Kết quả trận Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok, 00h00 ngày 18/12

Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
0
Jagiellonia Bialystok
Jagiellonia Bialystok
3
Kết quả bóng đá Ba Lan

Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok


00:00 ngày 18/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok


TLCA
0.92 : 0:1/4 : 0.98
TL bàn thắng:
0.98 : 2 1/2 : 0.90
TL Thắng - Hòa - Bại
2.12 : 3.30 : 3.35
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Đội hình thi đấu Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

00:00 Saudi Arabia 3-2 China

23:45 UAE 2-2 Iraq

22:59 Oman 3-1 Việt Nam

22:59 Syrian 2-3 Lebanon

20:30 Iran 1-1 Hàn Quốc

17:10 Nhật Bản 2-1 Australia

01:45 Đảo Faroe 0-1 Scotland

01:45 Anh 1-1 Hungary

01:45 Đan Mạch 1-0 Áo

01:45 Albania 0-1 Ba Lan

01:45 Lithuania 0-4 Thụy Sĩ

01:45 Thụy Điển 2-0 Hy Lạp 1

01:45 Bulgaria 2-1 Bắc Ireland

01:45 Kosovo 1-2 Georgia

01:45 Serbia 3-1 Azerbaijan

01:45 Ukraine 1-1 Bosnia-Herzegovina

01:45 Bồ Đào Nha 5-0 Luxembourg

01:45 Israel 2-1 Moldova 1

01:45 San Marino 0-3 Andorra

21:00 Kazakhstan 0-2 Phần Lan

01:45 U21 Tây Ban Nha 3-0 U21 Bắc Ireland

01:00 U21 Hà Lan 5-0 Wales U21

01:00 U21 Bỉ 1-0 U21 Đan Mạch

23:30 Serbia U21 0-3 U21 Pháp

23:30 U21 Phần Lan 3-1 U21 Áo

23:30 1 Azerbaijan U21 1-5 Croatia U21

22:59 Israel U21 2-1 Latvia U21

22:59 U21 Na Uy 3-0 Estonia U21

22:59 Belarus U21 6-0 Liechtenstein U21

22:59 Moldova U21 1-0 Gibraltar U21

22:59 U21 Séc 3-0 Kosovo U21

22:30 Lithuania U21 0-3 U21 Nga

22:30 Hungary U21 1-5 U21 Đức

22:30 Italy U21 1-1 U21 Thụy Điển

22:30 Montenegro U21 2-1 Ireland U21

22:00 Bulgaria U21 0-1 U21 Thụy Sĩ

22:00 Ukraine U21 1-0 U21 Đảo Faroe

22:00 Iceland U21 0-1 U21 Bồ Đào Nha

21:30 Luxembourg U21 0-2 Bosnia-Herzegovina U21

21:30 U21 Ba Lan 3-0 San Marino U21

21:30 Slovakia U21 4-0 Malta U21

21:00 Armenia U21 1-2 North Macedonia U21

18:00 Kazakhstan U21 0-1 U21 Thổ Nhĩ Kỳ

22:59 Cambodia 2-1 Guam Island

00:30 La Louviere Centre 1-0 Royal Charleroi U21

00:30 Club Brugge 2-1 Eendracht Wervik

00:00 KFC Mandel United 1-0 Mouscron Peruwelz

20:00 Galatasaray 3-3 Istanbulspor

20:00 Kayserispor 2-0 Genclerbirligi

19:00 Levski Sofia 4-0 Strumska Slava

19:00 FK Takovo 0-1 Radnicki Nis

04:00 Leones 2-0 Tigres Zipaquira

05:00 1 Bragantino 1-0 Atletico Clube Goianiense

02:00 Guinea 1-4 Morocco

22:59 Congo 1-2 Togo

22:59 Nam Phi 1-0 Ethiopia

22:59 Niger 0-4 Algeria

20:00 Namibia 1-3 Senegal

20:00 Zimbabwe 0-1 Ghana

05:00 1 Correcaminos UAT 1-2 Venados FC

19:00 Al-Arabi 1-1 Al-Yaqdhah

19:00 Al Kiswa 1-0 Al-Mohafza

19:00 Al Horiyah 1-1 Khattab

19:00 Al-Dumair FC 0-2 Al-Nabek

01:45 Boston United 4-1 AFC Telford United

17:30 Pakhtakor Tashkent (w) 0-3 Sevinch (w)

17:30 AGMK (w) 2-1 PFK Qizilqum (w)

17:30 Metallurg(w) 5-1 Lokomotiv Tashkent (w)

17:30 FK Buxoro (w) 1-1 Navbahor (w)

17:30 Bunyodkor Tashkent(w) 2-0 Sogdiana (w)

17:00 Athletic Torrellano 1-1 Acero

01:45 Bishop's Stortford 1-1 Haringey Borough

01:45 Potters Bar Town 3-0 East Thurrock United

01:45 Merstham 1-3 Margate

01:45 lewes 5-0 Leatherhead 1

01:45 Hornchurch 0-1 Cheshunt

01:45 Enfield Town 2-1 Wingate Finchley

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-0 Darica Genclerbirligi

20:30 Slovenia U19 1-3 Italy U19 1

20:30 Lithuania U19 1-2 Iceland U19

20:00 Kosovo U19 0-3 Wales U19

20:00 Georgia U19 1-0 U19 Na Uy

20:00 Kazakhstan U19 1-2 U19 Bắc Ireland

20:00 Hungary U19 1-1 U19 Áo

20:00 U19 Đan Mạch 1-1 U19 Séc

20:00 Estonia U19 0-1 Belarus U19

18:00 U19 Ba Lan 2-2 Ukraine U19

18:00 Malta U19 0-1 U19 Phần Lan

01:45 Yeovil Town 1-1 Altrincham

22:00 Gais Goteborg U21 2-6 Norrby IF(U21)

22:00 Varbergs BoIS U21 4-2 Falkenbergs FF U21

21:00 IFK Varnamo U21 4-1 Mjallby AIF U21

20:30 Halmstads U21 4-3 Trelleborg U21

19:00 Helsingborg U21 2-0 Kalmar U21

21:00 Hapoel Beer Sheva U19 2-3 Maccabi Haifa U19

00:00 Borgeby FK (w) 2-4 FC Rosengard (w)

04:00 New England Revolution B 1-0 Forward Madison FC

17:00 Shastri FC 1-2 Delhi United

14:30 Garhwal Diamon 1-1 Garhwal FC

20:00 1 Walsall Reserve 0-3 Accrington Stanley Reserves

22:30 Morocco B 2-1 Sierra Leone

22:30 Gambia 2-1 Nam Sudan

21:00 Romania U18 1-0 Turkey U18

20:30 1 U19 Thụy Sĩ 1-4 U19 Nga

19:00 Spain U18 1-0 Portugal U18

17:00 Croatia U19 3-0 Bulgaria U19

22:59 Al-Ittifaq 2-0 Al-Tadhmon

22:59 Qalali 3-0 Isa Town 1

22:59 Bahrain SC 4-3 Al-Najma

01:00 Brasil de Pelotas U20 1-1 Gramadense U20

01:00 Real Jaen CF 0-0 Huetor Tajar

00:00 Callosa Deportiva CF 1-1 Orihuela CF

00:00 Rapido de Bouzas 2-0 CSD Arzua

22:59 Cultural de Durango 2-2 SD San Ignacio

22:59 1 CD Pozoblanco 1-0 Puente Genil

22:59 Elche CF Ilicitano 1-1 Valencia CF Mestalla

22:59 Ourense CF 0-0 Deportivo La Coruna B

22:59 Caudal 1-1 CD Colunga

22:59 CD Roda 0-0 Castellon B

22:59 Almeria B 2-2 Torredonjimeno

22:59 1 CD Estradense 1-0 Atletico Arnoia

22:30 Villajoyosa 0-0 CD Olimpic Xativa

22:30 AD Cartaya 0-0 Sevilla C

22:30 Arandina 2-0 Almazan

22:00 Silla CF 1-1 Recambios Colon CD

22:00 SD Beasain 1-2 SD Deusto

22:00 CD Tuilla 1-3 CD Llanes

22:00 1 Viveiro CF 2-2 CD Barco

22:00 Urraca 1-2 Real Oviedo B

22:00 Atletico Astorga 2-1 CD La Virgen Del Camino

22:00 1 Aurrera Ondarroa 0-2 CD Vitoria(SPA)

22:00 CyDL Jupiter Leones 3-1 CA Bembibre

22:00 Real Avila CF 1-0 Colegios Diocesanos

22:00 Beti Gazte 2-3 Pasaia KE

22:00 Atzeneta UE 1-0 Jove Espanol

21:30 Llosetense 1-1 CD Binissalem

21:00 Alaves B 3-1 CD Lagun Onak

18:00 CD Vera 2-1 Herbania 1

18:00 CD Buzanada 1-0 CD Union Sur Yaiza

18:00 Las Palmas C 2-1 CD Santa Ursula

18:00 UD Las Zocas 2-1 Union Viera

17:00 CD Ribert 0-2 Palencia

17:00 UD Los Barrios 3-1 CD Cabecense 1

17:00 1 Portmany 2-2 San Rafael

17:00 Malaga B 1-1 CD Alhaurino

17:00 Mallorca B 2-1 UD Poblense

17:00 CD Lealtad 1-1 L Entregu CF 1

17:00 Cordoba B 1-0 Conil CF 1

17:00 the Sith 0-1 CD Praviano

17:00 CD Mirandes B 0-0 Tuoer De Cilliers

17:00 1 EI San Martin 0-1 SD Lenense

17:00 UD Tomares 1-0 CA Antoniano

17:00 CD Utrera 1-1 CD Rota

17:00 UP Langreo B 2-1 Sporting de Gijon B

16:30 Portugalete 1-0 Amurrio

16:30 Constancia 0-0 CF Platges De Calvia

16:15 Santutxu FC 1-2 Barakaldo CF

16:15 CD Basconia 1-0 Uritarra

01:45 Portsmouth 0-2 Sutton United

01:00 Newport County 3-4 Arsenal U21

01:00 Forest Green Rovers 2-2 Brighton U21 1

01:00 Plymouth Argyle 1-3 Swindon Town

00:45 IFK Stocksund 5-2 FC Arlanda

03:00 Potyguar Seridoense 1-0 Riachuelo AC

01:45 Sholing FC 1-4 AFC Totton

01:00 Queens Park Rangers U23 6-2 Nottingham Forest U23

00:30 MSV Düsseldorf 2-4 SC Velbert

00:30 Rot-Weiss Oberhausen 5-1 SV Genc Osman Duisburg

00:00 SV Burgaltendorf 1913 1-4 SV Straelen

00:00 TSV Berg 1-3 Stuttgarter Kickers 1

22:59 SV Lippstadt 08 2-5 Preuben Munster

23:55 Yeelen 0-0 Cercle de Bamako

05:00 Sampaio Correa 0-1 Vitoria BA

17:00 2 Ratlam City FC 2-1 Lions Club

12:30 Chamunda FC 11-1 SWS Shivaji FC

04:00 Itabaiana(SE) 1-1 Bahia de Feira BA 1

23:45 Trenkwalder Admira (Youth) 0-2 SC Mannsdorf

23:30 SV Wals-Grunau 0-2 SV Grodig

01:00 Santa Cruz SE 0-2 Rosario Central SE

01:45 Mickleover Sports 0-0 Stafford Rangers

01:45 Lancaster City 1-0 FC United of Manchester

01:45 Hyde F.C. 1-3 Radcliffe Borough

01:45 Grantham Town 1-3 Matlock Town 1

01:45 Basford Utd 1-3 Buxton FC

01:45 Witton Albion 1-0 Ashton United

01:45 1 Bamber Bridge 1-2 Atherton Collieries 1

01:45 Whitby Town 3-0 Scarborough 1

01:45 South Shields 2-0 Morpeth Town

01:45 Nantwich Town 1-1 Warrington Town AFC

22:35 Uhud 1-2 Al Wehda Mecca

22:20 Al Kholood 1-1 Al-Qadasiya

21:55 Al-Nahdha 1-1 Al-Akhdoud

01:00 America PE 2-0 Ferroviario do Cabo

01:00 Ypiranga PE 0-0 Caruaru City FC

01:00 1 Pesqueira FC 1-2 1 de Maio FC 1

01:00 Ipojuca AC 2-0 Cabense PE

01:00 Santoli 0-2 Atletico PE

01:00 Barreiros 0-0 Serrano PE

22:00 Norway (w) U17 4-1 Hungary (w) U17

19:00 Greece (w) U17 2-1 Switzerland (w) U17

19:00 Austria (w) U17 2-2 Denmark (w) U17

19:00 Republic of Ireland (w) U17 3-0 Bulgaria (w) U17

00:00 FC Augsburg II 2-2 Greuther Furth (Youth)

00:00 Unterhaching 2-2 TSV Buchbach

20:00 SV Lippstadt 2-5 Preuben Munster

19:00 Schalke 04 (Youth) 1-1 Fortuna Koln

18:15 Aral Nukus 2-3 Yangiyer

18:00 Shurtan Guzor 3-0 Xorazm Urganch

19:30 Al-Ahly 2-1 Al-Tora

19:30 Moghayer Al Sarhan 3-2 Kufer Soom

21:00 Norway U17 0-2 Belgium U17

21:00 Malta U17 0-3 Montenegro U17

20:30 1 Kosovo U17 1-0 Faroe Islands U17

20:30 Slovenia U17 4-0 Austria U17 1

16:00 Denmark U17 3-3 Turkey U17

22:59 JK Viljandi Tulevik U19 0-0 FA Kalev Tartu U19 1

21:00 Asker 3-2 Tromsdalen

01:45 VCD Athletic 1-4 Corinthian FC

01:45 Coggeshall Town 4-1 Hullbridge Sports 1

01:45 Great Wakering Rovers 3-5 Brentwood Town

01:15 Santos (Youth) 1-4 Vasco da Gama (Youth)

01:15 Palmeiras (Youth) 4-2 Ceara (Youth)

01:15 Internacional RS (Youth) 2-1 Cruzeiro (Youth)

01:15 1 Fluminense RJ (Youth) 0-1 Gremio (Youth) 1

01:15 Chapecoense (Youth) 2-2 Sao Paulo (Youth)

01:15 Botafogo RJ (Youth) 2-2 Corinthians Paulista (Youth)

01:15 Atletico Paranaense (Youth) 1-4 CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:15 America MG (Youth) 3-2 Sport Club Recife (Youth)

22:59 Coria CF U19 1-1 Cadiz U19 1

22:00 1 Cordoba U19 0-2 Granada U19

22:00 Tiro Pichon U19 2-0 Almeria U19

18:30 Real Betis U19 7-0 CD El Ejido U19

17:30 Recreativo Huelva U19 2-0 Seneca CF U19 1

17:00 Castilleja CF U19 0-1 Sevilla U19

16:00 Marina Sport U19 0-1 Celta Vigo U19

02:00 Deportivo Maipu Reserves 5-0 Deportivo Algarrobal

00:00 Al-Salmiyah 2-1 Al-Jahra

21:55 Al Fahaheel SC 0-0 Al-Ttadamon(KUW)

21:55 Khaitan 3-2 Al-Yarmouk

04:00 San Luis Quillota 0-0 Deportes Santa Cruz

02:00 CD Copiapo S.A. 1-1 San Marcos de Arica

01:30 San Gwann FC (W) 0-7 Swieqi United (w)

01:30 Martal Method (w) 0-7 Mgarr (w)

01:45 Ireland 4-0 Qatar

22:59 Slovakia U19 1-0 U19 Bồ Đào Nha 2

22:59 Bahrain 0-1 New Zealand

22:30 Austria U18 2-4 Holland U18

21:00 U19 Hà Lan 1-4 U19 Đức 1

21:00 Jordan 3-0 Uzbekistan

21:00 U19 Bỉ 3-2 U19 Anh

20:00 Italy U20 1-1 Portugal U20 1

16:00 France U18 6-0 Algeria U18

22:00 Molde B 4-1 Orkla

03:00 1 Mojocoya 2-2 Garcia Agreda

02:30 Atletico Bermejo 1-0 Universitario de Sucre 1

00:00 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-0 FC Libertad

18:30 FC Achva Kfar Manda 2-1 Hapoel Bueine

04:00 Alianza FC Panama (w) 0-4 Plaza Amador (w)

20:30 Persiba Balikpapan 2-0 PSBS Biak

18:30 PSIM Yogyakarta 0-0 Persis Solo FC

18:15 AS Abadi 1-3 PSPS Pekanbaru

15:15 Cilegon United 0-0 Perserang Serang

19:00 Pascani 0-2 Husana Husi

01:45 Tamworth 4-0 Stourbridge

01:45 Peterborough Sports 5-0 Lowestoft Town

01:45 Leiston FC 3-1 St Ives Town

01:45 Bromsgrove Sporting FC 1-3 Banbury United

01:45 Biggleswade Town 7-1 Stratford Town

01:45 Rushden Diamonds 1-1 Rushall Olympic

01:45 Runcorn Linnets 2-0 Newcastle Town FC

01:45 Pontefract Collieries 0-1 Stocksbridge Park Steels 1

01:00 General Lamadrid 0-2 Deportivo Espanol

01:00 Real Pilar 3-0 El Porvenir

01:00 Claypole 0-0 Sportivo Italiano

01:00 Sportivo Dock Sud 2-2 Central Cordoba De Rosario

01:00 1 Argentino de Merlo 2-3 Berazategui

01:00 2 CA Atlas 2-1 Ferrocarril Midland

01:00 Victoriano Arenas 2-2 Club Lujan

21:30 U23 Ả Rập Xê-út 1-3 Jordan U23

03:10 Club Atletico Tigre 3-3 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1

01:45 Carme Dawson 1-3 Cormar Polistena Indoor Soccer 2

01:45 Romania Indoor Soccer 3-1 L84 Futsal

01:00 Pessah Lo Fano 5-2 Pescara Futsal 1

01:00 Catania Futsal 7-1 Royal Saint Giuseppe Futsal

01:00 VD Manfredonia Futsal 1-2 Petrarca Padova C5 Futsal 1

20:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 1-4 Sandro Abate Avellino Futsal

23:45 SV Lebring 1-3 Weinland Gamlitz

01:45 Weston Super Mare 1-2 Yate Town

01:45 Walton Casuals 2-2 Wimborne Town

01:45 Metropolitan Police 1-0 Kings Langley 1

01:45 Harrow Borough 3-1 Beaconsfield SYCOB

01:45 Farnborough Town 3-1 Gosport Borough

01:45 Chesham United 1-1 Swindon Supermarine

01:30 Hartley Wintney 2-1 Hendon

01:00 Centro Espanol 2-1 Central Ballester 1

01:00 Hercilio Luz U20 1-2 Brusque U20

01:00 Sao Gabriel U20 3-1 SC Doze Horas U20

01:45 The New Saints 2-1 Bala Town F.C.

01:45 Pen-y-Bont FC 2-1 Haverfordwest County

01:45 Connahs Quay Nomads FC 0-2 Newtown AFC

01:45 Caernarfon 2-3 Flint Town

01:45 Barry Town United 0-1 UWIC Inter Cardiff

01:00 Cruzeiro RS 2-1 Garibaldi

12:00 Shine Yarmag (w) 0-6 UBC FC (W)

03:10 XV de Piracicaba 0-0 Sao Bento

03:00 Comercial-SP 0-0 Botafogo B SP

01:00 1 AE Velo Clube SP 0-3 CA Votuporanguense SP

01:00 Juventus SP 2-2 Atibaia 1

01:00 Noroeste 1-0 Rio Claro

01:00 EC Sao Bernardo/SP 0-3 Sao Bernardo

01:00 Sao Caetano 2-1 Taubate

22:00 Inter Turku U20 2-3 GrIFK U20

05:00 1 Perez Zeledon 0-1 Herediano

04:00 Sporting San Jose 2-1 Jicaral

01:45 Hungerford Town 2-0 Braintree Town

19:30 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-0 Ahrobiznes TSK Romny

17:15 FC Uzhgorod 0-1 Podillya Khmelnytskyi

19:00 Colchester United U23 0-1 Wigan U23

18:00 Barnsley U23 1-1 Ipswich U23

05:00 CE Lajeadense 1-0 Guarani RS

01:00 Inter Santa Maria(RS) 0-0 Avenida RS

01:30 All Boys Reserves 3-0 Tristan Suarez Reserves

01:15 Deportivo Merlo Reserves 2-2 Defensores Unidos Reserves

01:00 1 Quilmes Reserves 0-2 Villa Dalmine Reserves

22:00 Sacachispas Reserves 1-0 Argentino Quilmes Reserves

20:00 Almirante Brown Reserves 2-0 Defensores de Belgrano Reserves

20:00 Barracas Central Reserves 0-0 Deportivo Moron Reserves

20:00 Nueva Chicago Reserves 0-4 Tigre Reserves

05:00 Rampla Juniors FC 1-1 Uruguay Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657