 URA Kampala

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657