Tỷ số trực tuyến hôm nay - Livescore trực tiếp bóng đá

  40' Italy 0 - 0 Bỉ 0 - 0

  40' Irodotos 0 - 0 AO Episkopis Rethymno 0 - 0

  34' Yeni Malatyaspor 0 - 0 Gazisehir Gaziantep 0 - 0

  41' Orfeas Xanthi 0 - 0 Apollon Paralimniou 0 - 0

  41' Panionios 0 - 0 Agios Ierotheos 0 - 0

  41' Makedonikos 0 - 0 Panserraikos 0 - 0

  41' Kallithea 0 - 0 AE Kifisias 0 - 0

  41' NK Nedeljanec 0 - 0 Dinamo Zagreb 0 - 0

  40' FC Zuzenhausen 1 - 1 ATSV Mutschelbach 0 - 0

  76' FK Shkendija 79 2 - 2 Partizani Tirana 0 - 2

  41' Benin 0 - 1 Tanzania 0 - 0

  37' Uganda 1 - 0 Rwanda 0 - 0

  41' CH Trung Phi 0 - 1 Nigeria 0 - 0

  38' Kenya 0 - 0 Mali 0 - 0

  77' 1 Real Sociedad B 1 - 1 Ponferradina 1 0 - 0

  36' SC Covilha 1 - 0 Nacional da Madeira 0 - 0

  HT ADO Den Haag 1 - 1 Den Bosch 1 - 1

  39' Sandecja Nowy Sacz 0 - 1 Miedz Legnica 0 - 0

  41' OKS Stomil Olsztyn 0 - 0 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0 - 0

  27' Mashuk-KMV 0 - 1 FK Forte Taganrog 0 - 0

  42' FK Chayka Pesch 2 - 0 Alania-d Vladikavkaz 0 - 0

  40' Shinnik Yaroslavl 0 - 0 FC Murom 0 - 0

  41' Kairat Moskva 1 - 0 Zenit-2 St.Petersburg 0 - 0

  40' Saturn Moscow 1 - 0 Metallurg Vidnoye 0 - 0

  40' 1 Luki Energiya 0 - 0 FC Olimp Odintsovo 0 - 0

  81' FK Znamya Noginsk 1 - 1 Kvant Obninsk 0 - 0

  83' Zenit Penza 3 - 1 Avangard 2 - 1

  82' FK Fakel Voronezh Youth 0 - 1 Dinamo Briansk 0 - 1

  80' Spartak Nalchik 1 - 0 FK Kuban Kholding 1 - 0

  39' Radunia Stezyca 0 - 1 Ruch Chorzow 0 - 0

  41' FK Zarkovo 0 - 0 Timok 0 - 0

  43' Indjija 0 - 0 IMT Novi Beograd 0 - 0

  39' FK Radnicki Sremska Mitrovica 1 - 1 Kabel Novi Sad 0 - 0

  12' MNK FC Ljubljana 0 - 0 Roltek Dob 0 - 0

  10' NK Fuzinar 0 - 0 Drava 0 - 0

  36' Boston River 0 - 0 Villa Espanola 0 - 0

  40' Sokol Hostoun 1 - 1 Loko Vltavin 0 - 0

  54' Somaspor 1 - 0 Turgutluspor 1 - 0

  50' Sariyer 3 - 0 Bayburt Ozel Idare 3 - 0

  52' Inegolspor 1 - 0 Diyarbakirspor 1 - 0

  50' Bodrumspor 2 - 0 Kahramanmarasspor 2 - 0

  82' Nigde Belediyespor 0 - 0 Afjet Afyonspor 0 - 0

  82' Anadolu Selcukluspor 1 - 1 Nazillispor 1 - 0

  82' Zonguldak 3 - 1 Eskisehirspor 2 - 1

  11' FC Suduroy 0 - 0 B71 Sandur 0 - 0

  43' Musongati FC 1 - 0 Le Messager Ngozi 0 - 0

  41' Olympique Star 0 - 0 Bujumbura City 0 - 0

  37' Vitalo 0 - 0 BS Dynamic 0 - 0

  36' Al Ahli Jeddah (Youth) 0 - 0 Al-Ittihad (Youth) 0 - 0

  40' Reading (w) 2 - 0 Aston Villa (w) 0 - 0

  41' Brighton H.A. (w) 1 - 0 Tottenham Hotspur (w) 0 - 0

  40' Kolding BK (w) 0 - 1 Brondby IF (w) 0 - 0

  11' Urania 0 - 0 Slovam lovenson 0 - 0

  11' Nk Neretvanac Opuzen 0 - 0 NK HV Posedarje 0 - 0

  HT Hapoel Holon Yaniv 1 - 1 Maccabi Shaarayim 1 - 1

  41' CS Municipal 0 - 0 FC Naciones Unidas 0 - 0

  41' Queen's Park(w) 0 - 0 Stirling University (w) 0 - 0

  41' SC Paderborn 07 U17 0 - 0 RW Essen U17 0 - 0

  40' Dinamo-BGUFK Minsk (w) 2 - 0 FK Minsk (w) 0 - 0

  11' SK Nova Dedinka 1 - 0 Dunajska Luzna 0 - 0

  10' Tomasov 0 - 0 Kalinkovo 0 - 0

  11' Malacky 0 - 0 FK Slovan Most pri Bratislave 0 - 0

  50' Liptovska Stiavnica 0 - 0 Rimavska Sobota 0 - 0

  51' Lednicke Rovne 0 - 1 Slovan Duslo Sala 0 - 1

  52' Galanta 2 - 1 Nove Mesto 1 - 1

  55' Tatran Krasno nad Kysucou 0 - 1 Fomat Martin 0 - 1

  53' OFK Malzenice 2 - 0 TJ Spartak Myjava 2 - 0

  78' KSF Prespa Birlik 2 - 3 Nosaby IF 0 - 1

  87' Angelholms FF 1 - 0 Varbergs GIF FK 0 - 0

  78' IK Oddevold 2 - 0 Stenungsunds IF 2 - 0

  40' FC Rapperswil-Jona 0 - 0 FC Sion U21 0 - 0

  38' Jaro 1 - 0 Gnistan Helsinki 0 - 0

  79' PK-35 Vantaa 1 - 2 MuSa 1 - 1

  80' JIPPO 0 - 6 Klubi 04 Helsinki 0 - 4

  82' KPV 2 - 1 MP MIKELI 1 - 1

  41' KSP Kielce (w) 0 - 0 Wanda NH Krakow (w) 0 - 0

  45'+ Medyk Konin II (w) 0 - 0 AZS KU Uniwersytetu Warsaw (w) 0 - 0

  45'+ Podgorze Krakow (w) 0 - 0 Respekt Myslenice (w) 0 - 0

  40' Inter Turkspor Kiel 0 - 0 TSV Kronshagen 0 - 0

  78' SV Todesfelde 1 - 0 SV Preussen 09 Reinfeld 1 - 0

  77' Sunderland U23 2 - 1 Leeds United U23 1 - 1

  83' Tennis Borussia Berlin 0 - 2 Berliner AK 07 0 - 2

  38' Amiens U19 0 - 0 Drancy U19 0 - 0

  39' ASPTT Dijon U19 0 - 0 Pontarlier U19 0 - 0

  38' AuxerreU19 0 - 0 Troyes U19 0 - 0

  41' StrasbourgU19 2 - 1 Dijon U19 0 - 0

  33' Marseille U19 0 - 1 Toulouse U19 0 - 0

  36' Avenir Sportif Beziers U19 1 - 0 Pieve di Lota U19 0 - 0

  39' Toulon U19 0 - 0 Istres U19 0 - 0

  37' Tours U19 0 - 0 Bordeaux U19 0 - 0

  38' Laval U19 0 - 0 Rennes U19 1 0 - 0

  39' Bourg Peronnas U19 1 - 1 Paris FC U19 0 - 0

  41' Torcy U.S U19 0 - 0 Nancy U19 0 - 0

  39' Chateauroux U19 1 - 1 Le Mans U19 0 - 0

  41' 1 Evreux U19 1 - 0 Orleans US 45 U19 0 - 0

  39' Agarista CSF Anenii Noi (W) 3 - 0 FC Belceanka (w) 0 - 0

  37' Cardiff City FC (w) 1 - 1 Pontypridd Town (w) 0 - 0

  38' Port Talbot (w) 0 - 0 The New Saints (W) 0 - 0

  39' Barry Town (W) 0 - 2 Cardiff Metropolitan (w) 0 - 0

  84' Fredensborg (w) 5 - 2 BK Fremad Amager (w) 3 - 1

  11' SD Cirkulane 0 - 0 Koroska Dravograd 0 - 0

  9' Sampion Celje 0 - 0 NK Posavje Krsko 0 - 0

  40' Postojna 0 - 0 NK Brinje Grosuplje 0 - 0

  39' Brda 0 - 3 Tolmin 0 - 0

  41' Wilpas 1 - 0 Peimari United 0 - 0

  36' Villa San Carlos U20 0 - 0 UAI Urquiza U20 0 - 0

  34' Deportivo Espanol U20 0 - 2 Sacachispas U20 0 - 0

  37' Thisted FC 2 - 0 FA 2000 0 - 0

  49' Pro Sesto 0 - 0 Pro Patria 0 - 0

  47' Legnago Salus 1 - 1 Us Pergolettese 1 - 1

  54' Albinoleffe 2 - 1 Renate AC 1 - 1

  51' USD Virtus Verona 0 - 0 Triestina 0 - 0

  51' Trento 0 - 0 US Fiorenzuola 0 - 0

  52' SudTirol 0 - 0 Giana 0 - 0

  51' Seregno 1 - 1 Mantova 1 - 1

  52' Cesena 1 - 0 Ancona 1 - 0

  51' Lucchese 1 - 1 Vis Pesaro 1 - 1

  39' Hammarby (w) 1 - 0 AIK Solna (w) 0 - 0

  84' Kristianstads DFF (w) 2 - 0 Eskilstuna United (w) 0 - 0

  36' HSC Hannover 0 - 2 Oldenburg 0 - 0

  37' SV Drochtersen/Assel 2 - 0 VFB Lubeck 0 - 0

  79' FC Teutonia 05 1 - 1 Holstein Kiel II 0 - 0

  79' St Pauli II 1 - 1 ETSV Weiche Flensburg 1 - 1

  53' Ethad Al-Ramtha 1 - 0 Mansheiat Bani Hasan 0 - 0

  48' Al-Arabi Irbid 0 - 1 Al Yarmouk 0 - 1

  41' Poland U17 0 - 0 Andorra U17 0 - 0

  5' Nocerina 0 - 0 FBC Gravina 0 - 0

  40' Cynthiabalonga 0 - 2 Sassari Torres 0 - 0

  38' Azy based nano Bo 1 - 0 ASD Cartigliano 0 - 0

  38' Atletico Uri 0 - 0 Carbonia 0 - 0

  37' AC Leon Monza Brianza 3 - 1 Caravaggio 0 - 0

  37' Cattolica SM Calcio 1 - 0 AC Dolomiti Bellunesi 0 - 0

  41' ACSD Saluzzo 0 - 0 FC Vado 0 - 0

  41' Afragolese 1944 0 - 0 Gladiator 0 - 0

  40' Citta Di S. Agata 1 - 0 ASD Troina 0 - 0

  41' US Mariglianese 0 - 0 ASD Molfetta 0 - 0

  40' ASD Seravezza Calcio 1 - 0 Forli 0 - 0

  41' FC Matese 0 - 0 Vastese 0 - 0

  40' Ponte San Pietro 0 - 1 Desenzano Calvina 0 - 0

  41' Castelfidardo 0 - 0 Castelnuovo 0 - 0

  39' Chieri 1 - 0 Ligorna 0 - 0

  40' Aglianese 0 - 1 Real Forte Querceta 0 - 0

  42' USD Castellanzese 1 - 0 Olginatese 0 - 0

  41' San Nicolo Notaresco 0 - 0 Vastogirardi 0 - 0

  38' US Casertana 1908 0 - 0 Casarano 0 - 0

  40' Luparense FC 1 - 0 Delta Porto Tolle 0 - 0

  41' A.C. Crema 1908 0 - 0 ASD Brusaporto 0 - 0

  39' ASD Lornano Badese 0 - 0 ASD Pro Livorno 0 - 0

  41' USD Pont Donnaz 0 - 0 SC Caronnese 0 - 0

  39' Rimini 3 - 0 SCD Progresso Calcio 0 - 0

  37' ASD Montegiorgio 1 - 2 Atletico Terme Fiuggi 0 - 0

  40' ASD Sasso Marconi 1 - 1 Bagnolese 0 - 0

  41' AC Este 0 - 0 Montebelluna 0 - 0

  39' USD Bitonto 1 - 1 San Giorgio 1926 0 - 0

  39' Nardo 0 - 1 Bisceglie 1913 0 - 0

  39' Asd Pineto Calcio 0 - 0 Trastevere Calcio 0 - 0

  41' Acireale 0 - 0 Santa Maria 0 - 0

  37' Chieti 0 - 0 Fano Calcio 0 - 0

  41' As Casale Calcio 0 - 1 Derthona 0 - 0

  39' Montespaccato 2 - 2 Sangiovannese 0 - 0

  44' Lentigione 0 - 0 Prato 0 - 0

  43' Lavagnese 0 - 0 ASD RG Ticino 0 - 0

  42' Legnano 0 - 2 US Breno 0 - 0

  40' Rieti 0 - 1 Arezzo 0 - 0

  41' Franciacorta 0 - 2 Vis Nova Giussano 0 - 0

  39' Sangiuliano City Nova 0 - 1 USD Casatese 0 - 0

  37' FB Brindisi 1912 0 - 0 Rotonda 0 - 0

  40' ASD Flaminia Civita Castellana 1 - 2 Poggibonsi 0 - 0

  41' Portici 1906 0 - 0 ASD San Luca 0 - 0

  41' Cassino 0 - 0 AS Ostia Mare 0 - 0

  41' Clodiense 0 - 0 ACD Campodarsego 0 - 0

  41' Gozzano 0 - 0 Sestri Levante 0 - 0

  41' Virtus Ciserano Bergamo 0 - 0 Arconatese 0 - 0

  41' Fossano Calcio 0 - 0 Sanremese 0 - 0

  41' US Adriese 0 - 0 AC Mestre 0 - 0

  41' Sona 0 - 0 US Folgore Caratese 0 - 0

  41' Borgosesia 0 - 0 A.S. Varese 0 - 0

  39' Cittanovese 2 - 0 ASD Sancataldese 0 - 0

  41' Fanfulla Cavenago 0 - 0 Mezzolara 0 - 0

  41' Gavorrano 0 - 0 Foligno Calcio 0 - 0

  41' Trapani 0 - 0 Rende 0 - 0

  39' ASD Cascina Caclio 0 - 0 Scandicci 0 - 0

  41' Ghivizzano 0 - 0 Tritium 0 - 0

  37' FC Lamezia Terme 2 - 0 ASD Licata 0 - 0

  41' Gelbison 0 - 0 Citta di Messina 0 - 0

  41' San Martino Speme 0 - 0 GSD Ambrosiana 0 - 0

  41' Cavese 0 - 0 Giarre 0 - 0

  41' ASD Cannara 0 - 0 US Pianese 0 - 0

  41' USD Latte Dolce 0 - 0 Vis Artena 0 - 0

  41' ASD Paterno 0 - 0 Castrovillari 0 - 0

  40' ASD Alcione 2 - 0 Borgo San Donnino 0 - 0

  41' Correggese Calcio 0 - 0 Ravenna 0 - 0

  41' Villa dAlme Valbrembana 0 - 0 Real Calepina FC 0 - 0

  41' FC Francavilla 0 - 0 AS Sorrento Calcio 0 - 0

  41' ASD Lanusei 0 - 0 Team Nuova Florida 0 - 0

  41' USD Lavello 0 - 0 SS Nola 1925 0 - 0

  41' Athletic Carpi 0 - 0 Sammaurese 0 - 0

  41' SC Trestina 0 - 0 San Donato Tavarnelle 0 - 0

  38' Rosenborg B 1 - 1 Nardo FK 0 - 0

  41' Egersunds IK 1 - 0 Skeid Oslo 0 - 0

  41' St. Patricks U19 0 - 0 Shamrock Rovers U19 0 - 0

  36' Treaty United FC U19 0 - 0 Waterford United U19 0 - 0

  45'+ Luso Africa (w) 0 - 0 Rosina Sedibane Sports School (w) 0 - 0

  38' 1 Fortaleza (Youth) 1 - 0 Bahia (Youth) 1 0 - 0

  40' Orleta Radzyn Podlaski 0 - 0 Podhale Nowy Targ 0 - 0

  41' KSZO Ostrowiec 0 - 0 Korona Rzeszow 0 - 0

  83' Sokol Sieniawa 0 - 0 Wisla Sandomierz 0 - 0

  39' Nantes (w) 1 - 0 US Orleans (W) 0 - 0

  37' Rodez Aveyron (w) 0 - 1 Thonon Evian FC (W) 0 - 0

  43' Grenoble Claix (w) 1 - 0 Nimes MG (W) 0 - 0

  86' Lille (w) 2 - 0 Saint Malo (w) 0 - 0

  37' SK Poricany 1 - 1 Benatky Nad Jizerou 0 - 0

  36' Polanka nad Odrou 0 - 0 Opava II 0 - 0

  35' AFC Humpolec 0 - 2 Zdar nad Sazavou 0 - 0

  38' Sokol Tasovice 2 - 1 Havlickuv Brod 0 - 0

  40' Tatran Sedlcany 0 - 2 Ceske Budejovice B 0 - 0

  39' FK Jindrichuv Hradec 1 - 0 SK Otava Katovice 0 - 0

  38' Sumperk 0 - 1 Hranice KUNZ 0 - 0

  40' Polna 0 - 1 Sokol Lanzho 0 - 0

  41' AS Trencin (w) 0 - 0 Dukla Banska Bystrica (w) 0 - 0

  49' TJ Spartak Myjava(w) 0 - 0 Slovan Bratislava (w) 0 - 0

  76' SKF Zilina (w) 3 - 0 FK Nove Zamky (w) 1 - 0

  38' London Bees (w) 1 - 0 Gillingham (w) 0 - 0

  20' Queens Park Rangers (w) 0 - 0 Keynsham Town (w) 0 - 0

  35' Crawley Wasps (w) 2 - 0 Chichester City (w) 0 - 0

  35' Ipswich Town (w) 2 - 0 Milton Keynes Dons (w) 0 - 0

  41' Southampton (w) 0 - 0 Cardiff City (w) 0 - 0

  50' Wan Chai 0 - 2 Sao Jose(AP) 0 - 2

  80' Bergheim/Hof (w) 0 - 5 Sturm Graz/Stattegg (w) 0 - 1

  86' FC Chernigiv 3 - 2 FK Epitsentr Dunayivtsi 1 - 0

  84' Metalurh Zaporizhya 1 - 0 Krystal 1 1 - 0

  86' FC Bukovyna chernivtsi 0 - 3 FC Livyi Bereh 0 - 0

  83' FK Viktoriya Mykolaivka 3 - 2 FC Sumy 1 2 - 1

  83' 1 FC Vovchansk 1 - 1 Skoruk Tomakovka 0 - 1

  81' Dinaz Vyshgorod 2 - 0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0 - 0

  83' FC Baranovichi 2 - 3 Krumkachy Minsk 1 - 2

  41' France U20 0 - 0 Tunisia U20 0 - 0

  78' Turkey U18 0 - 3 Portugal U18 0 - 1

  40' Grorud B 0 - 0 Funnefoss/Vormsund 0 - 0

  40' Nordstrand 1 - 1 Melbo 0 - 0

  40' Ullern FC 3 - 1 Tromso B 0 - 0

  11' FSV Duisburg 0 - 0 SpVg Schonnebeck 0 - 0

  5' Siegburger SV 04 0 - 0 SV Eilendorf 0 - 0

  7' FC Pesch 1956 0 - 0 SpVg Frechen 20 0 - 0

  11' VfB Hilden 0 - 0 TV Jahn Hiesfeld 0 - 0

  11' FC Monchengladbach 1894 0 - 0 Cronenberger SC 0 - 0

  11' SV Deutz 05 0 - 0 Hennef 05 0 - 0

  11' FC Speyer 0 - 0 Hertha Wiesbach 0 - 0

  11' TuRU Dusseldorf 0 - 0 SF Baumberg 0 - 0

  11' Habenhauser 0 - 0 ESC Geestemunde 0 - 0

  25' Sterkrade 0 - 1 SSVg Velbert 0 - 0

  40' Hammer SpVg 0 - 0 Holzwickeder SC 0 - 0

  41' Duren 0 - 0 Fortuna Cologne II 0 - 0

  38' FC Monheim 1 - 0 SC Union Nettetal 0 - 0

  40' Erndtebruck 0 - 0 SC Preussen Munster II 0 - 0

  40' FC Kray 0 - 2 TSV Meerbusch 0 - 0

  35' Wattenscheid 09 0 - 0 FC Kaan-Marienborn 0 - 0

  40' SV Breinig 1 - 0 Blau-Weib Friesdorf 0 - 0

  40' SC Velbert 0 - 1 SF Niederwenigern 0 - 0

  40' VfL Oldenburg 1 - 1 FC Hagen/Uthlede 0 - 0

  40' Schwarz-Weiss Essen 0 - 1 Bocholt FC 0 - 0

  40' VfR Garching 1 - 0 TSV 1860 Munchen (Youth) 0 - 0

  40' FC Deisenhofen 1 - 0 VFB Hallbergmoos 0 - 0

  40' Freie Turnerschaft Braunschweig 0 - 0 Germania Egestorf 0 - 0

  40' Rielasingen Arlen 0 - 0 TSG Backnang 0 - 0

  40' TuS Haltern 0 - 2 SC Paderborn 07 II 0 - 0

  41' TSV Schwabmunchen 0 - 0 TSV 1880 Wasserburg 0 - 0

  37' Adams Sam Beek 0 - 0 TSV Victoria Clarholz 0 - 0

  40' Lupo-Martini Wolfsburg 0 - 0 MTV Gifhorn 0 - 0

  40' Gutersloh 2 - 0 RSV Meinerzhagen 0 - 0

  40' SVG Gottingen 07 0 - 0 Arminia Hannover 0 - 0

  38' TSG Sprockhovel 2 - 1 ASC 09 Dortmund 0 - 0

  40' SC Concordia Hamburg 0 - 1 SV Curslack Neuengamme 0 - 0

  39' Siegen Sportfreunde 0 - 1 SV Westfalia Rhynern 0 - 0

  40' SV Elversberg II 0 - 1 FV Dudenhofen 0 - 0

  40' Rotenburger SV 1 - 0 Kickers Emden 0 - 0

  40' FC Eintracht Rheine 1 - 0 SG Finnentrop/Bamenohl 0 - 0

  40' Eintracht Celle 0 - 0 Heeslinger SC 0 - 0

  40' SpVg Wesseling-Urfeld 0 - 0 Bergisch Gladbach 09 0 - 0

  36' SpVgg Vreden 1921 0 - 0 Westfalia Herne 0 - 0

  40' FC Viktoria Arnoldsweiler 1 - 0 VfL Vichttal 0 - 0

  40' Gonsenheim 0 - 0 TSV Emmelshausen 0 - 0

  40' BC Viktoria Glesch Paffendorf 0 - 0 Borussia Freialdenhoven 0 - 0

  40' Union 60 Bremen 1 - 0 SC Borgfeld 0 - 0

  40' TuS Bersenbruck 0 - 0 SC Spelle-Venhaus 0 - 0

  41' Ratingen SV 0 - 1 SC Dusseldorf-West 0 - 0

  78' SV Rugenbergen 1 - 0 Niendorfer TSV 1 - 0

  38' URS Lixhe-Lanaye 1 - 0 FCV Dender EH 0 - 0

  38' Tienen 0 - 0 La Louviere Centre 0 - 0

  41' RFC de Liege 3 - 0 Royal Knokke 0 - 0

  37' Francs Borains 0 - 0 KSK Heist 0 - 0

  85' FK Vilnius (W) 0 - 2 FK Zalgiris Vilnius (w) 0 - 0

  11' Jordan U23 0 - 0 Syria U23 0 - 0

  81' MSV Duisburg (W) 2 - 0 SV Meppen (w) 1 - 0

  72' ASKO Kottmannsdorf 1 - 3 ASK Klagenfurt 0 - 2

  55' Sassuolo (w) 1 - 0 Empoli (w) 1 - 0

  82' Trat FC 2 - 1 Udon Thani 1 - 0

  83' Phrae United FC 1 - 1 Customs Department FC 1 - 1

  41' US Chateauneuf sur Loire 0 - 0 FC Ouest Tourangeau 0 - 0

  41' FC Chartres II 0 - 0 Saran 0 - 0

  36' Saint-Etienne B 2 - 0 Ain Sud Foot 0 - 0

  41' Salinieres Aigues Mortes 0 - 0 Stade Beaucairois 0 - 0

  69' Paris Saint Germain (w) 4 - 0 Guingamp (w) 4 - 0

  37' 1 Fortaleza U20 1 - 0 Bahia (Youth) 1 0 - 0

  40' London City Lionesses (w) 0 - 0 Watford (w) 0 - 0

  42' Coventry (w) 1 - 0 CrystalPalace (w) 0 - 0

  38' Charlton (w) 1 - 0 Bristol Academy (w) 0 - 0

  39' Matonense SP 1 - 1 GD Saocarlense 0 - 0

  11' Desportiva Ferroviaria ES 0 - 0 Aster Brasil FC 0 - 0

  77' Atletico Fenix Montevideo (W) 0 - 2 Nacional De Football (w) 0 - 1

  11' VJS Vantaa U20 0 - 0 HJS U20 0 - 0

  87' GrIFK U20 1 - 2 KuPS U20 0 - 1

  49' De Treffers 1 - 1 Koninklijke HFC 1 - 1

  50' Vpk Agro Magdalinovka 0 - 0 Kryvbas 0 - 0

  40' Hearts (w) 0 - 1 Glasgow City (w) 0 - 0

  80' Spartans (w) 0 - 0 Motherwell (w) 1 0 - 0

  84' Partick Thistle (w) 3 - 2 Hibernian (w) 0 - 1

  44' Mako 3 - 0 Mohacs 0 - 0

  41' BVSC 0 - 0 Kaposvar 0 - 0

  39' Veszprem 0 - 0 Papai Perutz 0 - 0

  39' Kazincbarcika 1 - 0 Jaszberenyi FC 0 - 0

  39' RCO Agde 0 - 0 Tatabanya 0 - 0

  40' Debreceni VSC II 0 - 1 Torokszentmiklosi FC 0 - 0

  40' Monori SE 1 - 0 MTK Hungaria FC II 0 - 0

  40' Komarom VSE 0 - 1 MTE Mosonmagyarovar 0 - 0

  39' Loughborough Lightning (W) 0 - 0 Middlesbrough (w) 0 - 0

  41' Wolves (w) 0 - 0 Hull City (w) 0 - 0

  39' West Bromwich WFC (w) 1 - 2 Huddersfield (w) 0 - 0

  39' Mallbackens IF (w) 2 - 1 Alvsjo AIK FF (w) 0 - 0

  39' IFK Kalmar (w) 0 - 0 Jitex DFF (w) 0 - 0

  37' C Independiente Reserves 0 - 0 Gimnasia LP Reserves 0 - 0

Tỷ số bóng đá trực tuyến (Livescore) cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến, tỷ số bóng đá trực tiếp (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý đêm hôm qua và rạng sáng hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657