Kết quả trận Southampton vs Leeds United, 21h00 ngày 16/10

Southampton
Southampton
1
Leeds United
Leeds United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Southampton vs Leeds United


21:00 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Southampton vs Leeds United


TLCA
0.60 : 0:0 : 1.47
TL bàn thắng:
1.92 : 1 1/2 : 0.42
TL Thắng - Hòa - Bại
1.10 : 7.90 : 80.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Southampton vs Leeds United

 47'      yellow_cardTyler Roberts
 53'    Armando Broja (Assist:Nathan Redmond) goal 1-0  
 58'      yellow_cardPascal Struijk
 59'    Stuart Armstrong↑Moussa Djenepo↓ substitution  
 64'      substitutionAdam Forshaw↑Rodrigo Moreno Machado,Rodri↓
 70'      yellow_cardDiego Javier Llorente Rios
 75'    Jan Bednarek yellow_card  
 77'      substitutionJoe Gelhardt↑Mateusz Klich↓
 81'    Theo Walcott↑Armando Broja↓ substitution  
 81'      substitutionCrysencio Summerville↑Tyler Roberts↓
 83'    Alex McCarthy yellow_card  
 90'    Nathan Tella↑Mohamed Elyounoussi↓ substitution  

Đội hình thi đấu Southampton vs Leeds United

Southampton Leeds United
1 Alex McCarthy
15 Romain Perraud
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
35 Jan Bednarek
21 Valentino Livramento
19 Moussa Djenepo
6 Oriol Romeu Vidal
27 Ibrahima Diallo
24 Mohamed Elyounoussi
11 Nathan Redmond
18 Armando Broja
1 Illan Meslier
14 Diego Javier Llorente Rios
21 Pascal Struijk
6 Liam Cooper
43 Mateusz Klich
46 Jamie Shackleton
15 Stuart Dallas
11 Tyler Roberts
22 Jack Harrison
19 Rodrigo Moreno Machado,Rodri
20 Daniel James
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
2 Kyle Walker-Peters
43 Yan Valery
23 Nathan Tella
44 Fraser Forster
32 Theo Walcott
9 Adam Armstrong
7 Shane Long
4 Lyanco Evangelista Silveira Neves Vojnov
17 Stuart Armstrong
4 Adam Forshaw
37 Cody Drameh
13 Kristoffer Klaesson
39 Stuart McKinstry
35 Charlie Cresswell
33 Leo Fuhr Hjelde
42 Sam Greenwood
38 Crysencio Summerville
30 Joe Gelhardt

Số liệu thống kê Southampton vs Leeds United

Southampton   Leeds United
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
1
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
3
19
 
Tổng cú sút
 
3
4
 
Sút trúng cầu môn
 
0
12
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
1
13
 
Sút Phạt
 
17
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
359
 
Số đường chuyền
 
443
76%
 
Chuyền chính xác
 
77%
16
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
2
34
 
Đánh đầu
 
34
20
 
Đánh đầu thành công
 
14
0
 
Cứu thua
 
3
21
 
Rê bóng thành công
 
21
17
 
Đánh chặn
 
11
27
 
Ném biên
 
26
21
 
Cản phá thành công
 
21
11
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
123
 
Pha tấn công
 
93
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

19:30 Arsenal 2-0 Newcastle United

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners

19:00 Khonkaen United 1-0 Samut Prakan City

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo

19:30 Preston North End 1-1 Fulham

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra

19:30 Schalke 04 5-2 SV Sandhausen

19:30 Erzgebirge Aue 1-2 Darmstadt

19:30 Karlsruher SC 4-0 Hannover 96

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 FK Napredak Krusevac

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara

19:00 Sokol Ostroda 1-4 Chojniczanka Chojnice

19:00 Hutnik Krakow 0-3 Olimpia Elblag

19:00 Radunia Stezyca 0-2 Garbarnia Krakow

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz

19:45 Panserraikos 1-0 Apollon Larissas

19:45 Panathinaikos B 2-2 Giorgos Karaiskakis

19:00 2 Kabel Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Loznica 2-0 FK Graficar Beograd

19:00 FK Rad Beograd 0-1 Macva Sabac

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-3 Indjija

19:00 FK Buducnost Dobanovci 0-2 Timok

19:30 ND Beltinci 0-3 NK Rudar Velenje

19:30 1 NK Rogaska 2-1 Triglav Gorenjska 1

19:30 NK Nafta 6-0 Drava

19:30 MNK FC Ljubljana 4-2 NK Fuzinar 1

19:00 Jadran Dekani 4-0 NK Primorje

19:00 FC Mynai 0-2 Dynamo Kyiv

19:30 CSKA 1948 Sofia II 2-1 Sportist Svoge

19:30 Strumska Slava 2-0 Marek Dupnitza

19:30 FC Maritsa 1921 1-2 Botev Plovdiv II

19:30 Ludogorets Razgrad II 4-0 Yantra Gabrovo

19:30 Litex Lovech 1-0 FC Sozopol

19:30 Livstrom 0-1 Minyor Pernik

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Septemvri Simitli

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan

19:30 NK Osijek II 0-0 NK Jarun

19:30 Kustosija 1-0 Bijelo Brdo

19:30 NK Dugopolje 0-0 NK Varteks Varazdin

19:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 NK Opatija 1

19:30 HNK Cibalia 5-3 NK Solin

19:00 NK Orijent Rijeka 3-2 NK Croatia Zmijavci

19:00 Sakaryaspor 3-0 Etimesgut Belediye Spor

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

19:00 Humenne 0-3 FK Kosice

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal

19:00 Manchester United U23 1-2 Crystal Palace U23

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi

19:15 Al-Nasr (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19

19:30 1 Nehaj 2-1 NK Rudar Labin 1

19:30 NK Vodice 2-1 Hrvace

19:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-2 Maccabi Haifa U19

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia

19:00 FK Kozuv 1-1 Detonit Junior

18:17 Neman Grodno Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19

19:00 Tegs SK 2-0 Stöde IF

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF

19:30 Alki Oroklini 3-0 Onisilos Sotiras

19:30 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou

19:30 Othellos Athienou 1-4 Nea Salamis

19:30 Omonia Aradippou 0-1 Asil Lysi

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi

19:30 LP Super Sport Sofia (w) 0-1 Pirin Blagoevgrad (w)

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w)

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1

19:20 Al Bukayriyah 0-0 Al Entesar 1

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

19:30 Beni Suef 1-0 Suhag

19:15 Racing Beirut 1-0 Salam Zgharta

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w)

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w)

19:00 Juventus U20 2-2 AS Roma U20

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan

19:00 Nurnberg U19 2-2 Augsburg U19

19:00 Ingolstadt U19 3-2 FC Heidenheim U19

19:00 1 RW Oberhausen U19 1-0 Paderborn U19

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19

19:15 Deportivo Laferrere U20 1-2 San Martin Burzaco U20

19:10 Ferrocarril Midland U20 2-0 Deportivo Merlo U20 1

19:00 Argentino Quilmes U20 2-0 Villa San Carlos U20

19:00 Talleres Remedios U20 3-2 Los Andes U20

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh

19:00 Al-Baten 0-0 Al-Hazm

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC

19:00 SV Babelsberg 03 0-2 ZFC Meuselwitz

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht

19:00 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

19:00 Blonianka Blonie 3-0 Wissa Szczuczyn

19:00 Ursus Warszawa 0-3 LKS Lodz II

19:00 Tenerife U19 2-1 CD Marino U19

19:00 Cordoba U19 5-1 Sporting Atletico U19

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w)

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC

19:30 FK MAS Taborsko 2-3 Marila Pribram

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec

19:00 LNZ Lebedyn 3-0 FC Lyubomyr Stavyshe

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk

19:00 NergihasaU19 0-2 MTK Budapest U19

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal

19:00 Cannet Rocheville 1-1 Bastia Borgo 1

19:30 Anh (nữ) 1-0 Austria (w)

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ

19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 ACS Flacara Horezu

19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 1

19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2 Armata Aurul Brad

19:00 CS Ocna Mures 2-1 ACS Viitorul Cluj

19:00 2 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov

19:00 Bucovina Radauti 2-1 Stiinta Miroslava

18:31 FK Vozdovac U19 1-0 FK Radnicki 1923 U19

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1

19:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-2 Inter Movistar Futsal

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

19:00 Chainat FC 2-0 Navy FC

19:00 Lamphun Warrior 2-0 Udon Thani

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1

18:00 Al futowa 6-1 Khattab

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju

19:00 1 Kamonyi FC (w) 0-1 Inyemera WFC (w) 1

19:00 Bugesera (w) 0-0 ES Mutunda (w)

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w)

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal

19:35 Dubba Al-Husun 2-3 Hatta

19:35 Al-Jazira Al-Hamra 1-1 Al-Rams

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w)

19:00 1 KF Ulpiana 0-3 Prishtina

19:00 Leotar 1-3 FK Velez Mostar

19:15 Polissya Zhytomyr 1-2 Podillya Khmelnytskyi

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr

19:00 Vipers 0-2 URA Kampala

19:00 1 San Lorenzo Reserves 3-1 Sarmiento Junin Reserve

19:00 Racing Club Reserves 1-1 Lanus Reserves

19:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 CA Aldosivi Reserves

19:00 Platense Reserves 1-0 Huracan Reserves

19:00 CA Patronato Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657