Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

17:10 Nhật Bản ?-? Australia

20:30 Iran ?-? Hàn Quốc

22:59 Syrian ?-? Lebanon

22:59 Oman ?-? Việt Nam

23:45 UAE ?-? Iraq

00:00 Saudi Arabia ?-? China

21:00 Kazakhstan ?-? Phần Lan

01:45 San Marino ?-? Andorra

01:45 Israel ?-? Moldova

01:45 Bồ Đào Nha ?-? Luxembourg

01:45 Ukraine ?-? Bosnia-Herzegovina

01:45 Serbia ?-? Azerbaijan

01:45 Kosovo ?-? Georgia

01:45 Bulgaria ?-? Bắc Ireland

01:45 Thụy Điển ?-? Hy Lạp

01:45 Lithuania ?-? Thụy Sĩ

01:45 Albania ?-? Ba Lan

01:45 Đan Mạch ?-? Áo

01:45 Anh ?-? Hungary

01:45 Đảo Faroe ?-? Scotland

18:00 Kazakhstan U21 ?-? U21 Thổ Nhĩ Kỳ

21:00 Armenia U21 ?-? North Macedonia U21

21:30 Slovakia U21 ?-? Malta U21

21:30 U21 Ba Lan ?-? San Marino U21

21:30 Luxembourg U21 ?-? Bosnia-Herzegovina U21

22:00 Iceland U21 ?-? U21 Bồ Đào Nha

22:00 Ukraine U21 ?-? U21 Đảo Faroe

22:00 Bulgaria U21 ?-? U21 Thụy Sĩ

22:30 Montenegro U21 ?-? Ireland U21

22:30 Italy U21 ?-? U21 Thụy Điển

22:30 Hungary U21 ?-? U21 Đức

22:30 Lithuania U21 ?-? U21 Nga

22:59 U21 Séc ?-? Kosovo U21

22:59 Moldova U21 ?-? Gibraltar U21

22:59 Belarus U21 ?-? Liechtenstein U21

22:59 U21 Na Uy ?-? Estonia U21

22:59 Israel U21 ?-? Latvia U21

23:30 Azerbaijan U21 ?-? Croatia U21

23:30 U21 Phần Lan ?-? U21 Áo

23:30 Serbia U21 ?-? U21 Pháp

01:00 U21 Bỉ ?-? U21 Đan Mạch

01:00 U21 Hà Lan ?-? Wales U21

01:45 U21 Tây Ban Nha ?-? U21 Bắc Ireland

22:59 Cambodia ?-? Guam Island

19:00 FK Takovo ?-? Radnicki Nis

20:00 Kayserispor ?-? Genclerbirligi

20:00 Galatasaray ?-? Istanbulspor

20:30 Levski Sofia ?-? Strumska Slava

00:00 KFC Mandel United ?-? Mouscron Peruwelz

00:30 Club Brugge ?-? Eendracht Wervik

04:00 Leones ?-? Tigres Zipaquira

06:00 Fortaleza F.C ?-? Boyaca Chico

05:00 Bragantino ?-? Atletico Clube Goianiense

07:30 Bahia ?-? Palmeiras

20:00 Zimbabwe ?-? Ghana

20:00 Namibia ?-? Senegal

22:59 Niger ?-? Algeria

22:59 Nam Phi ?-? Ethiopia

22:59 Congo ?-? Togo

02:00 Guinea ?-? Morocco

10:00 SY Sakhalinsk ?-? Arsenal Tula II

12:00 Dinamo Vladivostok ?-? FK Ryazan

08:05 Deportes Quindio ?-? Deportivo Pereira

05:00 Tlaxcala FC ?-? Venados FC

05:00 Correcaminos UAT ?-? Venados FC

05:00 Correcaminos UAT ?-? Pumas Tabasco

07:05 Tlaxcala FC ?-? Pumas Tabasco

09:05 Alebrijes de Oaxaca ?-? Tampico Madero

19:00 Al-Dumair FC ?-? Al-Nabek

19:00 Al Horiyah ?-? Khattab

19:00 Al Kiswa ?-? Al-Mohafza

19:00 Al-Arabi ?-? Al-Yaqdhah

08:00 FC Edmonton ?-? Atletico Ottawa

01:45 Boston United ?-? AFC Telford United

17:30 Bunyodkor Tashkent(w) ?-? Sogdiana (w)

17:30 FK Buxoro (w) ?-? Navbahor (w)

17:30 Metallurg(w) ?-? Lokomotiv Tashkent (w)

17:30 AGMK (w) ?-? PFK Qizilqum (w)

17:30 Pakhtakor Tashkent (w) ?-? Sevinch (w)

17:00 Athletic Torrellano ?-? Acero

01:45 Enfield Town ?-? Wingate Finchley

01:45 Hornchurch ?-? Cheshunt

01:45 lewes ?-? Leatherhead

01:45 Merstham ?-? Margate

01:45 Potters Bar Town ?-? East Thurrock United

01:45 Bishop's Stortford ?-? Haringey Borough

01:45 Brightlingsea Regent ?-? Bowers Pitsea

18:00 Halide Edip Adivarspor ?-? Darica Genclerbirligi

18:00 Malta U19 ?-? U19 Phần Lan

18:00 U19 Ba Lan ?-? Ukraine U19

20:00 Estonia U19 ?-? Belarus U19

20:00 U19 Đan Mạch ?-? U19 Séc

20:00 Hungary U19 ?-? U19 Áo

20:00 Kazakhstan U19 ?-? U19 Bắc Ireland

20:00 Georgia U19 ?-? U19 Na Uy

20:00 Kosovo U19 ?-? Wales U19

20:30 Lithuania U19 ?-? Iceland U19

20:30 Slovenia U19 ?-? Italy U19

01:45 Yeovil Town ?-? Altrincham

19:00 Helsingborg U21 ?-? Kalmar U21

20:30 Halmstads U21 ?-? Trelleborg U21

21:00 IFK Varnamo U21 ?-? Mjallby AIF U21

22:00 Varbergs BoIS U21 ?-? Falkenbergs FF U21

22:00 Gais Goteborg U21 ?-? Norrby IF(U21)

07:00 Los Andes ?-? Flandria

18:15 Ironi Bnei Shaab ?-? Maccabi Ironi Yafia

21:00 Hapoel Beer Sheva U19 ?-? Maccabi Haifa U19

00:00 Borgeby FK (w) ?-? FC Rosengard (w)

04:00 New England Revolution B ?-? Forward Madison FC

14:30 Garhwal Diamon ?-? Garhwal FC

17:00 Shastri FC ?-? Delhi United

17:00 Croatia U19 ?-? Bulgaria U19

19:00 Spain U18 ?-? Portugal U18

20:30 U19 Thụy Sĩ ?-? U19 Nga

21:00 Romania U18 ?-? Turkey U18

22:30 Gambia ?-? Nam Sudan

22:30 Morocco B ?-? Sierra Leone

22:59 Bahrain SC ?-? Al-Najma

22:59 Qalali ?-? Isa Town

22:59 Al-Ittifaq ?-? Al-Tadhmon

16:15 CD Basconia ?-? Uritarra

16:15 Santutxu FC ?-? Barakaldo CF

16:30 Constancia ?-? CF Platges De Calvia

16:30 CD El Palo ?-? Intergym Melilla

16:30 Portugalete ?-? Amurrio

17:00 UP Langreo B ?-? Sporting de Gijon B

17:00 Villarreal C ?-? Torrent C.F

17:00 CD Utrera ?-? CD Rota

17:00 CD Huetor Vega ?-? Alhaurin de la Torre

17:00 UD Tomares ?-? CA Antoniano

17:00 EI San Martin ?-? SD Lenense

17:00 UD Torre del Mar ?-? Atletico Porcuna CF

17:00 CD Mirandes B ?-? Tuoer De Cilliers

17:00 CE Campos ?-? Son Veri

17:00 the Sith ?-? CD Praviano

17:00 Cordoba B ?-? Conil CF

17:00 CE Felanitx ?-? CE Mercadal

17:00 CD Lealtad ?-? L Entregu CF

17:00 Mallorca B ?-? UD Poblense

17:00 Inter Ibiza ?-? CD Murense

17:00 Malaga B ?-? CD Alhaurino

17:00 Santanyi ?-? CF Soller

17:00 Portmany ?-? San Rafael

17:00 UD Los Barrios ?-? CD Cabecense

17:00 CD Ribert ?-? Palencia

17:30 La Quadra ?-? Marino

17:30 CD Serverense ?-? San Jodie

18:00 UD Gran Tarajal ST ?-? Villa Santa Brigida

18:00 UD Las Zocas ?-? Union Viera

18:00 Tenisca ?-? Tenerife B

18:00 Las Palmas C ?-? CD Santa Ursula

18:00 CD Buzanada ?-? CD Union Sur Yaiza

18:00 CD Vera ?-? Herbania

21:00 Alaves B ?-? CD Lagun Onak

21:30 Llosetense ?-? CD Binissalem

22:00 Atzeneta UE ?-? Jove Espanol

22:00 Beti Gazte ?-? Pasaia KE

22:00 Real Avila CF ?-? Colegios Diocesanos

22:00 CyDL Jupiter Leones ?-? CA Bembibre

22:00 Yague CF ?-? CD Arnedo

22:00 Real Titanico Laviana ?-? CD Mosconia

22:00 Aurrera Ondarroa ?-? CD Vitoria(SPA)

22:00 Atletico Astorga ?-? CD La Virgen Del Camino

22:00 Urraca ?-? Real Oviedo B

22:00 Viveiro CF ?-? CD Barco

22:00 CD Tuilla ?-? CD Llanes

22:00 SD Beasain ?-? SD Deusto

22:00 Anaitasuna ?-? Tolosa

22:00 Silla CF ?-? Recambios Colon CD

22:00 Ciudad Rodrigo ?-? UD Santa Marta

22:00 CD Choco ?-? Sofan

22:00 Polvorin ?-? Juvenil Ponteareas

22:00 Racing Villalbes ?-? UD Somozas

22:30 Arandina ?-? Almazan

22:30 Ceuta B ?-? Lucena CF

22:30 AD Cartaya ?-? Sevilla C

22:30 UD Gijon Industrial ?-? SD Navarro CF

22:30 Luarca CF ?-? CD Covadonga

22:30 Villajoyosa ?-? CD Olimpic Xativa

22:30 UD Collerense ?-? UD Rotlet Molinar

22:59 CF Noia ?-? CF Alondras

22:59 CD Estradense ?-? Atletico Arnoia

22:59 Almeria B ?-? Torredonjimeno

22:59 CD Roda ?-? Castellon B

22:59 Caudal ?-? CD Colunga

22:59 UD San Pedro ?-? UD Marbella

22:59 Ourense CF ?-? Deportivo La Coruna B

22:59 Elche CF Ilicitano ?-? Valencia CF Mestalla

22:59 CD Pozoblanco ?-? Puente Genil

22:59 Cultural de Durango ?-? SD San Ignacio

00:00 Rapido de Bouzas ?-? CSD Arzua

00:00 Callosa Deportiva CF ?-? Orihuela CF

01:00 Real Jaen CF ?-? Huetor Tajar

01:00 Plymouth Argyle ?-? Swindon Town

01:00 Forest Green Rovers ?-? Brighton U21

01:00 Newport County ?-? Arsenal U21

01:45 Portsmouth ?-? Sutton United

00:45 IFK Stocksund ?-? FC Arlanda

03:00 Potyguar Seridoense ?-? Riachuelo AC

01:45 Sholing FC ?-? AFC Totton

01:00 Queens Park Rangers U23 ?-? Nottingham Forest U23

22:59 SV Lippstadt 08 ?-? Preuben Munster

00:00 TSV Berg ?-? Stuttgarter Kickers

00:00 SV Burgaltendorf 1913 ?-? SV Straelen

00:30 Rot-Weiss Oberhausen ?-? SV Genc Osman Duisburg

00:30 MSV Düsseldorf ?-? SC Velbert

05:00 Sampaio Correa ?-? Vitoria BA

07:30 Cruzeiro (MG) ?-? Botafogo RJ

13:00 Chamunda FC ?-? SWS Shivaji FC

17:00 Ratlam City FC ?-? Lions Club

04:00 Itabaiana(SE) ?-? Bahia de Feira BA

07:30 Treze Campina Grande PB ?-? Floresta CE

07:30 Juazeirense ?-? Central SC

23:30 SV Wals-Grunau ?-? SV Grodig

23:45 Trenkwalder Admira (Youth) ?-? SC Mannsdorf

01:00 Socorrense SE ?-? Aracaju FC

01:00 Santa Cruz SE ?-? Rosario Central SE

01:45 Nantwich Town ?-? Warrington Town AFC

01:45 South Shields ?-? Morpeth Town

01:45 Whitby Town ?-? Scarborough

01:45 Bamber Bridge ?-? Atherton Collieries

01:45 Witton Albion ?-? Ashton United

01:45 Basford Utd ?-? Buxton FC

01:45 Grantham Town ?-? Matlock Town

01:45 Hyde F.C. ?-? Radcliffe Borough

01:45 Lancaster City ?-? FC United of Manchester

01:45 Mickleover Sports ?-? Stafford Rangers

21:55 Al-Nahdha ?-? Al-Akhdoud

22:20 Al Kholood ?-? Al-Qadasiya

22:35 Uhud ?-? Al Wehda Mecca

01:00 Barreiros ?-? Serrano PE

01:00 Santoli ?-? Atletico PE

01:00 Ipojuca AC ?-? Cabense PE

01:00 Pesqueira FC ?-? 1 de Maio FC

01:00 Ypiranga PE ?-? Caruaru City FC

01:00 America PE ?-? Ferroviario do Cabo

15:00 Khovd Western ?-? Hunters FC

17:00 Khovd ?-? Tuv Buganuud

19:00 Republic of Ireland (w) U17 ?-? Bulgaria (w) U17

19:00 Austria (w) U17 ?-? Denmark (w) U17

19:00 Greece (w) U17 ?-? Switzerland (w) U17

22:00 Norway (w) U17 ?-? Hungary (w) U17

19:00 Schalke 04 (Youth) ?-? Fortuna Koln

00:00 Unterhaching ?-? TSV Buchbach

00:00 FC Augsburg II ?-? Greuther Furth (Youth)

18:00 Shurtan Guzor ?-? Xorazm Urganch

18:15 Aral Nukus ?-? Yangiyer

19:30 Moghayer Al Sarhan ?-? Kufer Soom

19:30 Al-Ahly ?-? Al-Tora

16:00 Denmark U17 ?-? Turkey U17

20:30 Slovenia U17 ?-? Austria U17

20:30 Kosovo U17 ?-? Faroe Islands U17

21:00 Malta U17 ?-? Montenegro U17

21:00 luxembourg U17 ?-? Azerbaijan U17

21:00 Norway U17 ?-? Belgium U17

22:59 JK Viljandi Tulevik U19 ?-? FA Kalev Tartu U19

21:00 Asker ?-? Tromsdalen

01:45 Great Wakering Rovers ?-? Brentwood Town

01:45 Coggeshall Town ?-? Hullbridge Sports

01:45 VCD Athletic ?-? Corinthian FC

01:15 America MG (Youth) ?-? Sport Club Recife (Youth)

01:15 Atletico Paranaense (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:15 Botafogo RJ (Youth) ?-? Corinthians Paulista (Youth)

01:15 Chapecoense (Youth) ?-? Sao Paulo (Youth)

01:15 Fluminense RJ (Youth) ?-? Gremio (Youth)

01:15 Internacional RS (Youth) ?-? Cruzeiro (Youth)

01:15 Palmeiras (Youth) ?-? Ceara (Youth)

01:15 Santos (Youth) ?-? Vasco da Gama (Youth)

16:00 Marina Sport U19 ?-? Celta Vigo U19

17:00 Castilleja CF U19 ?-? Sevilla U19

17:30 Recreativo Huelva U19 ?-? Seneca CF U19

18:30 Real Betis U19 ?-? CD El Ejido U19

22:00 Tiro Pichon U19 ?-? Almeria U19

22:00 Cordoba U19 ?-? Granada U19

22:59 Coria CF U19 ?-? Cadiz U19

21:55 Khaitan ?-? Al-Yarmouk

21:55 Al Fahaheel SC ?-? Al-Ttadamon(KUW)

00:00 Al-Salmiyah ?-? Al-Jahra

04:00 Inder Girardota ?-? FC Leones Reserves

02:00 CD Copiapo S.A. ?-? San Marcos de Arica

04:00 San Luis Quillota ?-? Deportes Santa Cruz

06:30 Municipal Iquique ?-? Cobreloa

01:30 Martal Method (w) ?-? Mgarr (w)

01:30 San Gwann FC (W) ?-? Swieqi United (w)

16:00 France U18 ?-? Algeria U18

20:00 Italy U20 ?-? Portugal U20

21:00 U19 Bỉ ?-? U19 Anh

21:00 U19 Anh ?-? U19 Bỉ

21:00 U19 Hà Lan ?-? U19 Đức

22:00 Jordan ?-? Uzbekistan

22:30 Austria U18 ?-? Holland U18

22:59 Bahrain ?-? New Zealand

22:59 Slovakia U19 ?-? U19 Bồ Đào Nha

01:45 Ireland ?-? Qatar

22:00 Molde B ?-? Orkla

00:00 Ciudad Nueva Santa Cruz ?-? FC Libertad

02:30 Atletico Bermejo ?-? Universitario de Sucre

03:00 Mojocoya ?-? Garcia Agreda

18:30 FC Achva Kfar Manda ?-? Hapoel Bueine

15:15 Cilegon United ?-? Perserang Serang

18:15 AS Abadi ?-? PSPS Pekanbaru

18:30 PSIM Yogyakarta ?-? Persis Solo FC

20:30 Persiba Balikpapan ?-? PSBS Biak

19:00 Pascani ?-? Husana Husi

01:45 Rushden Diamonds ?-? Rushall Olympic

01:45 Biggleswade Town ?-? Stratford Town

01:45 Bromsgrove Sporting FC ?-? Banbury United

01:45 Leiston FC ?-? St Ives Town

01:45 Peterborough Sports ?-? Lowestoft Town

01:45 Tamworth ?-? Stourbridge

01:45 Pontefract Collieries ?-? Stocksbridge Park Steels

01:45 Marske United ?-? Brighouse Town

01:45 Runcorn Linnets ?-? Newcastle Town FC

01:00 Victoriano Arenas ?-? Club Lujan

01:00 CA Atlas ?-? Ferrocarril Midland

01:00 Argentino de Merlo ?-? Berazategui

01:00 Sportivo Dock Sud ?-? Central Cordoba De Rosario

01:00 Claypole ?-? Sportivo Italiano

01:00 Real Pilar ?-? El Porvenir

01:00 General Lamadrid ?-? Deportivo Espanol

06:00 Deportivo Laferrere ?-? San Martin Burzaco

00:00 U23 Ả Rập Xê-út ?-? Jordan U23

03:10 Club Atletico Tigre ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

07:05 Gimnasia Mendoza ?-? Belgrano

20:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal ?-? Sandro Abate Avellino Futsal

01:00 VD Manfredonia Futsal ?-? Petrarca Padova C5 Futsal

01:00 Catania Futsal ?-? Royal Saint Giuseppe Futsal

01:00 Pessah Lo Fano ?-? Pescara Futsal

01:45 Romania Indoor Soccer ?-? L84 Futsal

01:45 Carme Dawson ?-? Cormar Polistena Indoor Soccer

23:45 SV Lebring ?-? Weinland Gamlitz

01:30 Hartley Wintney ?-? Hendon

01:45 Chesham United ?-? Swindon Supermarine

01:45 Farnborough Town ?-? Gosport Borough

01:45 Harrow Borough ?-? Beaconsfield SYCOB

01:45 Metropolitan Police ?-? Kings Langley

01:45 Walton Casuals ?-? Wimborne Town

01:45 Weston Super Mare ?-? Yate Town

01:00 Centro Espanol ?-? Central Ballester

01:00 Caxias RS U20 ?-? Nova Prata RS U20

01:00 Retro FC Brasil U20 ?-? Petrolina PE Youth

01:00 Sao Gabriel U20 ?-? SC Doze Horas U20

01:00 Hercilio Luz U20 ?-? Brusque U20

01:45 Barry Town United ?-? UWIC Inter Cardiff

01:45 Caernarfon ?-? Flint Town

01:45 Connahs Quay Nomads FC ?-? Newtown AFC

01:45 Pen-y-Bont FC ?-? Haverfordwest County

01:45 The New Saints ?-? Bala Town F.C.

01:00 Cruzeiro RS ?-? Garibaldi

12:00 Shine Yarmag (w) ?-? UBC FC (W)

01:00 Sao Caetano ?-? Taubate

01:00 EC Sao Bernardo/SP ?-? Sao Bernardo

01:00 Noroeste ?-? Rio Claro

01:00 Juventus SP ?-? Atibaia

01:00 AE Velo Clube SP ?-? CA Votuporanguense SP

03:00 Comercial-SP ?-? Botafogo B SP

03:00 XV de Piracicaba ?-? Sao Bento

22:00 Inter Turku U20 ?-? GrIFK U20

04:00 Sporting San Jose ?-? Jicaral

05:00 Perez Zeledon ?-? Herediano

07:00 AD San Carlos ?-? Cartagines Deportiva SA

08:00 Alajuelense ?-? Santos De Guapiles

01:45 Hungerford Town ?-? Braintree Town

17:15 FC Uzhgorod ?-? Podillya Khmelnytskyi

19:30 Prykarpattya Ivano Frankivsk ?-? Ahrobiznes TSK Romny

18:00 Barnsley U23 ?-? Ipswich U23

19:00 Colchester United U23 ?-? Wigan U23

01:00 Inter Santa Maria(RS) ?-? Avenida RS

05:00 CE Lajeadense ?-? Guarani RS

05:00 Rampla Juniors FC ?-? Uruguay Montevideo

07:30 Danubio FC ?-? CA Juventud

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 12/10/2021) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657