Kết quả trận Wolves vs Everton, 03h00 ngày 02/11

Wolves
Wolves
2
Everton
Everton
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Wolves vs Everton


03:00 ngày 02/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Wolves vs Everton


TLCA
0.87 : 0:0 : 1.05
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 9.90 : 211.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Wolves vs Everton

 28'    Max Kilman (Assist:Rayan Ait Nouri) goal 1-0  
 32'    Raul Alonso Jimenez Rodriguez goal 2-0  
 46'      substitutionFabian Delph↑Jean-Philippe Gbamin↓
 66'    2-1   goalAlex Iwobi (Assist:Michael Vincent Keane)
 78'      substitutionAnthony Gordon↑Alex Iwobi↓
 79'    Daniel Castelo Podence↑Francisco Trincao↓ substitution  
 90'    Fabio Silva↑Hee-Chan Hwang↓ substitution  
 90'    Rayan Ait Nouri yellow_card  
 90'      yellow_cardSeamus Coleman
 90'      substitutionJose Salomon Rondon Gimenez↑Demarai Gray↓
 90'    Leander Dendoncker↑Raul Alonso Jimenez Rodriguez↓ substitution  

Đội hình thi đấu Wolves vs Everton

Wolves Everton
1 Jose Sa
27 Romain Saiss
16 Conor Coady
23 Max Kilman
3 Rayan Ait Nouri
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
8 Ruben Neves
22 Nelson Cabral Semedo
26 Hee-Chan Hwang
11 Francisco Trincao
9 Raul Alonso Jimenez Rodriguez
1 Jordan Pickford
23 Seamus Coleman
5 Michael Vincent Keane
4 Mason Holgate
22 Ben Godfrey
14 Andros Townsend
25 Jean-Philippe Gbamin
6 Allan Marques Loureiro
17 Alex Iwobi
7 Richarlison de Andrade
11 Demarai Gray
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
39 Luke James Cundle
10 Daniel Castelo Podence
15 Willy Boly
48 James Storer
37 Adama Traore Diarra
17 Fabio Silva
32 Leander Dendoncker
2 Ki-Jana Hoever
21 John Ruddy
24 Anthony Gordon
2 Jonjoe Kenny
26 Thomas Davies
31 Andy Lonergan
8 Fabian Delph
33 Jose Salomon Rondon Gimenez
64 Reece Welch
20 Cenk Tosun
15 Asmir Begovic

Số liệu thống kê Wolves vs Everton

Wolves   Everton
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
14
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
5
3
 
Cản sút
 
4
8
 
Sút Phạt
 
10
62%
 
Kiểm soát bóng
 
38%
69%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
31%
601
 
Số đường chuyền
 
363
85%
 
Chuyền chính xác
 
75%
10
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
2
41
 
Đánh đầu
 
41
22
 
Đánh đầu thành công
 
19
4
 
Cứu thua
 
2
15
 
Rê bóng thành công
 
26
17
 
Đánh chặn
 
13
19
 
Ném biên
 
20
1
 
Woodwork
 
0
15
 
Cản phá thành công
 
26
11
 
Thử thách
 
12
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
143
 
Pha tấn công
 
125
48
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

19:30 Arsenal 2-0 Newcastle United

20:00 Alaves 1-2 Celta Vigo

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners

19:00 Khonkaen United 1-0 Samut Prakan City

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC

20:30 Mantova U19 1-2 Pro Piacenza U19 1

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo

19:30 Preston North End 1-1 Fulham

20:00 Caykur Rizespor 1-0 Kayserispor

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1

20:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 Chindia Targoviste

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze

20:00 Benevento 4-0 Reggina

20:00 Alessandria 1-0 Cremonese

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-1 Spal 1

20:00 Ascoli 1-1 Monza

20:00 Frosinone 2-2 Pordenone Calcio SSD 1

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra

19:30 Schalke 04 5-2 SV Sandhausen

19:30 Erzgebirge Aue 1-2 Darmstadt

19:30 Karlsruher SC 4-0 Hannover 96

20:15 Pirin Blagoevgrad 2-3 Lokomotiv Plovdiv

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia

20:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-0 Kaiserslautern

20:00 Wurzburger Kickers 1-3 SV Meppen

20:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 SC Verl

20:00 Havelse 2-3 TSV 1860 Munchen

20:00 Saarbrucken 2-0 BFC Viktoria 1889 1

20:00 Magdeburg 2-0 Eintracht Braunschweig

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 FK Napredak Krusevac

20:00 Boluspor 3-1 Eyupspor

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara

19:00 Sokol Ostroda 1-4 Chojniczanka Chojnice

19:00 Hutnik Krakow 0-3 Olimpia Elblag

19:00 Radunia Stezyca 0-2 Garbarnia Krakow

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz

19:45 Panserraikos 1-0 Apollon Larissas

19:45 Panathinaikos B 2-2 Giorgos Karaiskakis

19:00 2 Kabel Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Loznica 2-0 FK Graficar Beograd

19:00 FK Rad Beograd 0-1 Macva Sabac

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-3 Indjija

19:00 FK Buducnost Dobanovci 0-2 Timok

19:30 ND Beltinci 0-3 NK Rudar Velenje

19:30 1 NK Rogaska 2-1 Triglav Gorenjska 1

19:30 NK Nafta 6-0 Drava

19:30 MNK FC Ljubljana 4-2 NK Fuzinar 1

19:00 Jadran Dekani 4-0 NK Primorje

19:00 FC Mynai 0-2 Dynamo Kyiv

19:30 CSKA 1948 Sofia II 2-1 Sportist Svoge

19:30 Strumska Slava 2-0 Marek Dupnitza

19:30 FC Maritsa 1921 1-2 Botev Plovdiv II

19:30 Ludogorets Razgrad II 4-0 Yantra Gabrovo

19:30 Litex Lovech 1-0 FC Sozopol

19:30 Livstrom 0-1 Minyor Pernik

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Septemvri Simitli

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana

20:00 Tanzania Prisons 3-1 Namungo FC

20:00 Mbeya City 2-2 KMC FC

20:30 PSM Makassar 1-1 Persipura Jayapura

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan

19:30 NK Osijek II 0-0 NK Jarun

19:30 Kustosija 1-0 Bijelo Brdo

19:30 NK Dugopolje 0-0 NK Varteks Varazdin

19:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 NK Opatija 1

19:30 HNK Cibalia 5-3 NK Solin

19:00 NK Orijent Rijeka 3-2 NK Croatia Zmijavci

19:00 Sakaryaspor 3-0 Etimesgut Belediye Spor

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor

20:00 Real Brasilia FC (w) 2-1 Minas ICESP DF (w)

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

19:00 Humenne 0-3 FK Kosice

20:00 S. Joao Ver 1-0 Sanjoanense

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal

19:00 Manchester United U23 1-2 Crystal Palace U23

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi

19:15 Al-Nasr (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

20:30 FC Liefering 3-2 Kapfenberg

20:30 FC Dornbirn 1913 2-2 FC Blau Weiss Linz

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19

20:00 1 Floriana F.C. 1-2 Sirens

19:30 1 Nehaj 2-1 NK Rudar Labin 1

19:30 NK Vodice 2-1 Hrvace

20:00 APLG Gdansk (w) 3-1 Rekord Bielsko Biala (w)

19:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-2 Maccabi Haifa U19

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

20:00 Al-Wakra 2-0 Al Shamal

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia

19:00 FK Kozuv 1-1 Detonit Junior

18:15 Cracovia Krakow (Youth) 3-2 Pogon Szczecin(Youth)

18:00 Slask Wroclaw U21 1-1 Polonia Warszawa (Youth)

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-2 Wisla Krakow (Youth)

17:00 Arka Gdynia (Youth) 3-1 Warta Poznan Youth

17:00 SMS Lodz Youth 0-0 Zaglebie Lubin (Youth)

18:17 Neman Grodno Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves

20:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Rijeka U19

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19

19:00 Werder Bremen U17 4-3 Hannover 96 U17

19:00 Bayer Leverkusen U17 2-3 Preussen Munster U17

19:00 VfL Wolfsburg U17 5-1 Viktoria Berlin U17

19:00 TSV 1860 Munchen U17 1-0 Nurnberg U17

19:00 Hoffenheim U17 1-0 FSV Frankfurt U17

19:00 SV Elversberg U17 0-3 VfB Stuttgart U17

19:00 Eintracht Frankfurt U17 1-3 Greuther Furth U17

17:00 Monchengladbach U17 0-1 FC Schalke 04 U17

17:00 Eintr. BraunschweigU17 1-2 Dynamo DresdenU17

17:00 Hansa Rostock U17 0-2 Chemnitzer(U17)

17:00 SC Freiburg U17 7-0 FC IngolstadtU17

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19

20:00 Enskede IK 3-1 Karlbergs BK

20:00 IFK Lidingo FK 0-2 Sandvikens AIK FK

20:00 Gamla Upsala SK 4-2 Enkoping

20:00 FC Arlanda 0-5 Skiljebo SK

20:00 FC Stockholm Internazionale 4-1 Kungsangens IF

19:00 Tegs SK 2-0 Stöde IF

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF

19:30 Alki Oroklini 3-0 Onisilos Sotiras

19:30 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou

19:30 Othellos Athienou 1-4 Nea Salamis

19:30 Omonia Aradippou 0-1 Asil Lysi

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi

19:30 LP Super Sport Sofia (w) 0-1 Pirin Blagoevgrad (w)

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w)

20:30 Nantes U19 4-1 Avranches U19

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1

19:20 Al Bukayriyah 0-0 Al Entesar 1

20:00 Panathinaikos U19 2-0 Panaitolikos U19

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK

20:00 A.S Djerba 1-0 Jerba Midoun

20:00 J.S. Kairouanaise 2-0 Menzel Nour

20:00 C.O.Transports 0-0 Jendouba Sport 1

20:00 S.S. Sfaxien 0-0 ES Rades

20:00 CS Bembla 1-0 CO Medenine

20:00 Stade tunisien 2-1 Kalaa Sport

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

20:30 TS Galaxy 2-2 Cape Town City

19:30 Beni Suef 1-0 Suhag

19:15 Racing Beirut 1-0 Salam Zgharta

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w)

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w)

19:00 Juventus U20 2-2 AS Roma U20

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20

20:00 Naft Misan 0-1 Baghdad

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan

20:00 Carl Zeiss Jena U19 0-2 Hertha Berlin U19

20:00 Hamburger SV U19 4-0 Union Berlin U19

20:00 Kaiserslautern U19 5-3 Stuttgarter Kickers Sv U19

19:00 Nurnberg U19 2-2 Augsburg U19

19:00 Ingolstadt U19 3-2 FC Heidenheim U19

19:00 1 RW Oberhausen U19 1-0 Paderborn U19

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19

19:15 Deportivo Laferrere U20 1-2 San Martin Burzaco U20

19:10 Ferrocarril Midland U20 2-0 Deportivo Merlo U20 1

19:00 Argentino Quilmes U20 2-0 Villa San Carlos U20

19:00 Talleres Remedios U20 3-2 Los Andes U20

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh

19:00 Al-Baten 0-0 Al-Hazm

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC

20:30 Olbia 2-0 Pontedera

20:05 BSG Chemie Leipzig 1-2 Energie Cottbus

20:00 FC Giessen 1-1 Astoria Walldorf

20:00 SV Lippstadt 1-2 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 VFB Lubeck 2-1 Eintracht Norderstedt

20:00 1 SV Atlas Delmenhorst 1-1 BSV Rehden

20:00 1 Schweinfurt 05 FC 2-2 Wacker Burghausen

20:00 FSV Frankfurt 0-0 SSV Ulm 1846

20:00 VFB Homberg 1-3 Koln Am

20:00 Fortuna Koln 2-1 Monchengladbach AM.

20:00 TSG Balingen 4-0 TSV Schott Mainz

20:00 Bahlinger 4-0 FK Pirmasens

20:00 FC Pipinsried 0-2 VfB Eichstatt 1

20:00 Bonner 2-2 Rot-Weiss Ahlen

20:00 Vfr Aalen 4-3 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 1 Wuppertaler 2-1 Sportfreunde Lotte

20:00 SV Straelen 0-0 Wegberg-Beeck

20:00 VfB Stuttgart II 2-0 Rot-Weiss Koblenz

20:00 Rot-Weiss Essen 1-0 SV Rodinghausen 2

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 TSV Aubstadt

20:00 SpVgg Bayreuth 5-2 Nurnberg (Youth) 1

19:00 SV Babelsberg 03 0-2 ZFC Meuselwitz

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht

19:00 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

19:00 Blonianka Blonie 3-0 Wissa Szczuczyn

19:00 Ursus Warszawa 0-3 LKS Lodz II

20:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 KR Reykjavik

20:00 Vikingur Reykjavik 2-1 Valur Reykjavik

20:00 1 Arucas CF U19 0-1 AD Huracan U19

19:00 Tenerife U19 2-1 CD Marino U19

19:00 Cordoba U19 5-1 Sporting Atletico U19

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w)

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC

19:30 FK MAS Taborsko 2-3 Marila Pribram

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec

19:00 LNZ Lebedyn 3-0 FC Lyubomyr Stavyshe

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk

20:00 1 Marsa 1-1 Fgura United

19:00 NergihasaU19 0-2 MTK Budapest U19

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ

20:30 SSV Reutlingen 05 3-1 FV Lorrach-Brombach

20:00 1 Meiendorfer SV 2-4 Uhlenhorster SC Paloma 1

20:00 SV Empor Berlin 4-0 Berlin Hilalspor 1

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal

20:30 1 Bischeim Soleil 0-1 Nancy

20:00 1 Stade Lavallois MFC 1-1 Le Mans 1

20:00 Amilly 0-5 Quevilly

20:00 Canet Roussillon 1-1 Saint-Denis Union Sport

19:00 Cannet Rocheville 1-1 Bastia Borgo 1

19:30 Anh (nữ) 1-0 Austria (w)

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ

19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 ACS Flacara Horezu

19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 1

19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2 Armata Aurul Brad

19:00 CS Ocna Mures 2-1 ACS Viitorul Cluj

19:00 2 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov

19:00 Bucovina Radauti 2-1 Stiinta Miroslava

20:30 1 Clachnacuddin 0-0 Inverurie Loco Works

18:31 FK Vozdovac U19 1-0 FK Radnicki 1923 U19

20:00 Nkwazi 0-1 Kabwe Warriors

20:00 Prison Leopards FC 1-0 Nkana FC

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1

20:00 1 Hapoel Kiryat Shmona 1-2 Hapoel Beer Sheva

20:00 1 Islami Sour Baher 2-1 Al Quwwat Al Falistinia

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1

20:30 Uthongathi FC 0-0 Cape Town All Stars

19:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-2 Inter Movistar Futsal

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

19:00 Chainat FC 2-0 Navy FC

19:00 Lamphun Warrior 2-0 Udon Thani

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1

18:00 Al futowa 6-1 Khattab

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz

20:00 PFK Kuban 0-2 Dolgiye Prudy

20:00 FK Krasnodar 2 1-0 Metallurg Lipetsk

20:00 1 Alania Vladikavkaz 2-1 Veles

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21

19:40 Remo (w) 4-0 Pinheirense PA(w)

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju

19:00 1 Kamonyi FC (w) 0-1 Inyemera WFC (w) 1

19:00 Bugesera (w) 0-0 ES Mutunda (w)

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w)

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC

20:30 City Academy FC (W) 1-6 Ambassador FC (W)

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal

19:40 Masafi 0-2 Al-Hamriyah

19:40 Gulf Heroes FC 2-2 Al Taawon

19:35 Dubba Al-Husun 2-3 Hatta

19:35 Al-Jazira Al-Hamra 2-1 Al-Rams

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w)

19:00 1 KF Ulpiana 0-3 Prishtina

19:00 Leotar 1-3 FK Velez Mostar

19:15 Polissya Zhytomyr 1-2 Podillya Khmelnytskyi

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr

19:00 Vipers 0-2 URA Kampala

19:00 1 San Lorenzo Reserves 3-1 Sarmiento Junin Reserve

19:00 Racing Club Reserves 1-1 Lanus Reserves

19:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 CA Aldosivi Reserves

19:00 Platense Reserves 1-0 Huracan Reserves

19:00 CA Patronato Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657